Mất giấy nộp tiền NSNN.

• Thread starter Dunghd
  • Ngày gửi
D

Dunghd

Cao cấp
5/6/08
374
0
16
Ninh Thuan
Chào các bạn, cty mình sau khi chuyển dời văn phòng mình kiểm tra lại sổ sách thì bị mất giấy nộp tiền NSNN tháng 10, giờ mình có thể xin lại tại nơi mình đã đóng tiền không các bạn? bạn nào có ý kiến hay đã gặp trường hợp này rồi thì giúp mình với, vì cuối năm cty đang gấp rút kiểm tra lại chứng từ để sang năm quyết toán.
Cám ơn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

vjthanh

Guest
6/12/09
6
0
0
hanoi
Chào các bạn, cty mình sau khi chuyển dời văn phòng mình kiểm tra lại sổ sách thì bị mất giấy nộp tiền NSNN tháng 10, giờ mình có thể xin lại tại nơi mình đã đóng tiền không các bạn? bạn nào có ý kiến hay đã gặp trường hợp này rồi thì giúp mình với, vì cuối năm cty đang gấp rút kiểm tra lại chứng từ để sang năm quyết toán.
Cám ơn.

Bạn nên nhớ xem nhớ xem thời gian ghi trên Giấy nộp tiền, số TKHQ ... rồi làm công văn gửi NH xin bản sao (nếu chuyển khoản) hoặc kho bạc nôp tiền

D

Dunghd

Cao cấp
5/6/08
374
0
16
Ninh Thuan
Bạn nên nhớ xem nhớ xem thời gian ghi trên Giấy nộp tiền, số TKHQ ... rồi làm công văn gửi NH xin bản sao (nếu chuyển khoản) hoặc kho bạc nôp tiền

Cám ơn bạn. Bạn nào có mẫu công văn này cho mình xin với. Cám ơn nhiều.
Nếu các bạn ko up lên diễn đàn được thì gởi giúp mình qua email: mydung_nt85@yahoo.com:015:

L

LIPPTONG28

Trung cấp
22/6/09
52
11
0
vung tau
Tốt nhất bạn mở sổ kế toán( hoặc phần mềm kế toán càng tốt) xem tất cả số chứng từ rồi đến ngân hàng yêu cầu xin lại bản in( bạn phải có đơn nhé) nội dung đơn thì bạn trình bày với lý do như vấn đề bạn đưa ra cho diễn đàn vậy thôi! chúc bạn lấy lại được những gì đã mất và đừng làm mất những gì đang có !

S

sauchubin

Guest
13/3/10
9
0
0
28
HN
Vậy có ai có Mẫu Giấy nộp tiền vào NSNN bằng chuyển khoản không thì chỉ cho em với ạ. Bên em nhập khẩu hàng hoá chất thì phần Chương thì ghi theo chương của Bộ chủ quản là ntn vậy a? Em cám ơn nhiều ạ.

H

hoavuqn

Guest
25/1/10
48
0
6
38
ha noi
Mình thường xuyên phải đi nộp thuế qua chuyển khoản cho công ty. nếu bạn cần mẫu nộp tiền vào NSNN và bản đối chiếu mục lục để tra mã ngành, chương, tiểu mục thì cho mình địa chỉ mail của bạn mình gửi cho.mail của mình là hoant@polygonmedia.vn

gotasin

gotasin

Trung cấp
Cám ơn.

Theo mình thì bạn có thể liên lạc với kho bạc để xin lại những GNN đã thất lạc, nhưng phải mất tiền phí đó bạn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA