em tự giới thiệu quán của em :)

• Thread starter thuthongminh
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
K

Khong_biet9999

Guest
21/3/06
1
0
0
Hà nội
Quán có đặc sản gì không? Post cjo mọi người biết với.

M

mangan

Guest
17/8/05
11
0
0
tang 3 nhin ra san choi
He he,

Đa tạ các bác quan tâm, quán em mới mở, đang tính đầu tư WIFI mà chưa làm được. Chắc phải tháng tới.

Đặc sản hử: có một số loại cocktail đặc biệt ví dụ nhé: " B52" - châm lửa cháy bùng bùng (ờ chắc chắn đắt hơn càphê 3,000 rồi)!

Nói chung là phải đến mới biết được các bác ạ!:dzo: Bác nào thích bụi bặm thì có thể không thích nhưng nếu thích một không gian yên tĩnh ngồi chuyện trò thì rất hợp lý.

Ah, nếu bác nào đi xế hộp, có chỗ để nhé!

A

anhvp

Guest
23/10/04
41
2
8
46
Ha Noi
mangan nói:
hi hi,
Đã giới thiệu bên kia rồi, sang bên này giới thiệu thêm lần nữa!

Tớ cũng xin bon chen giới thiệu quán tớ, mỗi tội quán tớ hơi vùng sâu vùng xa, mới qua giai đoạn ế và xin mời các bác nếu có thời gian rẽ qua quán của tớ ủng hộ "dân kế toán đi mở quán" cái nhỉ. Một số người bảo cũng tạm được đấy!
Địa chỉ: White Bar & Coffee - số 10 ngõ 370 đường Cầu Giấy
Tel: 7913208
Về khoản giá cả thì yên tâm đi, quán tớ có Trung Nguyên số 1 - VND 3,000/ly (tăng số tăng VND 1,000) - chỉ áp dụng ban ngày nhưng với thành viên Webketoan, áp dụng cả buổi tối luôn!!! Cheers!
Ở Cầu Giấy à??? Vậy thì tốt quá rồi hehe... Nhà tôi ở gần đó, hôm nào tiện ghé qua đó, bác mangan nhớ giảm giá món "B52" nhé :pepsi: . Tiện thể tôi sẽ ghé qua Trúc Bạch thưởng thức ở quán của thuthongmanh à quên thuthongminh nữa hì hì.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
@Anhvp: khi nào đi réo anh em đi cho vui nhé, nhưng mà đừng để "chiến hữu" phải " đợi chờ dưới mưa" như hồi đầu năm bác nhá!
P/s: để tiết kiệm chi phí thì em cứ cafe 3k thôi! :D

M

mangan

Guest
17/8/05
11
0
0
tang 3 nhin ra san choi
Các bác có dịp thì xin mời, chậc, không hiểu sao mấy hôm nay vắng khách wa'!Tối nay có đánh ghita, vilolin thi` phải, chơi buổi cuối rồi em cho dừng luôn. Mặc dù nghe cũng hay đấy, nhất là violin!

Ah, các bác có qua nhớ ngắm nghía kỹ, có gì góp ý cho quán em các bác nhé! Em đang đâu đầu nhức óc với bài toán "kiểm soát chi phí và xây dựng phong cách".

Hình như dân kế toán thương máy móc và ít khả năng sáng tạo thì phải!

F

ForestC

Guest
11/1/05
377
1
0
44
E'rywhere
mangan nói:
He he,

Đa tạ các bác quan tâm, quán em mới mở, đang tính đầu tư WIFI mà chưa làm được. Chắc phải tháng tới.

Khi nào có WIFI cậu thông báo lại nhé. Tớ sẽ đến khi nào mà quán cậu có cái mạng không dây đấy. Hình như KALAPTOP đang tài trợ miễn phí lắp đặt hệ thông thu phát WIFI đấy.

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
mangan nói:
Các bác có dịp thì xin mời, chậc, không hiểu sao mấy hôm nay vắng khách wa'!Tối nay có đánh ghita, vilolin thi` phải, chơi buổi cuối rồi em cho dừng luôn. Mặc dù nghe cũng hay đấy, nhất là violin!

Ah, các bác có qua nhớ ngắm nghía kỹ, có gì góp ý cho quán em các bác nhé! Em đang đâu đầu nhức óc với bài toán "kiểm soát chi phí và xây dựng phong cách".

Hình như dân kế toán thương máy móc và ít khả năng sáng tạo thì phải!

Bác mời mọi người mà không để lại cái alo thì làm thế nào mà liên lạc được chứ:dance2:

xhongball

xhongball

Guest
4/10/05
85
0
0
TPHCM
Hai câu thơ của Bác DucThuan nghe sao mà nhức nhối quá. Bệnh nghề nghiệp cũng có thể được xem ngang ngửa với bệnh nan y đó mà . Bác là thành viên tích cực chắc khối u bệnh nghề nghiệp của bác còn lớn gấp mầy lần chúng em ấy chứ lỵ .

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Bim Bim nói:
Bác mời mọi người mà không để lại cái alo thì làm thế nào mà liên lạc được chứ:dance2:
Chị ơi có địa chỉ đây nè:
mangan nói:
Địa chỉ: White Bar & Coffee - số 10 ngõ 370 đường Cầu Giấy
Tel: 7913208

Nhà cháu đi học qua đường đấy suốt hôm nào cháu ghé qua bác giảm giá nhá he he

C

Chicuong

Guest
1/3/06
25
0
1
Hai duong
hee! Được đấy. Để em xem nào.
Qua Hà nội suốt mà lại ko vào quán các bác thì khó nghĩ quá.
Nhưng mọi người nghĩ thử xem, chúng ta mới chỉ là nói chuyện với nhau qua WKT thôi, vậy tại sao lại ko tổ chức gặp nhau tại 2 quán trên nhỉ.Lúc đó em nghĩ rằng chúng ta vừa tính được bài toán khó cho chủ nhân của 2 quán trên, mà vừa trao đổi được nhiều kinh nghiệm lắm đấy!
Mong được sự ủng hộ của các bác!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA