Tết sắp đến rồi !

• Thread starter hoalantrang2610
  • Ngày gửi
H

hoalantrang2610

Sơ cấp
13/1/10
9
0
0
Nam Định
các anh chị ơi sao không thấy ai ghé box Nam Định vậy ? Buồn quá ! Em thực sự chỉ mới tham gia diễn đàn này thôi. Ghé qua box Thái Bình thấy họ hoạt động sôi nổi quá !

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

dxcanh

Guest
14/1/10
0
0
0
36
HaNoi
Xin chào..Mình cũng là người Nam Định..Mình mới tham gia diễn đàn này...mong mọi người tham gia nhiệt tình để giúp nhau trong các vấn đề khúc mắc về Kế toán...Xin cảm ơn...

T

thuytt714

Sơ cấp
11/6/08
18
0
0
Hà Nội
Xin chào..Mình cũng là người Nam Định..Mình mới tham gia diễn đàn này...mong mọi người tham gia nhiệt tình để giúp nhau trong các vấn đề khúc mắc về Kế toán...Xin cảm ơn...

Oh my God! Dxcanh này có phải người của sinhvienxuantruong.com ko vây?:D. Nếu đúng thì người quen rùi!

H

hoalantrang2610

Sơ cấp
13/1/10
9
0
0
Nam Định
chào mọi người , em cũng ở huyện Xuân Trường , không biết có anh chị nào và các bạn ở Xuân Trường không vậy?

K

kunlove

Guest
24/10/09
0
0
0
34
ha noi
chào các bạn mình cũng ở xuân trường nè mình đăng kí vào diễn đàn lâu rùi nhưng cũng ít vào có vấn đề gì cần giúp đỡ mong các bạn giúp đỡ mình với nhé. :) yêu nam định nhiều

T

thuytt714

Sơ cấp
11/6/08
18
0
0
Hà Nội
chào mọi người , em cũng ở huyện Xuân Trường , không biết có anh chị nào và các bạn ở Xuân Trường không vậy?

Ôi trời, hoalantrang2610 cũng tham gia sinhvienxuantruong.com đúng ko? Gặp nhiều người quen quá.híhí. Bạn SN bao nhiêu? Bạn đang học hay đi làm rồi! Chưa biết tên tuổi nên gọi bạn nhé, khi nào biết điều chỉnh sau nhỉ?

H

hoalantrang2610

Sơ cấp
13/1/10
9
0
0
Nam Định
Chào bạn thuytt714 , mình cũng tham gia diễn đàn sinhvienxuantruong.com , mình hiện tại đã TN Cao đẳng bây giờ học hệ hoàn chỉnh ĐH Kinh tế Tp.HCM , mình vừa học vừa làm . Còn bạn ?

T

thuytt714

Sơ cấp
11/6/08
18
0
0
Hà Nội
Chào bạn thuytt714 , mình cũng tham gia diễn đàn sinhvienxuantruong.com , mình hiện tại đã TN Cao đẳng bây giờ học hệ hoàn chỉnh ĐH Kinh tế Tp.HCM , mình vừa học vừa làm . Còn bạn ?

Tớ đang đi làm rùi. Hiện tại tớ đang ở HN, là người T.Bình nhưng là mem tích cực trong sinhvienxuantruong.com. Bạn học khóa nào (cấp 3 ý) tớ biết nhiều người ở Xuân Trường mà.hì hì

A

accountant191186

Sơ cấp
21/8/09
43
0
6
37
Nam Định
Chào Nam Định nhà mình
Mình cũng đang làm trên Hà Nội. Bữa nào Nam Định mình gặp nhau chút hen
:015:

N

nnhkt2

Guest
3/3/06
25
0
0
38
Nam Dinh
Mình quê Xuân Trường nè . Rất vui khi đc làm quen với bạn !

B

beyeu89

Sơ cấp
10/6/10
39
0
0
34
Nam Định

Chào bạn. Mình cũng là người Xuân Trường nè! mình ở Xuân Kiên. Rất vui được làm quen với mọi người

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA