Đầu vào cho hoá đơn đầu ra

• Thread starter Trang ads
  • Ngày gửi
T

Trang ads

Guest
10/12/09
11
0
0
37
HaNoi
Hi mọi người!
Công ty mình có 1 hợp đồng đầu ra ký kết với nhà nước vào tháng 1. Đến tháng 7 cty mình mới xuất hoá đơn đầu ra. Nhưng không có hoá đơn đầu vào. Bây giờ mình chỉ làm hợp đồng đầu vào thôi mà không có hoá đơn thì có hợp lệ không. Bạn nào biết chỉ cho mình với.
Thanks cả nhà

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

baochuasl

Sơ cấp
27/3/09
38
0
0
37
Tp Sơn La, Tỉnh Sơn La
Bạn có thể nói rõ hơn đó là sản phẩm hay hàng hoá? khi xuất hoá đơn đầu ra thì chắc chắn phải có hoá đơn đầu vào chứ

D

dungnt1959

Trung cấp
16/7/09
179
2
18
TP. HCM
Hi mọi người!
Công ty mình có 1 hợp đồng đầu ra ký kết với nhà nước vào tháng 1. Đến tháng 7 cty mình mới xuất hoá đơn đầu ra. Nhưng không có hoá đơn đầu vào. Bây giờ mình chỉ làm hợp đồng đầu vào thôi mà không có hoá đơn thì có hợp lệ không. Bạn nào biết chỉ cho mình với.
Thanks cả nhà

Chào bạn
"Đến tháng 7 cty mình mới xuất hoá đơn đầu ra"! Vậy lọai hàng đó là gì đó bạn? Bạn cần nêu rõ ra thì mọi người mới góp ý được!

T

Trang ads

Guest
10/12/09
11
0
0
37
HaNoi
đầu ra của mình là hàng hoá. Cụ thể là hoa quả, cây cảnh, đèn lồng, những vật trang trí. Công ty mình xuất hộ HĐ đầu ra cho công ty khác, công ty đó lo đầu vào, nhưng chưa kịp xuất HĐ đầu vào cho bên mình thì công ty đó đã phá sản rùi và thành lập công ty khác.hic.hic

N

ngocfu

Cao cấp
4/12/09
226
4
18
Quận Thủ Đức
đầu ra của mình là hàng hoá. Cụ thể là hoa quả, cây cảnh, đèn lồng, những vật trang trí. Công ty mình xuất hộ HĐ đầu ra cho công ty khác, công ty đó lo đầu vào, nhưng chưa kịp xuất HĐ đầu vào cho bên mình thì công ty đó đã phá sản rùi và thành lập công ty khác.hic.hic

Chào bạn.
Bạn làm sai qui định rồi!
Tôi không thể góp ý được bạn ơi!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA