Seminar về ERP với các mem phía Bắc

• Thread starter PAT
  • Ngày gửi

Thăm dò về hội thảo ERP khu vực phía Bắc

• Tôi đăng ký tham gia tham dự hội thảo

Bình chọn: 0 0.0%
  • Hội thảo nên tổ chức ngày 28/07

• Hội thảo nên tổ chức ngày 29/07

• Hội thảo nên tổ chức ngày thứ bây hoặc chủ nhật

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
P

PhaleHong4

Guest
8/5/05
1
0
0
40
ha noi
Em cũng muốn đóng góp một chút công sức vào công tác chuẩn bị, em có thể làm được việc gì không?và nếu giúp được thi em liên lạc với mọi người như thế nào,

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
VNacc nói:
Hi bác Sùn, hôm trước em có nhờ bên CFC Hà nội, em Xiangquang ơi, giúp hộ một tay tìm địa điểm và book hộ nhỉ? nếu kết hợp với hoạt động của CFC luôn thì càng vui. Em là mê mấy bác bên CFC này lắm, vui quá là vui. Tuy nhiên, chắc phải đến cuối buổi Seminar mới biết chắc chắn bao nhiêu người được (Bác PAT làm thế nào mà giữ chân được các mem ngồi từ đầu tới cuối nghe ERP nhé, chứ giữa chừng họ bỏ về là chương trinh II mất vui đấy, không thể "EM RẤT PHÊ" được).

Hehe không khí bắt đầu nóng rồi đây. PAT đang run lên vì vụ xa luân chiến của các mem nữ ngoài bắc đợt trước làm cho PAT chết ngay tại trận. Về CFC miền Nam bị "xỉ vả quá chừng" vì không xứng đáng thành viên WKT miền Nam.

to VNacc : PAT cũng cố gắng làm sao cho các bạn ấy không buồn ngủ và tất cả sẽ ở lại đến cuối buổi. Riêng về khoản này thì hơi bị tự tin đấy. Nhiều lần mấy bác Giám đốc tham gia hội thảo của PAT quên cả ăn trưa luôn để ngồi tranh luận và hỏi đáp vì sau khi nghe xong các bác ấy cũng thấy ERP nó thường thôi. Rất gần với mọi người - mà đặc biệt là với họ nhà kế nữa.

Nói theo kiểu một bộ phim hoạt hình của Nga là : Hãy đợi đấy.

PAT

V

VNacc

Guest
20/8/04
128
0
0
Hanoi
Tiếp tục SUM cái:
Danh sách các thành viên WKT đã đăng ký tham gia:

PAT: Main speaker
1. VNacc+2
2. Stony+2
3. Vovinhnam
4. Xiangquang
5. Anhchuot
6. Hoangloc+1
7. Nhungpt59
8. Minhhanh+2
9. Nedved
10. Fantasy
11. lmdung+1
12. Trungasc+1
13. Hoangphuc
14. Red river
15. Sunflowerdtn
16. Tuanduong
17. Huerua80
18. Luongkhanhtoan
19. dokimdung
20. mmm+2
21. hoducluong
22. thnguyen+1
23. ongtroioi
24. anhoi
25. songtoan+1
26. minh91
27. phalehong4
28. whoami
29. maika
30. ltsen
31. tuanktcdcn
32. nguyenvietchau
33. sunf (Speaker)
34. khibeotron+1
35. miucon+1
36. saphirrance
37. be hay cuoi
39. tieuthu0601
40. ...

Cho đến thời điểm này đã có chính thức 55 bác đăng ký. Các bác nào đã votes hoặc đã đăng ký mà chưa có tên lên tiếng hộ em cái nhé để em add vào danh sách.

Bác nào còn chưa đăng ký, xin mời đăng ký ngay.

Bác nào đến ngày đó có việc đột xuất không tham gia được cũng xin thông báo tại đây nhé.

Thời gian: 15hPM ngày 29-07-2005
Địa điểm: Phòng máy tính - Tầng 1- Câu Lạc bộ Sinh viên - ĐHQG Hà Nội- 144 Đường Xuân Thuỷ- Cầu Giấy - Hà nội

Thay mặt BTC

VNAcc

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
StonyHeartedMan nói:
Bác Sunf quả là ...nhìn xa trông rộng.
Chắc là phải có vụ "giao lưu" sau buổi seminar (với phong cách của CFC) rồi. Gần địa điểm đó (144 Đường Xuân Thuỷ- Cầu Giấy) có chỗ nào "giao lưu được không bà con nhỉ?

--> Bác không thêm luôn cái ngày cho bà con đỡ phải hỏi đi bác PAT

:) gần lớp học cũng có một vài quán được lắm các bác ạ. Theo em, để đỡ tốn thời gian di chuyển ta đánh chén luôn ở khu vực đó.

Về chỗ ngồi, các bác cứ yên tâm, phòng 60 chật ta chuyển sang phòng to hơn.

B

be hay cuoi

Guest
30/5/05
106
0
0
hà nội
To bác Anh chuôt:Em có được tham gia cái vụ làm cho bác PAT hồn kinh phách lạc không?

K

kia

Guest
29/4/05
0
0
0
43
HN
Hi cả nhà,

Cho kia đăng ký 2 suất nhé!

Cảm ơn Ban Tổ chức nhiều!

C

Chi_Duc

Guest
20/7/05
0
0
0
49
Hai Ba Trung - Ha noi
Đăng kí tham gia hội thảo

Hi các bác,
Tôi cũng rất quan tâm topic về ERP. Xin đăng kí 1 xuất!

Thanks nhiều,
Chí Đức

V

v2t_hn

Guest
12/5/05
1
0
0
52
HN
Hay đấy, mình cũng đăng ký tham dự 1 suất nhé. Thanks!

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
PC Word Việt nam dự kiến bảo trợ thông tin cho hội thảo

Hi all,

Một tin vui Theo dự kiến tạp chí Thế giới vi tính - PCWord Việt nam sẽ bảo trợ thông tin cho hội thảo của diễn đàn WKT chúng ta.

To anhchuot, VNacc, Sunf : Chuẩn bị cái back drop với logo WKT cho buổi hội thảo hộ PAT cái nhé

PAT sẽ cập nhật đến các bạn kết quả cuối cùng

Sửa lần cuối:
M

mmm

Guest
15/9/04
77
0
0
hanoi
cho em xin 3 suat duoc chu a? e cung khong hieu ERP la cai gi nua? Que mua qua troi.

T

tieuthu0601

Guest
6/6/05
0
0
0
Hanoi
Cho em đăng ký thêm 02 xuất nữa nhé.Em cũng không có nhiều kinh nghiệm nên chắc không giúp được gì rồi,chỉ học hỏi thôi.Rất mong sau này được học hỏi kinh nghiệm từ các anh chị.
Giang
8292898

L

loivu

Guest
22/5/05
0
0
0
Hanoi
cho em dang ky mot xuat ...Nghe anh Hyper noi nhieu ve cac anh chi trong webketoan, nhung moi gap duoc Anh Thanh , chua gap duoc ai ca. Hy vong hom do se gap duoc nhieu anh chi em.
Than!
mobile:0953338108

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Bác VAncc thông báo hộ cái là sẽ chuyển cái máy chiếu đến đâu và vào lúc nào nhỉ, vì tình hình cái màn chiếu nó hơi dài. em phải gọi xe ôtô tải, không chở xe máy được.

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
phianhtuan nói:
Hi all,

Một tin vui Theo dự kiến tạp chí Thế giới vi tính - PCWord Việt nam sẽ bảo trợ thông tin cho hội thảo của diễn đàn WKT chúng ta.

To anhchuot, VNacc, Sunf : Chuẩn bị cái back drop với logo WKT cho buổi hội thảo hộ PAT cái nhé

PAT sẽ cập nhật đến các bạn kết quả cuối cùng

Như vậy PCWord Việt nam đã chính thức xác nhận là bảo trợ thông tin cho hội thảo của WKT tại Hà nội.

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
phianhtuan nói:
Như vậy PCWord Việt nam đã chính thức xác nhận là bảo trợ thông tin cho hội thảo của WKT tại Hà nội.
Có hỗ trợ kinh phí không anh.

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Điạ chỉ hội thảo ERP ngày 29/07:

Phòng 410 (hoặc 510A, gần nhau) - toà nhà 14C (Khu ký túc xá) - Đại học Quốc gia Hà Nội - đường Xuân Thuỷ - Cầu Giấy - Hà Nội

P/S: Cái địa chỉ trước là phòng giáo vụ :biggrin:

D

dienhoang

Guest
12/6/05
0
0
0
43
vn
Mình là thành viên mới của diễn đàn, mình rất vui khi biết được sẽ có buổi thảo luận về ERP, đây là vấn đề mình đang quan tâm vì vậy mình rất mong sẽ có được một suất. Trân trọng cảm ơn ban tổ chức.
Hồi âm: 0912627034
email: tuannhah@yahoo.com

E

ems

Guest
18/5/05
0
0
0
39
hanoi
Các bác cho em đăng ký 2 suất với. Cty em đang quan tâm đến ERP.Đến được chỉ giáo thêm thì hay wá rồi . :eek:know:

N

nguyenvietchau

Guest
19/10/04
2
0
0
49
ha noi
Minh muon dang ki them 1 suat nua .
Nguyen Viet Chau + 1
mobile : 0903275677