Câu lạc bộ Help me

• Thread starter duyvinh
  • Ngày gửi
duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
mail Quạ già
e hèm .........

"Tai bay vạ gió" thật! phát âm tiếng "quạ già" dễ và quen hơn tiếng "quạ cái"..:004: Dù sao cũng chỉ là cái tên nick thôi em! anh thích phát âm dễ hơn :004:

Khóa học Quản trị dòng tiền
naviah

naviah

Guest
25/11/06
113
8
0
18
somewhere in my dreams
:058: Nghe hoành tráng quá các bác, em cũng muốn đăng ký tham gia...từ xa, không biết có được ko nhỉ?

Thấy bác Duyvinh có tư tưởng "phân biệt" mod-min quá à...nên em phải log in bằng nick này mới dám đăng ký nè. :015:

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
37
Hồ Tây Cty
"Tai bay vạ gió" thật! phát âm tiếng "quạ già" dễ và quen hơn tiếng "quạ cái"..:004: Dù sao cũng chỉ là cái tên nick thôi em! anh thích phát âm dễ hơn :004:
hihi đâu sao đâu anh vui thôi mà

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
:058: Nghe hoành tráng quá các bác, em cũng muốn đăng ký tham gia...từ xa, không biết có được ko nhỉ?

Thấy bác Duyvinh có tư tưởng "phân biệt" mod-min quá à...nên em phải log in bằng nick này mới dám đăng ký nè. :015:

Anh chưa bao giờ nói là phân biệt nhé! chú có bằng chứng gì không?
Nhưng anh lại có bằng chứng này: anh thấy quy định cứ Mod là có nick màu đỏ, Mem phổ thông là có nick màu xanh- ai phân biệt vậy? :036:

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
Cho đăng kí phát, tham gia câu lạc bộ với. Hôm trước các bác gọi muộn quá nên không tham gia được

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Cho đăng kí phát, tham gia câu lạc bộ với. Hôm trước các bác gọi muộn quá nên không tham gia được

Tốt rồi, DVD sẽ phụ trách vụ ca múa nhạc nhé!

FBI

FBI

*[Đẹp trai nhất web]*
2/7/08
274
5
18
Biết làm gì
Vụ này hay hì, em đăng ký 1 chỗ.
Ko thấy Bác nào để lại mẫu.
Tên thì các bác cứ gọi em là :FBI
Liên lạc:
Nguội:http://webketoan.vn/forum/private.php?do=newpm&u=93561
Nóng: Sẽ liên lạc với bác chủ xị

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Bản cập nhật danh sách thành viên tham gia HELPME CLUB đến giờ phút này.
Hy vọng sẽ có nhiều thành viên nữa tham gia trong CLUB này để tổ chức đêm Noel được vui hơn .
Thanks !

Đính kèm

• DS HELP ME CLUB.xls
    7 KB · Lượt xem: 65
Sửa lần cuối:
duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Ở tận Nha Trang có được góp dzui không anh ơi.

Làm khách mời thôi, khi nào chú ra alo 1 tiếng CLB sẽ tổ chức đón tiếp và chia quà cá mực khô và xoài Vạn Ninh của chú :036:

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Làm khách mời thôi, khi nào chú ra alo 1 tiếng CLB sẽ tổ chức đón tiếp và chia quà cá mực khô và xoài Vạn Ninh của chú :036:
hé hé, lộ hàng hết rồi :036:, em trốn :004:

Hiện nay theo yêu cầu của EU buộc thế Chính phủ VN phải áp dụng thì bây giờ ăn cá khô mực khô cũng phải xem "lý lịch đánh bắt", gần giống như "lý lịch gỗ" mà Kiểm Lâm đang kiểm tra.

Khi đó, cá khô mực khô mang từ Nha Trang ra Hà Nội lại có mác "Khai thác tại vùng biển thuộc ... Vịnh Bắc Bộ" :angel:

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
VỤ này to àh.....Nô en chưa có ẻm nào đi thồi thì em xin 1 chân làm Ông già Noel nhá( kinh nghiệm làm ông già Noel mới có ....3 năm thui) hu hu

vuongthu

vuongthu

Nobi
12/11/08
246
0
16
Nam Định
Em cũng muốn bon chen xin một suất nhưng mà giữa tuần, lại tổ chức tít tắp trên đó:026:làm sao mà đi được đây?
:027:Nghĩ cách ném mấy chai rượu lên bàn tiệc e rằng cũng khó

V

vickya1169

Sơ cấp
28/12/07
21
0
1
22/335 Nguyen Trai
hí hí... em rất tự hào với ngón ngề truyền thống của em.... gọi là sở trường sở đoản j cũng uki tuốt =))
em sẽ cho mọi người thưởng thức 1 món từ 1 loại củ, mà mọi ng đã, đang và cũng thích ăn.... chỉ có điều.... khâu chuẩn bị hơi dài văn dòng một chút, nếu đông quá lại nhìn nhau k đc thì thất thố quá ạ .... cái món này cứ phải là hôi hổi, ra lò chén luôn chứ để lại mất độ tinh khiết, độ "chuẩn" của món ăn:(

P

pitsomit

Xấu trai nhất web
khà khà, vừa bàn xong đã lên ngay rồi. Bác Vinh nhanh tay thật đó. Cho e xin đăng ký 1 chân nào ;))

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
bởi Hocvienmang:
Bác DUYVINH ơi!
Sắp Giáng Sinh rồi! Noel này bác có làm vụ cho thuê ông già Noel F-Five không? Cả nhà ta có mấy mem có được CHUẨN SANTA CLAUSE "không phải độn bụng" như bác.

Đề nghị Chánh văn Phòng Văn Hiệp mời về F5 đêm Noel ngay
Bà con cô bác ai nhất trí xin cho 1 tràng pháo tay

Quả này đắt xô rồi! :036:
Các thành viên cho ý kiến! hay Nô-en này Help me Club ta tụ họp ở F5 thay vì ở nhà CVP hiepnt1974? mọi ngưòi cho ý kiến đi nhé!
Đã có 1 số thành viên lên phương án món ăn nhậu đem từ nhà đến: người thì có món nộm, người thì chả cá, người thì gà luộc, người thì các món củ, quả.... còn mình thì bánh trưng rán (lo cái bụng đã, với lại làm tý không khí tết). Mọi người lên kế hoạch đi nhé! nhớ là phải có tối thiểu 1 món quà Giáng sinh gói trong hộp kín nhé!

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
khà khà, vừa bàn xong đã lên ngay rồi. Bác Vinh nhanh tay thật đó. Cho e xin đăng ký 1 chân nào ;))

Chú mà cứ chậm thế! anh bổ nhiệm người khác phụ trách thay nhiệm vụ của chú đấy!

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
hé hé, lộ hàng hết rồi :036:, em trốn :004:

Hiện nay theo yêu cầu của EU buộc thế Chính phủ VN phải áp dụng thì bây giờ ăn cá khô mực khô cũng phải xem "lý lịch đánh bắt", gần giống như "lý lịch gỗ" mà Kiểm Lâm đang kiểm tra.

Khi đó, cá khô mực khô mang từ Nha Trang ra Hà Nội lại có mác "Khai thác tại vùng biển thuộc ... Vịnh Bắc Bộ" :angel:

Lách luật đi, EU chưa mò đến WKT đâu :036:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA