Cafe đầu tháng 7!!!!

• Thread starter XIANGQIANG
  • Ngày gửi
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Cám ơn tất cả mọi người

phuonghoanglua nói:
Hì hì, thêm một nhận xét nữa là OVER AC dễ thương quá thể ! :1luvu:
Trời ơi từ sáng tới giờ mới nghe được một câu thấy mát ruột.
Bé Giang sao chẳng nói năng gì tới anh hết vậy. Chẳng kể công giúp anh một chút là anh đả phải mang quà cho CFC cực khổ 1726 Km đấy (hic hic tội nghiệp mình quá)

Nhân đây cũng cảm ơn bé XiangQiang đã vì anh mà mời mọi người đến uống Cafe (quá cảm động luôn).
Đặc biệt chân thành cảm ơn Anh Cam_to đã dành cho em tình cảm rất đặt biệt. (em xin lổi không chung vui với anh đêm hôm đó vì em mệt quá hơn nửa em có nhiều việc để làm quá)
Cám ơn Kitten Honey đã nể mặt mà đến dự Cafe Club, Chưa có dịp hàn thuyên với Kitten nhiều nhỉ (hẹn khi nào Kitten vào Sài Gòn nhé)
Cám ơn một số anh chị khác đã vì nghe tin có một thành viên phía nam ra mà đến dự. Rất vui vì đã gặp được những nhân vật mà em vẩn từng mong được gặp như: Luật sư Tú Anh, Anh Tuanklkh, anh VaAnhToi, Anh Stonyheartedman (và phu nhân), Phượng Hòang Lửa (cô bé thật dể thương và nhí nhảnh), Chị Rétngọt (phong cách của chị làm em bất ngờ quá), WhoamI (Cậu trông xinh nhỉ, không ngờ cậu lại xinh đến thế)... và một số anh chị khác mà em mới biết lần đầu.
Àh Tiếc là chưa gặp được những người khác như anh Vo Vinh Nam, Chị Chuột, anh VuaLừa......
Cám ơn Camchuong người hổ trợ thông tin cho anh từ ngày anh mới bắt đầu có ý định ra Hà Nội. (không có em chắc là chuyến đi này của anh khó mà được thực hiện)
Cuối cùng không thể không cám ơn Nắng, Anh cảm ơn em nhiều lắm. Cám ơn em đã dành trọn 2 ngày để đi cùng anh. Cám ơn ánh mắt vui mừng của em khi đón anh ở Ga. và nhiều thứ khác nữa mà anh không thể nói hết (nói người ta nghe thì sao :D)

Khóa học Quản trị dòng tiền
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
OverAC nói:
Trời ơi từ sáng tới giờ mới nghe được một câu thấy mát ruột.
Bé Giang sao chẳng nói năng gì tới anh hết vậy. Chẳng kể công giúp anh một chút là anh đả phải mang quà cho CFC cực khổ 1726 Km đấy (hic hic tội nghiệp mình quá)

Hic, em cũng muốn mở lời cảm ơn anh lắm, người có công mang mít tố nữ ra HN để mem MBắc cứ mút lấy mút để... Nhưng tại chưa có "chỉ thị" công khai thông tin trên web nên em giữ "bí mật" ý muh... Không ngờ, chẳng có gì là bí mật cả...:p

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
XIANGQIANG nói:
Hic, em cũng muốn mở lời cảm ơn anh lắm, người có công mang mít tố nữ ra HN để mem MBắc cứ mút lấy mút để... Nhưng tại chưa có "chỉ thị" công khai thông tin trên web nên em giữ "bí mật" ý muh... Không ngờ, chẳng có gì là bí mật cả...:p
Hihi, Chỉ là anh không muốn ồn ào thôi mà. với lại anh chỉ muốn giữ bí mật cho tới lúc anh ra tới nơi thôi.
Dù sao đi nửa thì cũng cảm ơn em nhiều lắm.

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
OverAC nói:
Hihi, Chỉ là anh không muốn ồn ào thôi mà. với lại anh chỉ muốn giữ bí mật cho tới lúc anh ra tới nơi thôi.
Chít ông OverAC rồi, tôi đang nghe thấy mọi người trong MN đang chuẩn bị hành xử ông vì cái tội đi ra mà giấu diếm.
HIHIIH, khối người lại được uống cafe đây.

O

ocean2ocean

Guest
Cafe đầu tháng 7!!!

Hì, XQ thiên vị quá đấy, từ khi có baby đến giờ, XQ là người đầu tiên làm mình mát lòng mát dạ đấy, còn lại mọi người ai cũng nói ngược lại. Lần sau có cuộc nào nhớ gọi O2O một tiếng nhé. Nhưng lần sau sẽ là 3 người cơ đấy. hì hì, Thanhks XQ.

W

WhoamI

Cao cấp
Cám ơn một số anh chị khác đã vì nghe tin có một thành viên phía nam ra mà đến dự. Rất vui vì đã gặp được những nhân vật mà em vẩn từng mong được gặp như: Luật sư Tú Anh, Anh Tuanklkh, anh VaAnhToi, Anh Stonyheartedman (và phu nhân), Phượng Hòang Lửa (cô bé thật dể thương và nhí nhảnh), Chị Rétngọt (phong cách của chị làm em bất ngờ quá), WhoamI (Cậu trông xinh nhỉ, không ngờ cậu lại xinh đến thế)... và một số anh chị khác mà em mới biết lần đầu.
Nghe mà cũng mát lòng mát dạ quá! hihi
Nhận được mật báo của trung tâm thông tin quốc tế EFC vào x giờ ngày ...với lời dặn dò là phải giữ bí mật ....híc! thật là khổ sở ....A! tóm được Giang còi đang online ...thế mà vẫn chưa thành bí mật của cả thế giới, wá giỏi! hihi...............
Mặc dù đã được bác Vọng Phúc cảnh báo từ trước: (Trích nguyên văn: Cái thằng đó nó trẻ lắm!) và đã được chiêm ngường rung nham qua ảnh, nhưng không ngờ khi được mục sở thị Tuổi trẻ tài cao của Excel fan club lại vô cùng trẻ trung và dễ thương đến thế!
Một buổi tối thật đáng nhớ! Mặc dù trời lúc trước vừa mưa rất to và đến 8h kém thì vẫn còn rả rích. OverAC với cái áo phông lấm tấm bùn đường và chắc là còn rất mệt vì mới xuống tàu tới HN vào buổi sáng. Mang theo mít tố nữ tận 1726 Km + 50m đi tới từng bàn mời từng anh chị em miếng mít thơm và ngọt làm sao (Còn chôm chôm thì vừa tới đã bị xử lý roài!).
Cũng không nói được nhiều, nhưng những ánh mắt trao nhau thật chân tình... ( hehe thấy XG đá lông nheo với OverAC nhé! Còn PHL thì liếc nhè nhẹ...haha...Chạy thôi.... )
Hi vọng một ngày gần nhất mình cũng có thể làm một chuyến tùy hứng vô Sài Gòn! Nghĩ mà thèm quá! Nhưng thật tình OverAC ở lại HN ít ngày quá!

tuan_duong

tuan_duong

Guest
21/3/05
22
0
1
Ha Noi
Tủi thân iem vô cùng, mem mới + đến muộn nên chẳng đc biết hết mọi người và mọi người cũng ko biết đến mình :wall: :wall: :wall: Bác OverAC ơi ! dù sao iem với bác cũng í ới đc vài câu thí mà bác .......

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
tuan_duong nói:
Tủi thân iem vô cùng, mem mới + đến muộn nên chẳng đc biết hết mọi người và mọi người cũng ko biết đến mình :wall: :wall: :wall: Bác OverAC ơi ! dù sao iem với bác cũng í ới đc vài câu thí mà bác .......

hehe xin lổi nhé, em làm sao mà nhớ hết được mới ra HN lần đầu mà! bác thông cảm cho em, em hứa là lần sau sẽ tâm sự với mọi người nhiều hơn, ở lại lâu hơn, đi chơi nhiều hơn và đòi quà đem về nhiều hơn

Em rất tiếc là đã quên không mang theo máy ảnh để có thể chộp được mọi người bỏ túi đem về :biggrin:

To WhoamI: mật vụ kỳ này không cho phép ở lại lâu dài, thông cảm nhé. lần sau sẽ đi lâu hơn.

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
phantuannam nói:
Trời ơi chi Camchuong của tôi mà Giang Còi dám nói là cô bé dễ thương, hóa ra ông 8 quốc tế này dễ tin người đến thế sao? :wall:
Chị camchuong ơi, thôi anh em cho tình củm nhe. Lúc trước bán tín bán nghi bi giờ tung tích của chị đã lộ, mong rằng trật tự sẽ lập lại.

Hông được đâu em ơi! ban đầu sao thì bây giờ cứ vậy đi, với lại quen với việc có một đứa em dễ thương như Tuấn Nam rồi, giờ tự dưng bắt chị làm "em", sao mà chịu được...!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA