Tìm toàn văn hiệp định tránh đánh thuế lần 2 của VN và các nước ở đâu?

• Thread starter Ton Phuong Linh
  • Ngày gửi
T

Ton Phuong Linh

Sơ cấp
8/11/09
49
0
6
Ha Noi
Các bạn cho mình hỏi với, mình đang cần toàn văn hiệp định tránh đánh thuế lần 2 giữa VN và HongKong, Singapore, và 1 số nước khác, bạn nào có thì gửi cho mình với hoặc mua sách, tài liệu này ở đâu thì chỉ cho mình với.

Mình cảm ơn nhiều!
Email của mình là:ntpthaolan@yahoo.com.vn

Khóa học Quản trị dòng tiền
Hoakhe

Hoakhe

Trung cấp
22/12/09
167
4
18
Ninh Bình
Các bạn cho mình hỏi với, mình đang cần toàn văn hiệp định tránh đánh thuế lần 2 giữa VN và HongKong, Singapore, và 1 số nước khác, bạn nào có thì gửi cho mình với hoặc mua sách, tài liệu này ở đâu thì chỉ cho mình với.

Mình cảm ơn nhiều!
Email của mình là:ntpthaolan@yahoo.com.vn
Mình có nhiều Hiệp định giữa nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam và các nước về tránh đánh thuế hai lần và ngăn ngừa việc trốn lậu thuế đối với các loại thuế đánh vào thu nhập.

Không thấy Hiệp định về vấn đề này giữa nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam và chính phủ đặc khu hành chính Hồng Kông thuộc nước cộng hoà nhân dân Trung Hoa (gọi tắt là đặc khu hành chính Hồng Kông); với Singapore thì có.

Bạn nêu cụ thể tên các nước, nếu có mình sẽ gửi cho, nhớ cho ĐC mail.

H

hoagide

Guest
15/10/08
2
0
0
Hà Nội
Bạn ơi, có thể gửi giúp mình hiệp định tránh đánh thuế hai lần của Việt nam với các nước sau đây:
1/ Pháp
2/ Hongkong
3/ Đức
4/ Mỹ
Địa chỉ email của mình là: phan@gide.com
Cám ơn bạn

T

thanhthanhcoi89

Guest
4/4/10
1
0
0
tp ho chi minh
bạn có thể gửi cho mình hiệp định chống đánh thuế 2 lần của VN với hongkong bản tiếng Việt được ko?
địa chỉ email của mình là: ngayxuayeudau_1612@yahoo.com
mình cảm ơn nha.

L

luckystar512

Guest
7/10/09
1
0
1
34
Dong Thap
Xin chào. Các bạn ai có toàn văn hiệp định chống đánh thuế 2 lần của VN với các nước khác ko? Gửi cho mình với
mail: mua_sao_bang512@yahoo.com.vn
Thanks nhìu. mình đang cần gấp

tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,621
619
113
The Capital
D

dinh ngoc trang

Guest
29/10/09
29
0
0
34
HCMC
Bạn Hoakhe ơi, gửi cho mình hiệp định tránh đánh thuế 2 lần của VN với các nước được k.Email của mình là : than_di_lac@yahoo.com. Cảm ơn bạn nhiều

H

hung2009

Guest
17/6/09
1
0
0
Ho Chi Minh
Hien tai Hung co mot so Hiep dinh duoc ky ket giua Viet Nam va cac nuoc nhung khi gui de ep file vao de gui toi dien dan thi khong duoc, ai biet chi Hung voi.

R

robust84

Guest
30/4/07
5
0
0
Hà Nội
Mình có nhiều Hiệp định giữa nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam và các nước về tránh đánh thuế hai lần và ngăn ngừa việc trốn lậu thuế đối với các loại thuế đánh vào thu nhập.

Không thấy Hiệp định về vấn đề này giữa nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam và chính phủ đặc khu hành chính Hồng Kông thuộc nước cộng hoà nhân dân Trung Hoa (gọi tắt là đặc khu hành chính Hồng Kông); với Singapore thì có.

Khoakhe co the gui cho minh Hiep dinh voi Han Quoc nam 94 duoc khong? Neu co thi cho minh xin ca ban tieng anh va tieng Viet nhe. Cam on ban.
Minh co 1 so hiep dinh, moi nguoi tham khao xem co dung duoc khong nhe.
https://docs.google.com/uc?id=0B6RB2H0MTkWXMjNjOTQ0OTctYWI5NC00ODY2LThiZWYtODNhZGFlZmNiOTc0&export=download&hl=vi

R

robust84

Guest
30/4/07
5
0
0
Hà Nội

Hoakhe cho mình xin hiệp định với Hàn Quốc nhé. Địa chỉ mail của mình là ngo.quynhloan@gmail.com nhe. Tks a lot!

B

buihuyen

Guest
12/11/07
13
0
1
39
cam xuyen-ha Tinh
Ðề: Tìm toàn văn hiệp định tránh đánh thuế lần 2 của VN và các nước ở đâu?

Bạn có hiệp định Việt nam và Cộng hòa Séc không cho mình xin với. hay mình có thể tìm xem ở đâu bạn chỉ giúp mình nhé. Mình đang cần gấp lém!Cảm ơn bạn!
mail minh là: huyeefn2004@yahoo.com

N

nemo1810

Guest
4/1/09
1
0
1
35
Hà Nội
Ðề: Tìm toàn văn hiệp định tránh đánh thuế lần 2 của VN và các nước ở đâu?

Mọi người ơi, em đang cần xin DTA của Việt Nam với Séc, ai có thì có thể cho em xin được không

Còn link google docs của anh em k vào được :(. Link bị die rồi thì phải

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA