Lỗi khi cài phần mềm thuế TNCN 2.2

• Thread starter Trang ads
  • Ngày gửi
T

Trang ads

Guest
10/12/09
11
0
0
36
HaNoi
Mọi người ui, giúp mình với. Mình lên mạng tải phần mềm thuế TNCN 2.2 về cài ở máy. Mình cài xong rồi, nhưng khi vào kê khai thì lại báo lỗi ở mục tên cơ quan quản lý thuế cấp quận. Mình vào đấy để chọn nhưng nó lại không hiện ra các chi cục thuế cấp quận, huyện để tích. mình mới đi làm, phải tự đăng ký MST TNCN, chi kế toán cũ ở cty nghỉ rùi.mình không biết làm sao cả.mà không đăng ký có sao không.hic.hic. giúp mình với.
:wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

linhtinh1234

Guest
18/11/09
6
0
0
37
lam dong
Lỗi khi kết xuất excel cua thue tncn

Các anh chị ơi cho em hỏi: Sao khi em dk thue tncn trên tệp dkthue tncn đã ghi dữ liệu thành công mà sao khi kết xuất ra excel lai k có dữ liệu mà in dữ liệu cũng không được luôn. ANh chị giúp em vơi

G

girlsongtinh2009

Sơ cấp
1/12/09
41
0
6
hưng yên
ủa! mình làm và kết xuất vẫn ngon mà có sao đâu.... bạn thử làm lại xem sao

L

linhtinh1234

Guest
18/11/09
6
0
0
37
lam dong
Minh thu di thu lai nhieu lan roi van k dc, remove roi lai down moi lien tuc nhung lan nao cung bi vay het tron ah, luc moi dang nhap vao phan mem no moi bi error -2.. gi gi do

D

do dung

Guest
18/3/10
1
0
0
38
Ha Noi
Mọi người ui, giúp mình với. Mình lên mạng tải phần mềm thuế TNCN 2.2 về cài ở máy. Mình cài xong rồi, nhưng khi vào kê khai thì lại báo lỗi ở mục tên cơ quan quản lý thuế cấp quận. Mình vào đấy để chọn nhưng nó lại không hiện ra các chi cục thuế cấp quận, huyện để tích. mình mới đi làm, phải tự đăng ký MST TNCN, chi kế toán cũ ở cty nghỉ rùi.mình không biết làm sao cả.mà không đăng ký có sao không.hic.hic. giúp mình với.
:wall:

T

thahomeo

Guest
Mọi người ơi có ai giúp e!!!
E down phần mềm đăng ký thuế TNCN 2.3 và tiến hành đăng ký lần 2 cho 1 vài nhân viên mới (lần 1 làm ngon lành) nhưng không hiểu sao không tài nào thêm dòng được và còn xuất hiện lỗi: System error: -2146697210. Mọi người có biết lỗi này là gì không ạ. E đã down đi down lại nhiều lần rồi mà vẫn không được

D

dungmq

Guest
2/4/10
3
0
1
37
Kim son - Son Tay - Ha Noi
Đúng vậy minh cũng mắc các lỗi như các bạn nhưng không biết phải sửa như thế nào
Mình đã đến chi cục thuế hỏi nhưng kế toán chỉ bảo rằng mọi người vẫn làm được mình không hiểu

L

Lekien

Guest
6/8/09
1
0
0
Nghe An
các anh chị ơi có ai giúp e với!!!
E down phần mềm đăng ký thuế TNCN 2.2 và tiến hành đăng ký lần 2 cho 1 vài nhân viên mới (lần 1 làm ngon lành) nhưng không hiểu sao không tài nào thêm dòng được và còn xuất hiện lỗi: System error: -2146697210. Mọi người có biết lỗi này là gì không ạ. E đã down đi down lại nhiều lần rồi mà vẫn không được

N

namanh410

Sơ cấp
29/3/10
11
0
0
40
Hải Phòng
Đúng vậy, em cũng mang usb lên cục Thuế copy và tải cả trên mạng về cài cũng bị lỗi y như vậy. Cài hoài mà không được, mở ra máy báo lỗi. Không thêm dòng được để khai. Hic.
Các anh chị ai biết chỉ dùm em với.
Xin cảm ơn ạ!

N

namanh410

Sơ cấp
29/3/10
11
0
0
40
Hải Phòng
Em đã xử lý xong, xin cảm ơn anh/chị rất nhìu ạ! :D

M

maimeo87

Sơ cấp
6/7/10
5
0
0
Hà Nội
em vào trang web thuế mà ko cài đc phần mềm đkkk thuế 2.2 hu hu

M

maimeo87

Sơ cấp
6/7/10
5
0
0
Hà Nội
hic hic, em tải phần mềm TNCN 2.2 về máy mà không đánh được chữ trong phần mềm, em tải sang máy khác cũng bị lỗi như vậy.có ai khắc phục giúp mình với

B

becon1983

Guest
9/4/11
32
0
0
41
TPHCM
đúng rồi ,các bạn tải phần mềm TNCN 2.2 là hết hạn sử dụng rồi, bạn tải lại phần mềm đăng ký thuế TNCN 2.4 nhé. trước mình cũng bị giống vậy, không thêm được dòng, in ra khong có dữ liệu gí luôn, mình tải phần mềm TNCN 2.4 thì làm được và 5 ngày sau khi gởi fiel thì có mã số thuế cho nhân viên, bạn thử tải lại nhé.

Sửa lần cuối:
N

ngochn85

Sơ cấp
20/9/10
11
0
0
38
Ha noi
chán cái người làm phần mềm cho tổng cục thuế quá cơ. cái phiên bản nào cũng bị lỗi mà trong hưỡng dẫn không nói gì đến
đúng là đồ dùng free

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA