Tài khoản tạm thu kho bac cầu giấy

• Thread starter mituot2005
  • Ngày gửi
M

mituot2005

Trung cấp
25/7/08
98
0
0
42
HN
Chào cả nhà có Pác nào biết tài khoản tạm thu của kho bạc quận Cầu giấy thi cho em biết với. e định làm thủ tục nộp các loại thuế cho kho bac cầu giấy do cơ Chi cục thuế cầu giấy quản lý.
Cảm ơn các pác.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ngoclyngoc

Trung cấp
5/7/09
54
0
0
Hà Nội
hjc. Mình cũng đang cần tài khoản tạm thu của kho bạc Cầu Giấy nè. Ai có thì gửi cho bọn mình với nha.

Thanks!

N

Nhunghungyen

Guest
21/9/09
2
0
0
­Hung Yen
Hi cả nhà, vất vả lắm mới có số tài khoản của chi cục thuế cầu giấy, cả nhà ghi lại nhé
Số tài khoản 74101300 (Tài khoản kho bạc chi cục thuế cầu giấy)
Thân!

P

phanquj

Trung cấp
18/1/10
51
0
0
nd
mình cũng ở Cầu Giấy nè, nhưng mấylần đi nộp thuế môn bài thấy k cần phải ghi tài khoản tạm thu mà ghi thu luôn.
Vậy các bạn cho mình hỏi cái tạm thu này dùng khi nộp thuế gì nhi? có phải là tạm thu thuế TNCN với các loại thuế k nộp theo quyết toán năm k?

R

rose_of_moon85

Trung cấp
1/5/06
101
5
18
39
Ha Noi
Ðề: Tài khoản tạm thu kho bac cầu giấy

Tài khoản 741.01.300 là sai bạn nhé, không tồn tại bạn nhé. Hôm nay tớ vừa hỏi bên chi cục thuế Cầu Giấy, thì tài khoản tạm thu nộp thuế môn bài chính xác là : 7111 105 4743 các bạn nhé. Tại KBNN quận Cầu Giấy, ngân hàng ủy nhiệm thu là Agribank - CN: Cầu Giấy (99 Trần Đăng Ninh, HN). Mà tài khoản tạm thu bên Chi cục thuế CG đang bất ổn, có sự thay đổi chưa cố định nên các bạn cẩn thận nên hỏi quản lý thuế của mình trước khi ủy nhiệm chi hoặc không thì nộp trực tiếp ở Agribank - CN Cầu Giấy cho nhanh và an toàn

• Like
Reactions: Xuka kem

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA