quên nộp báo cao sử dụng hóa đơn

• Thread starter minhtranglx
  • Ngày gửi
M

minhtranglx

Guest
27/10/09
8
0
0
40
tp.hcm
giúp minh với.tai minh mới lam kế toán nên minh không biết,mỗi tháng mình kê khai hóa đơn GTGT mình không biết là phải nộp báo cáo tinh hình sử dụng hóa đơn. tại trong phần mềm không có nên mình không biết. bây giờ minh làm lại nộp được không?và mình có bị thuế phạt gì không? cho mình hỏi cái này nữa nha! HĐ GTGT có phải nộp lại cho bên thuế không,khi kêt thúc năm.cám ơn nhiều nha

Khóa học Quản trị dòng tiền
La An

La An

thianan73@yahoo.com.vn
18/10/07
818
1
18
Cần thơ
giúp minh với.tai minh mới lam kế toán nên minh không biết,mỗi tháng mình kê khai hóa đơn GTGT mình không biết là phải nộp báo cáo tinh hình sử dụng hóa đơn. tại trong phần mềm không có nên mình không biết. bây giờ minh làm lại nộp được không?và mình có bị thuế phạt gì không? cho mình hỏi cái này nữa nha! HĐ GTGT có phải nộp lại cho bên thuế không,khi kêt thúc năm.cám ơn nhiều nha
bạn nộp thiếu tờ báo cáo sự dụng HD vao tháng mấy , nếu chỗ nào dễ thi bạn nộp bổ sung được con chỗ nào khó chắc sẽ bị la
còn hoá đơn thi ko nộp lại cho thuế nhé cty bạn gữi và lưu lại cẩn thận

L

Luc van

Guest
giúp minh với.tai minh mới lam kế toán nên minh không biết,mỗi tháng mình kê khai hóa đơn GTGT mình không biết là phải nộp báo cáo tinh hình sử dụng hóa đơn. tại trong phần mềm không có nên mình không biết. bây giờ minh làm lại nộp được không?và mình có bị thuế phạt gì không?

bạn nên tranh thủ làm và nộp ngay, bị phạt hay không còn "tuỳ"!:004:

cho mình hỏi cái này nữa nha! HĐ GTGT có phải nộp lại cho bên thuế không,khi kêt thúc năm.cám ơn nhiều nha

hoá đơn GTGT lưu tại đơn vị để cơ quan thuế kiểm tra.
chỉ nộp lại hoá đơn khi đơn vị chấm dứt hoạt động,...
Thân1:015:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA