Thông tin mới nhất về thuế được áp dụng vào đầu năm 2010

• Thread starter thanh nga 87
  • Ngày gửi
thanh nga 87

thanh nga 87

Thành viên ít truy cập
17/11/08
271
1
0
Dưới bầu trời bao la
Mình post thông tư 216/BTC len mọi người cùng tham khảo nha,

Đính kèm

• 216_2009_TT-BTC.doc
    8.5 KB · Lượt xem: 920
Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

huntermass

Sơ cấp
30/7/08
10
0
0
46
Hanoi
Bạn có đầy đủ Phụ lục chưa vậy, có post nốt cho anh em nhé.

T

thuyhue

Guest
em là lính mơí nen gà lăm, co bác nào bít thi giúp em vơi nhe:cty em lam ve ben van tai bien,em nghe noi la nganh van tai phai hach toan lo lai hang thang cho co qua thue ma ko biet hach toan gui len co qua thue theo mau nao???

T

thuyhue

Guest
các bác cho em hỏi vơí:tháng 02/2009 cty em thuê 1 cty vận chuyen hang hoa xong,nhung cty em lai no va chua tra tien nen cty ben ay ko xuat HD cho ben em,mai den thang 12/2009 cty em moi thanh toan het,vi vay thang 12/2009 ho moi xuat HD cho ben em,ben em ke vao thang 12 co hop ly ko cac bac.ai biet tra loi nhanh giup em voi nhe.thanks cac bac nhieu nhieu

D

dieu trang

Trung cấp
28/12/09
64
0
0
TP.HCM
các bác cho em hỏi vơí:tháng 02/2009 cty em thuê 1 cty vận chuyen hang hoa xong,nhung cty em lai no va chua tra tien nen cty ben ay ko xuat HD cho ben em,mai den thang 12/2009 cty em moi thanh toan het,vi vay thang 12/2009 ho moi xuat HD cho ben em,ben em ke vao thang 12 co hop ly ko cac bac.ai biet tra loi nhanh giup em voi nhe.thanks cac bac nhieu nhieu

Nếu bên kia xuất HĐ cho bên bạn vào T12 thì cứ hạch toán vào T12 chứ có sao đâu. theo nguyên tắc cơ sở dồn tích của kế toán: mọi nghiệp vụ kinh tế phát sinh được ghi nhận lại, không căn cứ vào thời điểm chi hoặc thu tiền

T

thuhang1287

Guest
8/7/09
1
0
1
36
HO CHI MINH
minh dang lam de tai tot nghiep ben thue gtgt ai co tai lieu send cho minh tham khao voi! giup minh voi! day la dia chi mail cua minh: thuhangngoc@gmail.com. cam on nhieu!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA