Nhận làm xe ôm đêm NOEL 2009

• Thread starter hiepnt1974
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1

1987

Guest
21/5/09
158
0
0
36
Hai Phong
Đêm Nô-en xe chở 3 không bị các chú CA bắt! mình đăng ký ngồi sau và mặc quần áo ông già Nô-en :004:

Ý kiến hay đó anh, em thấy anh có cái bụng cũng giống ông già Noel mà. He he

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

Top mo

Sơ cấp
20/1/05
12
0
1
Ha noi
Một chiếc xe máy không đẹp cũng không xấu, xăng đổ đầy đi nhiều vòng quanh Hà Nội, Lái xe chưa già cũng không còn trẻ, ngoại hình trung bình khá, biết cách nói chuyện, nghiêm túc, nhiệt tình đang muốn tìm các bạn nữ có nhu cầu làm khách hàng miễn phí để được đưa đi chơi trong đêm NOEL này cho cuộc sống thêm thi vị.
Nếu các bạn thấy quan tâm , đề nghị đăng ký tại topic này. Nếu khách hàng đông, đảm bảo sẽ điều thêm nhiều lái xe trẻ khác phục vụ nhiệt tình nhưng nghiêm túc !

Tình hình là em thấy nhiều khách hàng quá rùi! Bác đã điều thêm được lái xe chưa để e còn đăng ký kẻo đăng ký xong lại nhận được tin: Đã quá tải mong các bạn thông cảm. :yo yo (4)::yo yo (4):

V

vitcon1

Guest
23/10/09
35
0
0
hanoi
Em cũng muốn đăng ký lắm, nhưng sợ tâm trạng buồn thế này lại làm bác xe ôm mất vui trong đêm Noel thì chết (bình thường em cũng vui tính lắm đó nha).
Chúc cả nhà giáng sinh vui vẻ.
Noel sắp đến rùi. Chậc, lại một noel bùn.....:dance2:

P

pitsomit

Xấu trai nhất web
Em cũng muốn đăng ký lắm, nhưng sợ tâm trạng buồn thế này lại làm bác xe ôm mất vui trong đêm Noel thì chết (bình thường em cũng vui tính lắm đó nha).
Chúc cả nhà giáng sinh vui vẻ.
Noel sắp đến rùi. Chậc, lại một noel bùn.....:dance2:

Có j mà phải bùn chứ nhỉ, hay vui lên nào một ng vì mọi ng và mọi ng vì 1 người :015::015::015::015:

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,163
41
48
Hạ Long city
Tình hình là rất nhiều chị em ở Hà nội ko có người đưa, kẻ đón đi du ngoạn đêm NOEL .
Chính vì vậy Hiệp tôi đề nghị các đấng Nam nhi của WEB nếu yên xe sau chưa ai ngồi thì hãy lên tiếng để chúng ta có một đêm đi chơi đầy niềm vui và quan trọng là không ... sợ lạnh :004:

thienthantuyet166

thienthantuyet166

Trung cấp
11/9/09
123
0
0
BẮC CỰC
Tình hình là rất nhiều chị em ở Hà nội ko có người đưa, kẻ đón đi du ngoạn đêm NOEL .
Chính vì vậy Hiệp tôi đề nghị các đấng Nam nhi của WEB nếu yên xe sau chưa ai ngồi thì hãy lên tiếng để chúng ta có một đêm đi chơi đầy niềm vui và quan trọng là không ... sợ lạnh :004:

có lẽ anh nỳ hiểu đc tấm lòng của cả hai phía đó, một bên là thiếu xe ôm, một bên là muốn đc làm xe ôm.....cám ơn anh đã nói lên nỗi lòng của mọi người....anh nhớ chọn hộ cho em 1 anh xem ôm hiền hiền nhé....

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,163
41
48
Hạ Long city
có lẽ anh nỳ hiểu đc tấm lòng của cả hai phía đó, một bên là thiếu xe ôm, một bên là muốn đc làm xe ôm.....cám ơn anh đã nói lên nỗi lòng của mọi người....anh nhớ chọn hộ cho em 1 anh xem ôm hiền hiền nhé....

Em yên tâm, đảm bảo là ko ai dám bắt nạt em đâu. Ai lại đi bắt nạt khách hàng cơ chứ ???
Tài xế đâu hết roài ???

P

pitsomit

Xấu trai nhất web
dạ xin thưa với bác là e có mặt ạ......:004:

V

vickya1169

Sơ cấp
28/12/07
23
0
1
22/335 Nguyen Trai
tình hình là em là đứa bơ vơ ngoài Fi vụ với ép 5 ra thì chả cóa vẹo j hết .... cái chính là từ nhà đến ép 5 và trao trả về nhà cũng chưa có "ngựa sắt & dũng sí cưỡi ngựa" ạ

thienthantuyet166

thienthantuyet166

Trung cấp
11/9/09
123
0
0
BẮC CỰC
Em yên tâm, đảm bảo là ko ai dám bắt nạt em đâu. Ai lại đi bắt nạt khách hàng cơ chứ ???
Tài xế đâu hết roài ???
vậy là em yên tâmn rùi, em chỉ ở nhà chờ xe ôm thui đó......

T

tungc4

Trung cấp
19/5/07
60
0
0
39
nha trang
Tài xế đâu hết roài ???

Hô hô, dạ có em làm tài xế đây anh, nhờ bác có khách gọi em 1 tiếng. 2 năm ở Hà Nội toàn 1 mình.

K

kunkun82

Trung cấp
23/9/09
106
1
18
tphcm
Một chiếc xe máy không đẹp cũng không xấu, xăng đổ đầy đi nhiều vòng quanh Hà Nội, Lái xe chưa già cũng không còn trẻ, ngoại hình trung bình khá, biết cách nói chuyện, nghiêm túc, nhiệt tình đang muốn tìm các bạn nữ có nhu cầu làm khách hàng miễn phí để được đưa đi chơi trong đêm NOEL này cho cuộc sống thêm thi vị.
Nếu các bạn thấy quan tâm , đề nghị đăng ký tại topic này. Nếu khách hàng đông, đảm bảo sẽ điều thêm nhiều lái xe trẻ khác phục vụ nhiệt tình nhưng nghiêm túc !

Giá như ở TP. HCM có 1 bác xe ôm như anh hiepnt1974 thế này thì mình vui biết mấy.... hic hic..:004:

M

mozinh

Guest
ối, khổ. Cái dzụ này hay quá chừng mà giờ mình mới biết. Chờ mấy năm nay rùi mà không thấy "Bác xe ôm" nào cả. năm nay cũng chưa thấy.... Ối, Bác xe ôm nào chưa có khách cho em xin một chân zớj!!!

bảo trân

bảo trân

Trung cấp
8/9/06
119
0
16
TP.HCM
Mình cũng ở TPHCM, biết làm sao đây???

htthongttp

htthongttp

Trung cấp
28/9/09
166
0
16
ho chi minh
Trời ơi ,Sài Gòn có ai tình nguyện làm xe ôm ko ,nhưng chỉ chở
đi thôi chứ không ôm đâu nghen... alô alô ....Sài Gòn tập hợp đi chơi di.........:015::angel:

Q

quytda

Cao cấp
10/11/08
1,148
3
38
055
Giá như ở TP. HCM có 1 bác xe ôm như anh hiepnt1974 thế này thì mình vui biết mấy.... hic hic..:004:

Đọc từ đầu topic tới đây chẳng thấy anh nào ở TPHCM mở lời làm xe ôm như anh hiepnt1974 hết,em đang đợi anh nào lên tiếng là đăng ký 1 vé liền,noel này lại ở nhà ngủ nữa rồi...buồn thật:wall::wall::wall:

N

nguyen lam ngoc

Trung cấp
cũng muốn đăng ký lắm đấy, nhưng sợ bắt...ôm nên chị em còn đang...lưỡng lự rồi thì ứ ừ cả thôi:007:
chúc mọi người 1 noel vui vẻ lúc nào ôm...mỏi ghé nhà hàng Pizza Hut chỗ BigC ăn pizza nhé!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA