đề tài thực tập kế toán phải thu phải trả

• Thread starter MINH THAO NHAT
  • Ngày gửi
M

MINH THAO NHAT

Guest
21/11/09
1
0
1
BINH DUONG
Các bạn ơi, làm ơn giúp mình với:
Mình đang làm báo cáo thực tập tốt nghiệp với đề tài về kế toán các khoản phải thu phải trả nhưng mình lại không biết phải làm thế nào. Thật ra mình chưa bao giờ được xem một báo cáo thực tập tốt nghiệp nào bao giờ. Do đó mình không hiểu đầu, đuôi của báo cáo thực tập cụ thể phải như thế nào. Ai có file làm ơn add lên cho mình tham khảo với hoặc có thượng kế nào bày cho mình làm với. Cảm ơn dân mình nhiều!:058:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Van Hong Thi

Van Hong Thi

Đệ nhất phiêu lưu
9/7/09
124
0
0
39
Phu Nhuan,tphcm
Các bạn ơi, làm ơn giúp mình với:
Mình đang làm báo cáo thực tập tốt nghiệp với đề tài về kế toán các khoản phải thu phải trả nhưng mình lại không biết phải làm thế nào. Thật ra mình chưa bao giờ được xem một báo cáo thực tập tốt nghiệp nào bao giờ. Do đó mình không hiểu đầu, đuôi của báo cáo thực tập cụ thể phải như thế nào. Ai có file làm ơn add lên cho mình tham khảo với hoặc có thượng kế nào bày cho mình làm với. Cảm ơn dân mình nhiều!:058:

Dung lượng trên này không đủ gửi file qua mail của mình đi mình gửi cho bạn tham khảo lighting@toantan.com

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Dung lượng trên này không đủ gửi file qua mail của mình đi mình gửi cho bạn tham khảo lighting@toantan.com

Chời ơi chời, chơi vậy chơi với ai. Có gì thì con chia sẻ lên đây để mọi người cùng tham khảo nhe con gái.

Vào đây upload file lên nè.

http://webketoan.net/upload/

Loại file cho phép upload: zip | rar | 7z | jpg | gif | png | tiff
Dung lượng file tối đa: 30 MB
Số lượng file upload tối đa 1 lần: 10 files

Hướng dẫn sử dụng tính năng chia sẻ dữ liệu

À, bố có thấy con cảm ơn bài anh Hải Tâm tại Hướng dẫn sử dụng tính năng chia sẻ dữ liệu mà, vậy sao không phát huy chia sẻ dữ liệu qua bài này.

Có 33 thành viên đã cảm ơn HaiTam về bài viết này
1634, aducdl, amie232, chautinhtinh, chipt208, Coc Yeu, cogairomantic, danghngoc, diem rom, diempham, dochoigo, Duong T K Loan, duynghia51, hoathiminh, Kế Toán Già Gân, LE THI HUYEN LY, luckystar941987, midu79, minhhrman, mrhung, ndt7899, nghiemxuantung, nguyenthanhhuong, nguyetkute, nuilo, phamhuynh, pkthi, Quang Sang, songtranh, thanhvunt, tungnguyen kt, Van Hong Thi, vohoangdau

Trường hợp file lớn hơn 30MB, chịu khó cắt nhỏ ra từng file và lần lượt gởi lên theo bài Hướng dẫn sử dụng tính năng chia sẻ dữ liệu

M

My Hue

Guest
17/1/10
7
0
1
Đông Hà
CHAO MOI NGUOI.
Em dang thuc tap ve de tai HACH TOAN THANH TOAN NOI BO nhung tim mai ko co phan khai niem thanh toan va tam quan trong cua no.Anh chi giup E voi.:015:

H

hien999

Guest
13/3/10
1
0
0
36
q10 tphcm
bạn nào có bai bao cao thuc tap ve ke toan phai thu phai tra o dn thuong mai cho minh xin de cuong chi tiet dc không,thank nhìu,gui dum minh qua dia chi mail:thuhien_lk1@yahoo.com

L

lyokoof

Guest
6/4/10
2
0
0
thuduc
mình đang làm bài báo cáo thực tập về khoản phải thu phải trả nhưng mình chẳng biết làm thế nào? có ai có thể giúp mình xem 1 bài mẫu không. đa tạ nhiều

T

thaonguyen3034

Guest
25/2/10
1
0
0
long an
Sao khong ai co de tai phai thu phai tra het vay neeeeeeee

N

nhoctk

Guest
10/6/08
1
0
0
QN
hic minh cung dang can de tai nay ne... minh dang bat dau thuc tap rui chua bit chon de tai nao ca hic hic ...

P

phamthaothanh

Guest
13/1/10
1
0
0
35
ha noi
mình cũng đang phân vân chưa biết chọn làm đề tài nào.tư vấn giúp mình với.hic

N

ngxuan1506

Guest
8/5/10
3
0
0
hn
de tai hay

minh cung dang can neu ban tim duoc thi chia se voi minh nua nhe!
cam on ban:angel:

K

kim hduyen

Guest
20/5/10
1
0
0
38
xã Thạnh Mỹ Tây
Do don vi minh dang thuc tap la truong tieu hoc nen minh chon de tai làm bao cao tot nghiep la KT cac khoan thanh toan nhung minh chua tung xem qua noi dung cua de tai nay ban, co ban nao biet giup do minh voi. Cam on rat nhieu!

X

xuankhongmua89

Guest
3/6/10
2
0
0
35
tp.HCM
minh đang làm bao cao thuc tap ke toan cac khoan phai thu ,ai co tai lieu nao cho minh tham khao voi ne.hit,hok bit trinh bay phan thuc trang the nao

X

xuankhongmua89

Guest
3/6/10
2
0
0
35
tp.HCM
cac a chị oi, e dang lam bao cao thuc tap ke toan cac khoan phai thu ,a chị nào có mẫu send cho e với.hit, mail cua e ne: loveold_pr@yahoo.com.e cam on cac a chi nhiu ah

T

tranthihai

Trung cấp
27/12/05
85
0
0
40
Tp.Hồ Chí Minh
Hic, sao không có ai có tài liệu về kế toán phải thu phải trả hết vậy nè.
Bà con ơi, có ai có tài liệu up lên giùm đi mà. Tui đang làm báo cáo thực tập đề tài kế toán phải thu phải trả trong DN mà tìm không ra tài liệu.
Hic hic hic............

L

Lovelysnake289

Guest
9/3/10
1
0
0
TP HCM
Em dự định làm báo cáo thực tập đề tài phải thu phải trả trong 1 cty thương mại, các a chị cho e xin tài liệu tham khảo với. E cảm ơn rất nhiều

Q

quynhhb

Guest
3/4/11
1
0
0
33
hà nội
còn tui thì bốc phải đề phải thu,ứng trước,đầu tư ngắn hạn.đi mua báo cáo mà chẳng ma nào có.số phận đen đủi.hix.help me

ah quên bạn nào cần chia sẻ tài liệu chủ đề này thì liên lạc với tui qua địa chỉ này nha ^.^
nukisi90@gmail.com

B

Bunny tinh nghich

Guest
11/2/14
2
0
0
Tp. Hồ Chí Minh
Ðề: đề tài thực tập kế toán phải thu phải trả

Mình cũng đang làm đề tài kế toán các khoản phải thu, phải trả bạn nào có bài mẫu cho mình mượn tham khảo với
cty mình thực tập ngành chính là chỉ cho thuê văn phòng k thôi
cám ơn các bạn nhiều !!!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA