Xin file mẫu báo cáo nội bộ

• Thread starter hoacat0101
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
hoacat0101

hoacat0101

Trung cấp
8/11/07
94
0
0
anywhere
Các bạn nào đã làm kế toán nội bộ làm ơn cho mình xin file báo cáo DT, CP, Công nợ đơn giản, dễ hiểu được ko?hic, Mình làm cái báo cáo nội bộ mà sếp cứ bảo xem hoài ko hiểu, lầm mấy hôm nay mình mò mẫm thiết kế mà sếp vẫn chưa ứng ý. Bạn nào có cho mình xin với nhé.
mail của mình: hoada_1910@yahoo.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

binhlee

Guest
20/3/10
4
0
0
hanoi
file mau BC noi bo

Các bạn nào đã làm kế toán nội bộ làm ơn cho mình xin file báo cáo DT, CP, Công nợ đơn giản, dễ hiểu được ko?hic, Mình làm cái báo cáo nội bộ mà sếp cứ bảo xem hoài ko hiểu, lầm mấy hôm nay mình mò mẫm thiết kế mà sếp vẫn chưa ứng ý. Bạn nào có cho mình xin với nhé.
mail của mình: hoada_1910@yahoo.com

Thực ra thì báo cáo nội bộ cũng giống như báo cáo tài chính thôi, nhưng khác ở chỗ tất cả những chi phí thực tế, doanh thu bán hàng thực tế đã được xếp duyệt thì em cần báo cáo lên cho xếp biêt.
Em có thể tham khảo file sau nhe!

B

binhlee

Guest
20/3/10
4
0
0
hanoi
file mau BC noi bo

Thực ra thì báo cáo nội bộ cũng giống như báo cáo tài chính thôi, nhưng khác ở chỗ tất cả những chi phí thực tế, doanh thu bán hàng thực tế đã được xếp duyệt thì em cần báo cáo lên cho xếp biêt.

Đính kèm

• Tong no thuc teden3,12,2006.xls
    18 KB · Lượt xem: 2,656
B

binhlee

Guest
20/3/10
4
0
0
hanoi
file mau BC noi bo

Sao gửi file đi khó thế? Mọi người có đọc được không? Gửi hai file ma sao chỉ lên có một file vay?????

Q

quynh an

Guest
16/1/07
5
0
0
40
qui nhon, binh dinh
Em có thể tham khảo file sau nhe![/QUOTE
Sao gửi file đi khó thế? Mọi người có đọc được không? Gửi hai file ma sao chỉ lên có một file vay?????
anh chị nào có gửi cho e với nhé!
Mail mình: quynhan84@gmail.com.

H

hanhnhung

Trung cấp
8/8/10
51
0
6
bd
bạn ơi gửi mail cho mình báo cáo nội bộ với nhé

T

thoayeu

ĂnRau má phá đường tàu đê
7/7/09
200
2
18
41
Hà Nội
Thực ra báo cáo nội bộ cũng như báo cáo lên thuế thôi, nhưng BC này chỉ báo cáo một số tài khoản cần thiết mà xếp quan tâm dễ hiểu, miễn sao dòng tiền ra và dòng tiền vào nó cân là được , và chứng từ hợp lệ của vấn đề này còn phụ thuộc vào yêu cầu của xếp, không giống như bên thuế phải có hoá đơn GTGT thì mới được công nhận.

P

pigandmouse

Sơ cấp
17/4/09
4
0
0
39
ha noi
Mình cũng đang cần gấp gửi cho mình với:trangtrannguyen84@gmail.com
xin chân thành cảm ơn!

Trạng thái