Mỗi tuần một chuyên đề

Câu lạc bộ Help me

• Thread starter duyvinh
  • Ngày gửi
quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
37
Hồ Tây Cty
Ðề: Câu lạc bộ Help me

ợ................... con gái con đứa............. ợ............... NÁT ............ quá đi mất .............. bẩu sao ................. ê... Ế..... dzaiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Khóa học Quản trị dòng tiền
bichthuy296

bichthuy296

Sơ cấp
11/10/10
30
5
8
33
Hà Nội

hjhj em thích cái chữ ký của chị quạ hjhj

P

pitsomit

Xấu trai nhất web

Thế là 1 năm cũ đã qua đi với biết bao niềm vui và nỗi buồn. 1 năm mới lại đến chúc toàn thể ace trong web cũng như clb chúng ta 1 năm mới tràn đầy niềm vui và hp.

bichthuy296

bichthuy296

Sơ cấp
11/10/10
30
5
8
33
Hà Nội

Em chúc tất cả các anh chị trong room 1 năm mới vui vẻ hạnh phúc

happy new year

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội

Gủi lời chúc mừng năm mới tới toàn thể anh chị em WKT nói chung và HMC nói riêng sang năm mới thăng tiến về công việc, bổng lộc nhiều hơn năm cũ, tràn đầy sức khỏe và ăn uống vui chơi nhiệt tình hơn!
Gửi lời chúc An khang- Thịnh vượng tới gia đình, bạn bè các bạn!
Xin cám ơn các bạn đã hành trình cùng HMC suốt hơn 2 năm qua!

P

pitsomit

Xấu trai nhất web

Chỉ còn 14 tiếng nữa là chúng ta lại thêm 1 tuổi....1 năm mới những hy vọng mới, những dự định mới và những thành công mới đang đợi chờ tất cả chúng ta.....Chúc toàn thể ace trong web cũng như clb Helpme 1 năm mới an khang thịnh vượng
HAPPY NEW YEAR

hoanghao96

hoanghao96

Trung cấp
12/3/09
93
0
0
39
Hà nội

Chúc các bà, các ông, các cô, các chú, các chị, các anh, các bạn, các em sang năm mới vạn sự như ý, tỷ sự như mơ, làm việc như thơ, đời vui như nhạc, coi tiền như rác, coi bạc như rơm, chung thủy với cơm và sắc son với phở. Chúc vui vẻ!
Happy new year!

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city

Chỉ còn vài giờ khắc nữa là đồng hồ đã điểm sang một ngày mới, một năm mới hứa hẹn nhiều niềm vui phía trước.
Xin được chúc toàn thể thành viên Helpme Club luôn tràn căng sức trẻ, khỏe để cống hiến thật nhiều cho đất nước. Chúc các bạn luôn hạnh phúc trong cuộc sống và điều quan trọng là luôn đồng hành cùng Helpme Club nói riêng và Webketoan.vn nói chung !

moon87

moon87

Đáng yêu nhất web

Năm Nhâm Thìn, Kính chúc ACE của HMC có 1 bầu trời sức khỏe, 1 Biển cả tình thương, 1 Đại dương tình bạn, 1 Điệp khúc tình yêu, 1 Người yêu chung thủy, 1 Sự nghiệp sáng ngời, 1 Gia đình thịnh vượng.

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!

Nô em xin được chúc toàn thể Anh, Chị, Em Hep Me Club 1 năm tràn đầy sức khỏe, hạnh phúc, may mắn và thành công trong cuộc sống!

T

tungc4

Trung cấp
19/5/07
60
0
0
40
nha trang

Chào cả nhà, lâu quá em chưa gặp mọi người nhỉ, chúc cả nhà cuối ngày vui nhá.

D

dinhthuynga

Trung cấp
1/11/09
59
3
8
37
ha noi

Chào cả nhà, lâu quá em chưa gặp mọi người nhỉ, chúc cả nhà cuối ngày vui nhá.

hèm lâu rùi mới thấy anh C4 nè,thay mặt cả đại gia đình chúc Tung c4 có 1 ngày cuối tuần im lìm nhé,kkêkeee

E

eduvietcorp

Guest
19/6/12
0
0
0
33
hà nội

câu lạc bộ help me : bên mình ko cho chèn hình ảnh vào chân chữ ký ạ :(, hay phải level cấp cao mới được chèn hinh :(

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city

câu lạc bộ help me : bên mình ko cho chèn hình ảnh vào chân chữ ký ạ :(, hay phải level cấp cao mới được chèn hinh :(

Bạn có thể để lại chữ ký, khi viết bài xong lưu ý nhìn xuống bên dưới có ô tích : kèm theo chữ ký.
Chèn hình vào avatar : Bạn xem chi tiết tại đây nhé : http://www.webketoan.vn/forum/threads/133340-Phan-nhom-thanh-vien-cua-dien-dan-Webketoan

muc dich cua cau lac bo nay hay day :)

Đề nghị bạn viết bài phải là chữ có dấu nhé !

TINH7899

TINH7899

Cao cấp
12/10/08
377
0
16
Bắc Ninh

CLB HMC thời gian này trầm quá. Chẳng thấy hô hào gì cả.

P

pitsomit

Xấu trai nhất web

thiếu anh Tỉnh nên mới thế đó =))

F

foreveralove

Guest
22/6/12
0
0
0
38
HCMC

Sao mình không lặp CLB nghe nhìn nhỉ.... phục vụ giải trí cho anh em ta.... mod đề xuất đi nha mod....

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!

Thông báo:
Anh Duy Vinh hiện nay bị chấn thương ở tay phải, đã được bác sĩ phẫu thuật, hiện đang điều trị hậu phẫu tại bệnh viện Giao Thông Vận Tải (gần ĐH Giao Thông). Nhà mình có rảnh thì đến trò chuyện với anh ấy cho vui, hoặc điện thoại động viên, hỏi thăm tình cảm. Hihi
HMC chúc anh sớm lành bệnh!

N

nguyentung506

Guest
25/8/12
0
0
0
Nha Trang

Helu cả nhà, em tungc4 đây ạ. Cái nick tungc4 bị đứa nào nó hack mất, vào mãi không được. Chúc cả nhà đầu tuần làm việc hiệu quả nhá. Chúc Anh Vinh sớm lành bệnh luôn nhá.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA