Họa vô đơn chí, phúc bất trùng lai!!!

• Thread starter Kế Toán Già Gân
  • Ngày gửi
Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Chỉ còn mấy ngày nữa là bước sang năm Canh Dần (2010). Thế mà, con gái cưng Văn Hồng Thi của tôi không thoát nạn được. Số là con trâu, năm tuổi nên hạn vẫn còn.
Sau đợt nghỉ lễ vừa rồi, Văn Hồng Thi đã đưa anh em trong Công Ty đi du lịch về. Trên đường về nhà, gặp kẻ bất nhân đụng phải nàng tiểu thư “ốm yếu” rồi bỏ đi mà không dừng lại để nâng bế nàng lên!!! Đúng là kẻ bất nhân – Nam tử hán như thế à?
Giờ nằm nhà, mình ê ẩm cả người. Mỏ thì xưng húp như Hitler, ăn uống không được. Đang cần, chờ người đút cho ăn. Chân cẳng thì xưng húp. Nay dung nhan tàn úa, giờ không đi làm được để phát/lĩnh thưởng cuối năm cho nhân viên.

Tết đến xuân về thêm nhức xương.

Cái vụ tiền thưởng với tiền lương.

Long lanh đôi mắt, nhân viên đợi.

Đỏng đảnh làm duyên sếp bảo chờ.

Tết đến xuân về, chán với chê.

Tiệc tùng đình đám tới phủ phê.

Lơ thơ tháng chạp vài đám cưới.

Xuân này, thôi nhé ở nhà chơi​

Ôi thương thay cho nàng Tiểu Thư Văn Hồng Thi của nhóm Chủ nhiệm CLB Share Club. (Mất 1 tay phụ với nhóm Chủ nhiệm CLB Share Club)

Nếu các bạn có thương nhớ quan tâm con gái cưng của tôi. Mong các bạn vui lòng dành chút thời gian điện/đến hỏi thăm con gái cưng của mình.
DD của con gái cưng mình đây: 0918 711 105 – 0909 209 524
Nếu được, xin hẹn các bạn vào 18h00 chiều nay tại cây xăng Phan Xích Long, Q. Phú Nhuận (đối diện Karaoke Nice – Phan Xích Long, Q. Phú Nhuận)

Chân thành cám ơn.

P/S: Đã bảo các con rồi, có đi đâu chơi thì nhớ hú bố đi cùng. Tội là đi mình ên nên mới như thế. Ẹc ẹc. Hãy rút kinh nghiệm lần sau nhe, có đi đâu thì nhớ đi chung với gia đình webketoan và giải pháp excel nhé.
Cái rủi của con, cũng là cái may cho thân già này. Nếu đi cùng bố chắc bố còn nặng tội hơn. Lúc ấy không biết nói sao đây!!! Khà khà khà.

Khóa học Quản trị dòng tiền
hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
ờ ha, nhiều lần Thi đi nhậu với bố mà có gì đâu. Chắc là cái tội đi chơi ko rủ bố nên trời nó phạt đó. khì khì, chúc bé Thi sớm bình phục. Năm nay đến lượt mình lãnh đạn...huhu:wall:

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
ờ ha, nhiều lần Thi đi nhậu với bố mà có gì đâu. Chắc là cái tội đi chơi ko rủ bố nên trời nó phạt đó. khì khì, chúc bé Thi sớm bình phục. Năm nay đến lượt mình lãnh đạn...huhu:wall:

Giờ đến con lĩnh đạn gì nữa đây? Đúng là nhóm sáu con trâu, hết bé này đến bé khác.

Thật đau lòng cho các con gái cưng của mình.

Hãy để mọi hình phạt dành cho bố, đừng để các trẻ/bé thơ của tôi chịu. Khà khà khà.

Nói túm lại, chỉ còn mấy ngày nữa qua năm hạn - Hãy cố gắng lên. Are you OK? Yeah!!!

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Vĩnh Phúc-Đồng Nai-Gò Vấp
CHÚC THI MAU BÌNH PHỤC

SỚM LẤY LẠI PHONG ĐỘ KHỎE MẠNH NHƯ NGÀY NÀO NHÉ

chiều này Bố chờ con đi thăm Thi với nha

meotamthe87tp

meotamthe87tp

Guest
8/1/08
116
1
0
tphcm
Chia sẻ cùng chị Thi nha, xui quá ah, còn có bi nhiêu ngày nữa đâu. Chắc ông trời thấy sắp cuối năm tình hình offline sôi động nên cho chị Thi nằm nhà dưỡng thương đó, đúng là không có cái xui nào giống cái xui nào. Chúc chị nhanh chóng bình phục chị nhé
Chiều nay con sẽ chờ mọi người tại chỗ hẹn

La An

La An

thianan73@yahoo.com.vn
18/10/07
818
1
18
Cần thơ
em út chúc bà chị mau hết bệnh,
to " bố Trí " bố có mua sữa Vinamik tới cho con gái ko đó

maytim83

maytim83

Cao cấp
23/7/09
303
2
16
Sông Thu êm đềm...
Chúc Thi mau lành bệnh.Muốn đi thăm Thi lắm nhưng ở xa,đành nhờ Bác Già Gân chuyển lời hỏi thăm của con tới em Thi.

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
em út chúc bà chị mau hết bệnh,
to " bố Trí " bố có mua sữa Vinamik tới cho con gái ko đó

Sữa giờ chắc bố không mua đâu. Vì bé Thi đã lớn rồi, uống nhiều thì lớn thêm nữa (kẻo khó lống chầy, ẹc ẹc ẹc)

Chỉ mua hột gà ta để cho Thi dùng:
1.- Bồi bổ
2.- Để lăn da mặt cho mịn màng hơn

La An

La An

thianan73@yahoo.com.vn
18/10/07
818
1
18
Cần thơ
Sữa giờ chắc bố không mua đâu. Vì bé Thi đã lớn rồi, uống nhiều thì lớn thêm nữa (kẻo khó lống chầy, ẹc ẹc ẹc)

Chỉ mua hột gà ta để cho Thi dùng:
1.- Bồi bổ
2.- Để lăn da mặt cho mịn màng hơn
bố cứ chăm con gái cưng cho tốt vào về giá con gái chăm lại bố tốt hơn :004:

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
bố cứ chăm con gái cưng cho tốt vào về giá con gái chăm lại bố tốt hơn :004:

về giá, bố đâu có ở giá đâu. Chỉ tiếc thay là bố thuộc dạng "hàng tồn kho - chậm luân chuyển" - cần phải thanh lý.

Con gái cưng Văn Hồng Thi, sau khi lành bệnh sẽ đọc được các dòng chia sẻ của anh chị, sẽ cảm động dâng tràn nước mắt.

Bố có gởi báo tin chia sẻ bên đây nữa nè

D

dungnt1959

Trung cấp
16/7/09
179
2
18
TP. HCM
Xin chia buồn với em!
Chúc em sớm bình phục nhé.

mynhan

mynhan

Cao cấp
18/10/07
243
5
0
Đến từ Triều Châu
Xin chia sẻ với "bác" cùng con gái của "bác". Nhưng chắc bác phải xem lại chứ Hitler đâu có xưng mỏ tý nào đâu

Cũng may không giống "Phùng Há". Ẹc ẹc ẹc

Chúc Thi mau chóng bình phục

Van Hong Thi

Van Hong Thi

Đệ nhất phiêu lưu
9/7/09
124
0
0
39
Phu Nhuan,tphcm
Rất cảm ơn tất cả mọi người đã có lời chia sẻ động viên,giờ Thi đã khỏe hẳn rồi,đi làm lại binh thường,đúng là cuối năm mà vẫn còn vớt cú chót,thiệt tình hết xui luôn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA