Xin chào Webketoan

• Thread starter HoaiLien
  • Ngày gửi
H

HoaiLien

Guest
15/5/03
8
0
0
HaiPhong
Chào mọi người, tình cờ Hoài Liên thấy trang web này, cả diễn đàn nữa, đây là lần đầu tiên Hoài Liên tham gia môt forum kế toán, mong mọi người giúp đỡ.

Hoài Liên thấy quả trang web còn ít bài tham gia nhưng rất có chất lượng, mong rằng sẽ còn nhiều người quan tâm.

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

cpa

Guest
Hi mình cung tình cò vào đây thấy trang Web này cung rất hay mong được làm quên với tất cả các bạn

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Xin cảm ơn CPA, nào cùng nhau trao đổi và chia sẻ kinh nghiệm

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
he he , Lâu lâu mới search , hóa ra Em HoaiLien cũng " Chui " vào đây hả , nhưng mà hình như bị HYPER đuổi rồi hizzzzzzzzzzz :cool :eek:k :cool :eek:k :cool :eek:k

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Chào mọi người !
:pepsi:
:bia
:dzo
:ak
:wall

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
:bye :talk :f_o Chao hoài liên , chúc bạn vui khi vào wkt???

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Em hoài Liên vào đây lâu rồi , từ khi .......... wkt chưa sinh ra hiiiiii , nhưng mà giờ bị Hyper đuổi đi rồi hizzz , :chuoi :cool

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Chào mừng hai bạn đến với WKT ! :welcome: :welcome: :welcome: :welcome:

H

haidao

Guest
Chào Hoài Liên. Bạn có thể giới thiệu sơ bộ về bản thân bạn đươc không ?
Còn mình thì đang công tác 1 đơn vị có liên quan đến kế toán, nhưng khon6g được làm kế toán mà chỉ xem người khác làm mà thôi.

H

haidao

Guest
Chào Hoài Liên. Bạn có thể giới thiệu sơ bộ về bản thân bạn đươc không ?
Còn mình thì đang công tác 1 đơn vị có liên quan đến kế toán, nhưng khon6g được làm kế toán mà chỉ xem người khác làm mà thôi.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
chào haidao bạn là thành viên mới a`, sao ko chào hỏi ai a`, :pepsi: uống li co ca ca la nao. :bye

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
chào haidao bạn là thành viên mới a`, sao ko chào hỏi ai a`, :pepsi: uống li co ca ca la nao. :bye

H

HoaiLien

Guest
15/5/03
8
0
0
HaiPhong
Hoài Liên chào tất cả mọi người, lâu lắm rồi Hoài Liên không có vào WKT, nhưng lần này để chứng minh cho anh "NIPVNN" biết . Hoài Liên vẫn được HyperVN đón tiếp ở trang WKT.
MỌi người có đồng ý giúp Hoài Liên không?

H

HoaiLien

Guest
15/5/03
8
0
0
HaiPhong
Hoài Liên chào tất cả mọi người, lâu lắm rồi Hoài Liên không có vào WKT, nhưng lần này để chứng minh cho anh "NIPVNN" biết . Hoài Liên vẫn được HyperVN đón tiếp ở trang WKT.
MỌi người có đồng ý giúp Hoài Liên không?

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
làm quen cho vui nhé, ai cũng là bạn khi vào trang web này mà, tất nhiên có những tình bạn...Vong niên. :chuoi :chuoi

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
làm quen cho vui nhé, ai cũng là bạn khi vào trang web này mà, tất nhiên có những tình bạn...Vong niên. :chuoi :chuoi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA