Tư vấn chăm sóc da bị sạm, nám

• Thread starter alpha5885
  • Ngày gửi
S

soudesu

Guest
16/12/09
0
0
0
37
hanoi
mình đã dùng saman rồi nè, hiệu quả mọi người ạ,nhưng sau khi trắng thì da đường trời nắng phải be kín giữ da cẩn thận, ko nó lại bắt nắng đó
Da đen do bắt nắng, sạm da, nám má, thức đêm, căng thẳng thần kinh, bệnh gan thận; do tác động của môi trường.

Bác đang dùng rồi hả? Chắc tìm hiểu kĩ rùi mới dùng đúng không? Vậy bác giải đáp giúp em vài câu hỏi này nhé? Thanks bác nhiều nhiều :)
1, Đây là loại thuốc uống ? Em bị bệnh đau dạ dày uống được không?

2, Hiên em 22 tuổi và mặt có nổi mụn sản phẩm có sử dụng ở tuổi của em thì có hiệu quả không hả bác :)

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

kimyou

Guest
5/11/09
15
0
0
ha noi
Bác đang dùng rồi hả? Chắc tìm hiểu kĩ rùi mới dùng đúng không? Vậy bác giải đáp giúp em vài câu hỏi này nhé? Thanks bác nhiều nhiều :)

2, Hiên em 22 tuổi và mặt có nổi mụn sản phẩm có sử dụng ở tuổi của em thì có hiệu quả không hả bác :)

Chống chỉ định:

- Đối tượng thuộc phả hệ bạch tạng không được dùng sản phẩm này.

- Không dùng cho phụ nữ có thai hoặc cho con bú:1luvu:

chắc là bạn dùng được
bạn thử gọi số này hỏi xem
04.3775.9888)

S

soudesu

Guest
16/12/09
0
0
0
37
hanoi
Chống chỉ định:

- Đối tượng thuộc phả hệ bạch tạng không được dùng sản phẩm này.

- Không dùng cho phụ nữ có thai hoặc cho con bú:1luvu:

chắc là bạn dùng được
bạn thử gọi số này hỏi xem
04.3775.9888)

Vâng cảm ơn bạn. Để mình gọi. Thanks bạn thật nhiều nhé :1luvu:

G

ganbatte

Guest
16/12/09
0
0
0
35
ha noi

Bác qua trang này mà tìm hiểu rõ nè :http://saman.com.vn/?q=/san-pham/trang-ben-saman

D

dohangtdc

Guest
11/9/09
16
0
0
34
Hải Phòng
BÁc chủ top đã dùng chưa ? Thấy thế nào ? Có gặp khó khăn gì cứ post hỏi nhé,mình biết mình sẽ giúp.hì:smile3:

P

phuongmai85

Guest
14/12/09
10
0
0
39
hai duong
Dùng thuốc này mà vẫn dùng mĩ phẩm có được không nhỉ ? Hoặc spa ?

K

kimyou

Guest
5/11/09
15
0
0
ha noi

mình nghĩ là chỉ nên spa chứ không lên dùng mỹ phẩm ngoài bình thường nó đã không tốt rồi dùng chung thế dễ gây thuốc kị nhau

D

dohangtdc

Guest
11/9/09
16
0
0
34
Hải Phòng

Có,vẫn dùng được.Tăng tốc độ trắng da:1luvu:. có điều mĩ phẩm vốn không tốt cho sức khỏe của làn da,mặc dù nó làm da trông đẹp ra :1luvu:

N

nhungkim

Guest
12/10/09
0
0
0
Hà Nội
Mình nghĩ cứ đắp mặt nạ từ thiênnhiên cho lành vì da mình nhạy cảm lắm.hức hức

S

soudesu

Guest
16/12/09
0
0
0
37
hanoi
ở bên webtretho các mẹ bàn về sanam rất nhiều nè, từ cách dùng và diễn biến và hiệu quả thế nào bạn nào có í định đầu tư thì vào đó mà tìm hiểu ư
http://www.webtretho.com/forum/f69/trang-ben-saman-co-dung-chua-403311/

Mình cũng có tham gia diễn đàn của webtretho, đúng là các mẹ bên đó bàn luận về saman sôi nổi lắm. các bạn của webketoan cũng thử tìm hiểu cái đó và dùng đi. Ai dùng rồi thì vào đây chia sẻ kinh nghiệm cho chị em biết luôn

S

soudesu

Guest
16/12/09
0
0
0
37
hanoi
ở bên webtretho các mẹ bàn về sanam rất nhiều nè, từ cách dùng và diễn biến và hiệu quả thế nào bạn nào có í định đầu tư thì vào đó mà tìm hiểu ư
http://www.webtretho.com/forum/f69/trang-ben-saman-co-dung-chua-403311/

nhưng mà thông tin bên đó nhiều quá. Đọc hoa cả mắt, bên diễn đàn mình bạn nào trải nghiệm, dùng cái đó rồi thì chia sẻ luôn cho các bạn khác của diễn đàn mình biết đi

G

girlxinhdieu

Guest
17/12/09
0
0
0
34
hatay
Mình nghĩ cứ đắp mặt nạ từ thiênnhiên cho lành vì da mình nhạy cảm lắm.hức hức

cái này hay lắm mà pác, an toàn tuyệt đối cho làn da thân yêu mà

G

girlxinhdieu

Guest
17/12/09
0
0
0
34
hatay
G

girlxinhdieu

Guest
17/12/09
0
0
0
34
hatay
Bên diễn đàn của các mẹ webtretho thì có nhiều kinh nghiệm hay lắm nhưng đọc thì mờ mắt,các pác bên diễn đàn mình có kinh nghiệm gì hay thì cứ chia sẻ luôn nhé

K

kimyou

Guest
5/11/09
15
0
0
ha noi
tết nhất các mẹ các cô đổ sô đi làm đẹp nhỉ

A

alpha5885

Guest
25/10/09
0
0
0
hà nội
Mình cũng có tham gia diễn đàn của webtretho, đúng là các mẹ bên đó bàn luận về saman sôi nổi lắm. các bạn của webketoan cũng thử tìm hiểu cái đó và dùng đi. Ai dùng rồi thì vào đây chia sẻ kinh nghiệm cho chị em biết luôn

mẹ nói phải bên đó mới đổi cái giao diện đọc chán chết :wall:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA