Chưa trả lương năm 2009 sẽ kê khai thuế TNCN ra sao

• Thread starter lananhngk
  • Ngày gửi
L

lananhngk

Guest
19/9/07
4
0
0
49
Hà Nội
Xin các bạn cho mình biết ở Công ty mình lương tháng 11; tháng 12 năm 2009đến nay vẫn chưa tính và cũng chưa thanh toán thì sẽ phải kê khai thuế TNCN sao dây? không lẽ cứ phải nộp kê khai muộn hay sao? giúp mình mau với các bạn nhé.
Cảm ơn các bạn nhiều !

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

dalatbuon

Sơ cấp
23/3/09
29
1
3
Tp Buôn Ma Thuột
Xin các bạn cho mình biết ở Công ty mình lương tháng 11; tháng 12 năm 2009đến nay vẫn chưa tính và cũng chưa thanh toán thì sẽ phải kê khai thuế TNCN sao dây? không lẽ cứ phải nộp kê khai muộn hay sao? giúp mình mau với các bạn nhé.
Cảm ơn các bạn nhiều !
Có tháng nào thì kk tháng đó thôi.Mà sao Cty bạn vi phạm luật lao động vậy.Bây giờ muốn khai nhưng số liệu nào mà khai.Cuối năm rồi mà khoản tièn lương vẫn chưa hạch toán là sao?

H

hthichgiao

Cố vấn web ketoan
Có tháng nào thì kk tháng đó thôi.Mà sao Cty bạn vi phạm luật lao động vậy.Bây giờ muốn khai nhưng số liệu nào mà khai.Cuối năm rồi mà khoản tièn lương vẫn chưa hạch toán là sao?
Chưa chi trả lương nhưng vẫn phải làm bảng lương để hạch toán lương vào CP năm 2009 chứ.

P

phi anh

Sơ cấp
hi!các bạn cho mình hỏi với,mình không có mẫu thuyết minh báo cáo tài chính,và mẫu bảng cân đối phát sinh mới,vậy xin giúp đỡ gửi cho mình nhé!xin cảm ơn các bạn nhiều!!!