THÔNG BÁO CHƯƠNG TRÌNH GẶP MẶT

• Thread starter HaiAu
  • Ngày gửi
HaiAu

HaiAu

Trung cấp
2/10/03
139
0
16
61
Quảng Ninh
www.bienngoc.com
THÔNG BÁO GẶP MẶT

Do Hyper quá bận nên Hai au thay mặt Trưởng ban phía Bắc chính thức thông báo về chương trình gặp mặt như sau :
1. THỜI GIAN : Từ 16h30 ngày 27 tháng 12 năm 2003
2. ĐỊA ĐIỂM TẬP KẾT : Quán CÂY ĐA, cạnh Cung Thiếu nhi Hà Nội, đối diện Ngân Hàng Nhà Nước, cách Bờ Hồ Hoàn Kiếm khoảng 100 m (Đầu đường Ngô Quyền).
3. KINH PHÍ DỰ KIẾN : Khoảng 50.000đ cho mỗi cá nhân tham dự.

Vậy kính báo để quí vị bà con chúng ta nắm được , rất mong sự nhiệt thành tham dự của tất cả mọi người, đặc biệt mong sự góp mặt của các bạn miền Trung, để Lần gặp mặt đầu tiên này được đông vui và kết quả, tạo tiền đề tốt cho các lần gặp mặt kế sau.

BTC.

Khóa học Quản trị dòng tiền
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:leu: :leu: 50K .... từ giờ đến cuối tuần à , Ban Căng nhỉ :leu: :eek:k Mà hôm đó làm những gì thế Bác ehhhe , Anh HYPER chắc là đang bận .......... :talk :talk à hiiiiiiiiiii , Em làm sao nhận ra các bác nhi hixxxxxxx , Toàn mí bác Nhớn cả hhehhe :leu: :f_o :f_o :two:

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Sẽ có biển " họp mặt Webketoan " :leu:
mà cứ lẫn lộn thế mới hay chứ, già trẻ trai gái đủ các kiểu nó mới phong phú. Anh Hyper của chú sẽ ra, yên tâm ngồi nghĩ chương trình tổ chức vui chơi đi - nhờ cả vào nipvn đấy :thank

các bạn chuẩn bị các chương trình vui chơi đi, ăn uống thế nào - đưa kế hoạch nhé!

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:lol :lol :lol Nhờ gì được " ME" đâu hehe , " ME " toàn đi nhờ Người khác thui à , hiiiiiii < ANH HYPER nếu bận quá thì em xuống em đón đi hehe , cùng lắm là đi xem biểu diễn ROCK anh nhỉ hih :leu: :leu: :ak :bia

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
Tiec that, minh dang o Mien trung nen khong di gap mat anh chi em tren Webketoan duoc roi.
Nhan ban: Le Thanh Ha - Co le Mien trung chung ta cung nen gap mat chu, minh hien dang o Da nang, Co hai nguoi biet dau lai them nhieu dieu thu vi day chu :leu: :leu: :leu: . Co gi thi lien he voi minh ngay nhe.
DT: 0904.212118.

HaiAu

HaiAu

Trung cấp
2/10/03
139
0
16
61
Quảng Ninh
www.bienngoc.com
Lưu ý quán này nằm trên trục đường một chiều, các bạn đi xe máy cẩn thận không thì lại mang tiền nộp cho mấy chú đấy thì web mất nhờ!

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
Có Bác nào vua đi họp mặt về không thông báo cho anh em xem có nh­ũng ý kiến gì mới không nhé
Đang chờ tin đây.

HaiAu

HaiAu

Trung cấp
2/10/03
139
0
16
61
Quảng Ninh
www.bienngoc.com
Ồ, khi mà DVD viết những dòng này thì bọn mình đang còn dzô :bia ở quán Đầm sen trên Hồ Tây kia! Các thông tin chi tiết đang lần lượt được đăng tải, mong tất cả các bạn không có điều kiện tham gia sẽ hình dung được tương đối đầy đủ về buổi gặp gỡ đầu tiên này.

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
Lúc đầu em nghĩ Bác Haiau Là con gái cơ đấy. Hôm qua Bác gọi cho em làm em Bất ngờ mọt phen. :leu: :leu:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA