Thu nhập DN tạm tính

• Thread starter hoa2307
  • Ngày gửi
H

hoa2307

Guest
26/11/09
7
0
0
hai phong
Cả nhà ơi cho em hỏi .DN em mới TL từ tháng 9. Nhưng T9 chư có Doanh thu ,T10 mới có. Vậy Em giờ em ke khai TTNDN tạm tính của quý 1 đúng ko ạ. Nhưng sao em vào phần mềm lại phải điều chỉnh ngày bắt đầu năm tài chính là T10 mới vào đc ạ. Kê khai TNDN TạmTính nộp cho cơ quan thuế có phải nộp thêm gì nữa ko ạ. Giúp em với em mới bắt đầu đi làm mà.Cảm ơn mọi người ạ
:068:

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

boysanhdieu

Trung cấp
15/9/09
54
0
6
tp HCM
Cả nhà ơi cho em hỏi .DN em mới TL từ tháng 9. Nhưng T9 chư có Doanh thu ,T10 mới có. Vậy Em giờ em ke khai TTNDN tạm tính của quý 1 đúng ko ạ. Nhưng sao em vào phần mềm lại phải điều chỉnh ngày bắt đầu năm tài chính là T10 mới vào đc ạ. Kê khai TNDN TạmTính nộp cho cơ quan thuế có phải nộp thêm gì nữa ko ạ. Giúp em với em mới bắt đầu đi làm mà.Cảm ơn mọi người ạ
:068:

bạn phải nộp TK tạm tính q3+q4/2009 chứ bạn, nếu có giảm 30% bạn phải làm thêm phụ lục 01 đính kèm

H

hoa2307

Guest
26/11/09
7
0
0
hai phong
Cho em hỏi thêm ạ?Q3 em chưa làm. Giờ e phải làm và nộp cả ạ.Vậy Q4 chỉ có 1 tháng thôi à.E thấy một số người bảo T9 chưa có Doanh thu thì làm gộp vào Q4 ko sao mà.Anh chị giải thích giúp e với ?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA