Biên bản đối chiếu công nợ

• Thread starter kiet_ht
  • Ngày gửi
K

kiet_ht

Guest
27/6/05
2
0
0
49
HCMC
Xin chào tất cả các bạn, mình là thành viên mới gia nhập Web Kế Toán. Bạn nào có mẫu "Biên bản đối chiếu công nợ" vui lòng cho mình xin nha. Cám ơn các bạn nhiều lắm.

Vui lòng gửi giúp mình qua địa chỉ email : kiethuynh3874@yahoo.co.uk

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

NgânGiang

Cố lên! Cố lên...
10/5/05
202
0
0
21
Trong Mây mù
www.baominh.com.vn
kiet_ht nói:
Xin chào tất cả các bạn, mình là thành viên mới gia nhập Web Kế Toán. Bạn nào có mẫu "Biên bản đối chiếu công nợ" vui lòng cho mình xin nha. Cám ơn các bạn nhiều lắm.

Vui lòng gửi giúp mình qua địa chỉ email : kiethuynh3874@yahoo.co.uk
Công ty bạn có kiểm toán không?
Nếu có nhờ họ là tốt nhất. Chỗ mình cũng có làm đối chiếu xác nhận công nợ, nhưng cũng chẵng phải là theo mẫu nào đâu, chủ yếu là các chỉ tiêu công nợ mà thôi, mình muốn cho mẫu nhưng lại sợ không phù hợp - vì mỗi đơn vị có đặc thù khác nhau.

P

putin

Guest
14/1/05
69
0
6
42
HN
bạn chỉ cần ghi ra các chỉ tiêu chính là được:
tên đơn vị bạn
địa chỉ, sđt, fax
tên đơn vị nợ cũng nội dung như trên
ghi rõ số hđ và số tiền nợ gồm cả ngày tháng năm nợ
yêu cầu xác định còn nợ số tiền và lãnh đạo đơn vị xác nhận
vậy thôi

H

hanh chi

Guest
6/12/07
24
0
1
54
Lâm Đồng
Kê khai thuế nhà thầu nước ngoài

Cơ quan mình đang chuẩn bị ký hợp đồng với nhà thầu nước ngoài thi công xây dựng nhà máy ( có cả nhà thầu phụ nước ngoài tham gia)
Ví dụ:
Công ty mình ký hợp đồng xây dựng nhà máy với nhà thầu chính Nhật Bản giá trị 1 triệu USD không bao gồm các loại thuế phải nộp, nhà thầu chính Nhật Bản lại ký hợp đồng với 1 nhà thầu nước ngoài khác để giao lại giá trị 400.000USD ( cả 2 nhà thầu này không thực hiện chế độ kế toán VN )
Bạn nào đã từng thực hiện kê khai và nộp thuế nhà thầu nước ngoài xin cho mình biết cách tính thuế đối với với nhà thầu chính và nhà thầu phụ nước ngoài với : thư tư vấn xin gởi đến Email: dinhhungbx@yahoo.com.vn
Xin cảm ơn các bác nhiều lắm?

Sửa lần cuối:
T

thuyhong08

Guest
20/1/11
1
0
0
36
ha noi
bien ban doi chieu cong no

Vui lòng gửi giúp mình qua địa chỉ email : hongnt512@gmail.com

T

thomdt84

Guest
29/6/11
1
0
0
39
nghe an
Ðề: Biên bản đối chiếu công nợ

có ai có không cho mình xin với. please