Thới Gian Lưu Trữ Hoá Đơn GTGT

  • Thread starter huuhoang
  • Ngày gửi

4418 lượt xem

H

huuhoang

Sơ cấp
2/9/09
2
0
1
TPHCM
Chào các sư huynh sư tỉ cho em hỏi tí xíu. em mới ra nghề nên muốn học hỏi thêm chút ít kinh nghiệm.
anh chị nào có thể cho em biết " thời gian lưu trữ hoá đơn giá trị gia tăng sau khi đã quyết toán năm tài chính là bao nhiêu năm? em cám ơn nhiều.
 
L

lnminh

Sơ cấp
10/12/09
0
0
0
Đà Nẵng
Chào bạn
Theo quy định tại điều 40 Luật kế tóan số 03/2003/QH11; Điều 31 Nghị định 129/2004/NÐ-CP thì lọai chứng từ này phải lưu trữ tối thiểu 10 năm.
 
linhlot

linhlot

Hãy như là cục đất...
28/2/08
461
4
18
Cu jut DakNong
Đây là loại giấy tờ mang tính chất tương đương tiền nên bắt buộc phải lưu trử tối thiểu là 10 đến vĩnh viễn (Không được huỹ bỏ)
 

Thành viên trực tuyến

  • ut duong
  • BeautifulSkin
  • luthingocdu
  • huonghermi
  • xediengiatot
  • MICA LIVINA
  • kyanh3110
  • Tuyennt1109

Xem nhiều