Mức lương đóng BHXH năm 2010

• Thread starter nangxuan113
  • Ngày gửi
hong hanh le

hong hanh le

Cao cấp
6/9/10
373
49
28
ba ria
Bạn ở Thanh Xuân ơi. Cho tớ hỏi thế mức đóng BH tối thiểu là 1.050.000 đ Vậy các mức tiếp theo thì tính như thế nào Hay là bao nhiêu cũng được

Nếu bạn lấy mức ban đầu nhiêu đó thì các bậc tiếp theo bạn nhân lên từ 5% -10% tuỳ sếp bạn muốn lấy mức bao nhiêu tính bậc.

Khóa học Quản trị dòng tiền
4

4mat

Guest
14/5/09
3
0
0
38
tiền giang
Kđc = K1 + K2
trong đó, Kđc: hệ số điều chỉnh;K1: hệ số điều chỉnh theo vùng; K2: hệ số điều chỉnh theo ngành.
May ban co the cho minh biet he so dieu chinh theo vung va theo nganh la nhu the nao, bao nhieu khong?
minh dang lam luan van tôt nghiep, dag can gap, giup minh nha

S

saohom2632004

Sơ cấp
8/10/07
32
0
6
Nha Trang
Bây giờ là 1.050.000đ rồi bạn ạ

T

tuntin

Sơ cấp
1/11/10
45
0
0
37
Hà Tĩnh
uh.bạn diệp nguyên nói đúng.tại mình đang làm bảo hiểm cho công ty mà mệt lắm.mà là cộng phụ cấp trách nhiệm thôi ,không phải là tiền cơm và xăng xe đâu ban a

T

tuntin

Sơ cấp
1/11/10
45
0
0
37
Hà Tĩnh
cac anh chi chỉ dùm em với em có nhiều thắc mắc muốn hỏi các anh chị mà em ko biết gửi bài ở đâu cả

hong hanh le

hong hanh le

Cao cấp
6/9/10
373
49
28
ba ria
cac anh chi chỉ dùm em với em có nhiều thắc mắc muốn hỏi các anh chị mà em ko biết gửi bài ở đâu cả

Bạn muốn thảo luận theo đề tài thì bạn chọn đề tài mình muốn thảo luận vào cùng mọi ngượ thảo luận, ví dụ như bạn có bài trong topic này.
Bạn muốn post bài mới trong đề tài mà bạn muốn thảo luận, thì khi bạn vào diễn đàn webkt, bạn chọn mục mà đề tài bạn có cùng điều muốn thảo luận, ví dụ như bài mà bạn thảo luận trong đề tài này. Nó thuộc mục "kế toán các phần hành", trong mục này có rất nhiều đề tài con và bài của bạn thảo luận thuộc đề tài " kế toán lương và các khoản tính theo lương", và khi bạn chọn mục này thì có phần post bài mới, bạn chọn vào và post bài thui. Chúc bạn thành công!:015:

T

tuntin

Sơ cấp
1/11/10
45
0
0
37
Hà Tĩnh
uh.mình cảm ơn bạn nhiều nhé

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA