Sổ chi tiết tài khoản

• Thread starter thudohanoi
  • Ngày gửi
T

thudohanoi

Guest
8/12/09
2
0
0
Hà Nội
Hihi!!!!!
Chào cả nhà! Công việc khá bận làm minh ko có thời gian lên mạng mấy, từ hôm đăng ký vào Web tới giờ mình mới vào lại được, cả nhà thông cảm nha!
Mình đang muốn tìm "mẫu sổ chi tiết các tài khoản" mà vẫn chưa có. Cũng thấy một vài bạn đăng lên Web nhưng mình không thể mở vào được. Cả nhà giúp mình với nhé! Mình cảm ơn nhìu ha!!!!!!!
Chúc cả nhà buổi tối vui vẻ và hạnh phúc!!:036:

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thudohanoi

Guest
8/12/09
2
0
0
Hà Nội
Fonts chữ

Chào các bác! tối qua tôi có tải vài mẫu sổ kế toán về để tham khảo nhưng khi tải về mở ra lại ko đọc được vì bảng đó dùng font VNI-times mà máy tôi lại ko đọc đc font này. Không biết có cách nào đọc được bảng này mà không phải đánh lại không nhỉ, cả nhà júp tui với ha!!!
Cảm ơn các bác!!

H

hiengau

Sơ cấp
20/11/09
19
0
1
Hà Nội
Báo cáo tài chính và sổ chi tiết

Bạn thử xem, cái này có thể giúp bạn. Nếu có gì không đọc được, hoặc đọc mà chưa rõ thì gửi mail cho minh kieuthuyhien@gmail.com

H

hiengau

Sơ cấp
20/11/09
19
0
1
Hà Nội
Báo cáo tài chính và sổ chi tiết

Bạn có thể tham khảo thêm bản báo cáo tài chính, thuyết minh và sổ chi tiết của mình. nếu có gì chưa rõ có thể mail cho mình. mình sẽ gửi bạn bản đầy đủ hơn.

Đính kèm

• hoc tap.rar
    451.7 KB · Lượt xem: 384
T

Tralaiemyeu

Sơ cấp
1/11/09
21
0
1
Nhatrang
Bạn có thể tham khảo thêm bản báo cáo tài chính, thuyết minh và sổ chi tiết của mình. nếu có gì chưa rõ có thể mail cho mình. mình sẽ gửi bạn bản đầy đủ hơn.

Phần sổ sách kế toán của bạn cũng gần giống của mình , mình xem cảm thấy chưa ổn , bạn phải mở nhiều Sheet quá . Bạn mail cho mình, mình gửi kế toán Ecxel cho bạn dùng thử. Của mình chỉ cần tạo nhập chứng từ, cân đối tài khoản , chi tiết các tài khoản nhưng trên 1 Sheet, chi tiết công nợ 331,131, của đối tượng. Mail mình chuong3062@yahoo.com. Chào

R

Rungvietbac

Cao cấp
8/5/08
300
0
16
TP Thái Nguyên
Tralaiemyeu ơi. Bạn cho mình xin mẫu sổ sách KT bằng Excel của bạn với nhé. Mình đã gửi mail cho bạn để xin rồi đấy.
Mình cám ơn trước!

B

Bichchi3635

Sơ cấp
14/5/09
6
0
0
47
Bình THuận
Chào các bạn
mình là thành viên mới, mình đang chuẩn bị làm kế toán một ban quản lý, bạn nào có file sổ sách kế toán chủ đầu tư thì gửi cho mình tham khảo với. Email cua mình bichchi3635@gmail.com

H

hiengau

Sơ cấp
20/11/09
19
0
1
Hà Nội
Các sổ chi tiết thì mình có thể thêm bớt mà, quan trọng là nhật ký chung đúng chuẩn và sổ cân đối tổng hợp chuẩn là ra vấn đề hết.

N

nhung ly

Guest
20/1/10
4
0
0
38
tay ninh
Sao e tai file tren wed khong duoc mong a chi giup e voi

R

rainbown0508

Guest
6/9/09
1
0
0
hà Nội
Chào mọi người. Mình đang phải làm đồ án môn học nguyên lý kế toán. Phần sổ sách mình làm theo phương pháp nhật ký chung. Khi vào sổ cái ví dụ nghiệp vụ như sau:
Nợ TK 211:400
Nợ Tk 133: 40
Có TK 341: 300
Có tk133: 140
vậy khi vào sổ cái của tk 211 mình phải vào như thế nào. vì nó có 4 nghiệp vụ nên k biết vào phần nào trc cả.
Mọi ng giúp mình với nhé

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
Chào mọi người. Mình đang phải làm đồ án môn học nguyên lý kế toán. Phần sổ sách mình làm theo phương pháp nhật ký chung. Khi vào sổ cái ví dụ nghiệp vụ như sau:
Nợ TK 211:400
Nợ Tk 133: 40
Có TK 341: 300
Có tk133: 140
vậy khi vào sổ cái của tk 211 mình phải vào như thế nào. vì nó có 4 nghiệp vụ nên k biết vào phần nào trc cả.
Mọi ng giúp mình với nhé

Bạn HT bị sai chổ đỏ

H

HUONGAN1

Guest
29/12/09
1
0
0
38
đăk lăk
chào cả nhà. mình mới làm kế toán cho công ty xây dựng đây là lần đầu mình làm BCTC cả nhà ai có mẫu sổ sách kế toán hình thức CTGS thì mail qua cho mình với.
MAIL mình là: Phan_dong008@yahoo.com.vn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA