Họp mặt thường niên

• Thread starter xuandai08
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
X

xuandai08

Guest
19/11/09
5
0
0
hà nam
Mình là thành viên mới, mình rất muốn gặp gỡ giao lưu trao đổi trực tiếp với các thành viên của web kế toán.Mình nghĩ tổ chức các cuộc gặp gỡ thường niên sẽ giúp ích rất nhiều cho tất cả moi người,điều đó cũng làm cho các thành viên gắn kết nhau hơn.Vì vậy mình xin đề xuất thế này nhé mọi người xem rồi cho ý kiến.Tuy nhiên để làm được điều đó không phải đơn giản, do đó mình có một vài đề xuất thế này nhé, các bạn xem rồi cho mình ý kiến:
1./.Các thành viên chia sẻ thông tin cá nhân một cách chính xác ( không cần chi tiết nếu muốn) về nơi sinh, địa chỉ cư trú
2./. Admin sẽ tập hợp những thành viên là đồng hương ( cả những người cùng nơi cư trú nữa) Và gửi danh sách thành viên đến cho từng người update cuối năm theo mail
3./.Chọn một ngày làm "ngày của webketoan" (phải là ngày nhiều người được nghỉ nhé, cuối năm đi)
4./.Mỗi tỉnh chọn ra hai thành viên tích cực làm chủ tịch (phó chủ tịch) hội đồng thành viên. Chủ tịch có trách nhiệm gửi thư mời đến tất cả anh em đồng hương (và cùng cư trú) vào mỗi dịp họp thường niên để thông báo về địa điểm và thời gian họp
5./.Thành viên nào chắc chắn tham gia được gửi mail xác nhận tới chủ tịch hội đồng thành viên, các thành viên tham gia sẽ đóng phí và nghiêm túch chấp hành quy định của hội đồng.
Có lẽ vậy thôi, còn gì các bác cho ý kiến thêm.Mình nghĩ đây sẽ là một cơ hội thực sự cho tất cả mọi người.Trong cuộc họp chúng ta có thể thoải mái trao đổi kiến thức, chắc chắn sẽ có những phần thi để các cá nhân thể hiện mình, và còn giải trí nữa chứ...ôi, thích thật đấy lại có cả quà nữa.:036:

Khóa học Quản trị dòng tiền
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng.

Bạn có ý tưởng thật hay. Tuy nhiên mình cũng phải khuyến cáo bạn nên đọc lại nội quy, quy chế của Webketoan.

Toàn bộ ý kiến bạn đưa ra đều là những vấn đề mà Webketoan đã và đang thực hiện trong suốt 7 năm tồn tại.

Bạn tìm hiểu lại giao diện của Webketoan để đọc những vấn đề bạn cần biết.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA