Hoá đơn GTGT ghi Địa chỉ Văn Phong có được cho là hợp lệ ko?

• Thread starter bui thu hanh
  • Ngày gửi
B

bui thu hanh

Guest
12/4/08
28
0
1
ha noi
Các anh chị cho em hỏi, cty em ngoài địa chỉ trên đăng ký kinh doanh ra còn có văn phòng đại diện. vậy khi mua hàng viết hoá đơn GTGT theo địa chỉ của văn phòng thì hoá đơn đó có hợp lệ ko ạ. công ty em đã làm công văn gửi lên thuế về việc mở văn phòng tại địa chỉ mới nhưng ko bổ xung vào đăng ký kinh doanh. Các anh các chị giúp em với ạ. Thanks

Khóa học Quản trị dòng tiền
La An

La An

thianan73@yahoo.com.vn
18/10/07
818
1
18
Cần thơ
Các anh chị cho em hỏi, cty em ngoài địa chỉ trên đăng ký kinh doanh ra còn có văn phòng đại diện. vậy khi mua hàng viết hoá đơn GTGT theo địa chỉ của văn phòng thì hoá đơn đó có hợp lệ ko ạ. công ty em đã làm công văn gửi lên thuế về việc mở văn phòng tại địa chỉ mới nhưng ko bổ xung vào đăng ký kinh doanh. Các anh các chị giúp em với ạ. Thanks
hoá đơn khi xuất phải ghi đúng địa chỉ như trên giấy phép kinh doanh nhé bạn

N

ngocfu

Cao cấp
4/12/09
226
4
18
Quận Thủ Đức

Chào bạn

Ghi đúng địa chỉ trên giấy chứng nhận đăng ký KD bạn nhé

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA