sổ sách kế toán cho công ty nhỏ mới thành lập

• Thread starter nguyen thi cong
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

nguyen thi cong

Guest
24/6/09
1
0
0
37
ho chi minh
chào các anh chị!
em mới ra trường và mới vào làm việc cho công ty TNHH TM-DV Quảng Cáo (Công ty chuyên thiết kế, thi công các bảng hiệu) . cty em mới thành lập tháng 8/ 2009 , em đã báo cáo thuế hàng tháng rồi nhưng chưa biết lám sổ sách như thế nào hết, không biết bắt đầu từ đâu, vì mới ra trường nên chưa nắm rõ được thức tế hạch toán ra sao hết, em chưa viết phiếu thu, chi nào hết. chỉ mới có hoá đơn đầu vào và đầu ra thôi, anh chị nào biết chỉ cho em phai làm sổ sách bắt đầu từ đâu, em muốn đăng kí làm theo hình thức NKC, và theo quyết định 48, hãy dành chút thời gian giúp em với nhé các anh chị.
em xin chân thành cảm ơn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
levanton

levanton

Cao cấp
chào các anh chị!
em mới ra trường và mới vào làm việc cho công ty TNHH TM-DV Quảng Cáo (Công ty chuyên thiết kế, thi công các bảng hiệu) . cty em mới thành lập tháng 8/ 2009 , em đã báo cáo thuế hàng tháng rồi nhưng chưa biết lám sổ sách như thế nào hết, không biết bắt đầu từ đâu, vì mới ra trường nên chưa nắm rõ được thức tế hạch toán ra sao hết, em chưa viết phiếu thu, chi nào hết. chỉ mới có hoá đơn đầu vào và đầu ra thôi, anh chị nào biết chỉ cho em phai làm sổ sách bắt đầu từ đâu, em muốn đăng kí làm theo hình thức NKC, và theo quyết định 48, hãy dành chút thời gian giúp em với nhé các anh chị.
em xin chân thành cảm ơn.

Chào, em vào đây tải về dùng, có đầy đủ sổ, phiếu thu chi, và trong bài viết có nội dung hướng dẫn nữa. Copy về, lưu vào máy và in ra đọc và làm nhé.

http://www.webketoan.vn/forum/showthread.php?t=66515

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA