Mẫu quyết định đi côngtác

• Thread starter TRANBICHHANH
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

TRANBICHHANH

Guest
16/7/08
8
0
0
Hà nội
Quyết định đi công tác

Bên mình đang làm quyết toán thuế 2008 nhưng toàn bộ chi phí khảo sát thị trường và công tác phí bị đưa ra khỏi chi phí hợp lệ lý do là không có hồ sơ công tác ( kế hoạch công tác, quyết định đi công tác, báo cáo kết quả công tác )
Bạn nào có mẫu quyết định đi công tác thì share cho mình với.

Xin cám ơn nhiều nhiều!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

cuden

Trung cấp
4/5/09
56
0
6
39
Hội An - Quảng Nam
Bên mình đang làm quyết toán thuế 2008 nhưng toàn bộ chi phí khảo sát thị trường và công tác phí bị đưa ra khỏi chi phí hợp lệ lý do là không có hồ sơ công tác ( kế hoạch công tác, quyết định đi công tác, báo cáo kết quả công tác )
Bạn nào có mẫu quyết định đi công tác thì share cho mình với.

Xin cám ơn nhiều nhiều!!!
bạn có thể gửi email mình sẽ share cho bạn mẩu tờ trình đi công tác để làm chi phí cho hợp lý hợp lệ

Sửa lần cuối:
ngo thi nguyen

ngo thi nguyen

Guest
21/10/08
54
0
6
36
Hải phòng
anh chị nào có file mẫu quyết định cử nhân viên đi công tác cho em xin với ạ. E cảm ơn nhìu ạ, nếu k gưiử đc lên diến đàn anh chị gửi cho e vào mail:thaonguyen.smisii@gmail.com.

S

Sen Vang

Guest
6/1/09
1
0
0
38
Phu tho
Chị Cuden! thân!

Chị có thể gửi cho em mẩu tờ trình đi công tác được không ạ?
email của em là "kim_lien221@yahoo.com"

Em cảm ơn chị nha!

Sửa lần cuối:
B

bacha1894

Guest
14/5/10
1
0
0
40
Bình Định
Chị Cuden Thân!chị có thể gửi tờ trình đi công tác giúp em dc kg chị?gửi vào mail:bacha1894@yahoo.com

A

anhdem2682

Guest
22/3/10
1
0
1
Tp. HCM
anh chị có file mẫu quyết định cử nhân viên đi công tác cho em xin với ạ.
Em cảm ơn nhìu ạ!:1luvu:
Địa chỉ mail của em: nhoccon2682@yahoo.com.

L

luyenkhoad

Sơ cấp
23/5/10
5
0
1
ha noi
Chị Cuden Thân!chị có thể gửi cho mình hồ sơ công tác ( kế hoạch công tác, quyết định đi công tác, báo cáo kết quả công tác )?gửi vào mail:luyenkhoad@yahoo.com .Chân thành cám ơn chị

C

cayvicam

Guest
30/3/10
2
0
0
Ha Noi
Chào cả nhà!
Các bạn có thể gửi cho mình xin quyết định, hồ sơ đi công tác Email của mình là: vu.tp29112002@gmail.com
Chân thành cảm ơn!

H

hiennguyencd

Sơ cấp
2/4/10
34
0
6
HN
Mình muốn tham khảo chút nhé! Sếp mình đi công tác nước ngòai( đi theo đoàn của hội DN Trẻ HN) tổng CP >14tr,( k có hóa đơn) , đã nộp tiền cho Hội DN bằng 112, bên hội DN cho mình cái quyết định cử đi ctác của Hội đó + dsách đi kèm. Mình k biết còn cần chứng từ gì bổ sung để đưa khỏan đó vào chi phí hợp lý? thực tế, DN mình 642 của tháng đã chừng 70tr rùi? giúp mình nhé! Mail của mình : Hiennguyencd@ayhoo.com.vn. Thanks!

H

hoahongcogai85

Guest
5/5/10
4
0
0
39
12b5 ha huy giap
Chi Cuden Thân!
Chỉ có thể gửi cho em bộ hồ sơ công tác (Kế hoạch công tác, quyết định công tác, báo cáo kết quả công tác ...) vào mail: kienvang852001@yahoo.com.
Em chân thành cảm ơn chị!

G

girl

Ôi cái cuộc đời này!
28/4/09
769
1
18
HD
Ai có mẫu quyết định đi công tác thì gửi file lên diễn đàn cho mọi người tham khảo với, gửi cho từng người như vậy lâu lắm mà còn nhiều người cần lắm. Tks

D

dhuongjotun3012

Trung cấp
30/9/08
73
0
0
40
đà nẵng
Mình cũng đang cần mẫu quyết định đi công tác thì share cho mình với: Email của mình là dhuong3012@gmail.com
Cảm ơn các bạn nhiều

B

boitieu

Guest
13/4/10
1
0
0
45
tp.hcm
Chào Cuden Thân! Cuden gửi mẫu trên cho mình vào mail:boitieu@hotmail.com, chân thành cam ơn

P

phamhang1982

Guest
6/2/09
1
0
0
TP Thai Nguyen
Chị cuden ơi gửi cho em mẫu quyết định đi công tác với ( cả bộ hồ sơ nữa chi nha ) công ty Em đang quyết toán nên cần lắm. Em cảm ơn nhiều
Mail của em là: thuhang_16021982@yahoo.com.vn

C

company

Trung cấp
19/7/08
114
0
0
Miền cát trắng
Chị Cuden Thân!chị có thể gửi cho mình hồ sơ công tác ( kế hoạch công tác, quyết định đi công tác, báo cáo kết quả công tác )?gửi vào mail:thoa.buikim@yahoo.com .Chân thành cám ơn chị

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA