** Báo Cáo Thuế GTGT cuối năm thế nào cho đúng ?***

• Thread starter khoavina
  • Ngày gửi
K

khoavina

Guest
6/7/06
12
0
1
41
nhatrang
BC Tháng Cuối năm 12-2009, ngoài việc báo cáo định kỳ mình cần nộp bảng quyết toán sử dụng hóa đơn , ta cần nộp thêm gì nữa ko ?
TRong tháng 12-2009 này , theo luật thuế mình có thể kê khai những hóa đơn trong 3 tháng liên kề hay 6 tháng liền kề ?
Mong các bạn giải đáp giúp !

Khóa học Quản trị dòng tiền
NPT

NPT

Cao cấp
7/6/06
2,083
12
38
53
Rừng Tây Nguyên
BC Tháng Cuối năm 12-2009, ngoài việc báo cáo định kỳ mình cần nộp bảng quyết toán sử dụng hóa đơn , ta cần nộp thêm gì nữa ko ?
TRong tháng 12-2009 này , theo luật thuế mình có thể kê khai những hóa đơn trong 3 tháng liên kề hay 6 tháng liền kề ?

Không phải những câu hỏi nào cũng được giải đáp, bạn là kế toán ư? Bạn hỏi thế này làm sao có ai hứng thú mà trả lời cho bạn chứ.

K

khoavina

Guest
6/7/06
12
0
1
41
nhatrang
Không phải những câu hỏi nào cũng được giải đáp, bạn là kế toán ư? Bạn hỏi thế này làm sao có ai hứng thú mà trả lời cho bạn chứ.

Do kế toán mình vừa sinh - mình phải làm thay -chứ chức năng chính mình là phòng kinh doanh !
Nếu trang web này lập ra chỉ dành riêng cho dân kế toán - thì nên nói ngay từ trang chủ để những người như mình ko mất thời gian ...
Còn nếu ko muốn trả lời thì mình sẽ tự tìm hiểu ....
cảm ơn rất nhiều

Anh_Nguyet

Anh_Nguyet

Happy is the way
29/5/06
435
3
18
Quảng Ngãi

1/Cần phải nộp thêm : -Tờ khai tạm tính thuế thu nhập DN quý 4/2009 ( hạn nộp 30/1)
- Báo cáo thanh quyết toán tình hình sử dụng hóa đơn hàng năm ( hạn nộp chậm nhất 25/2 )
2/Doanh nghiệp được kê khai những hóa đơn trong 6 tháng liền kề.
Chút góp ý! chúc anh làm tốt!:015:
PS: to NPT Không phải làm MOD thì thích nói thế nào cũng được, mọi người ai cũng có thể đến với web để giao lưu học hỏi, không nhất thiết phải là kế toán thì mới tham gia diễn đàn.

K

khoavina

Guest
6/7/06
12
0
1
41
nhatrang
1/Cần phải nộp thêm : -Tờ khai tạm tính thuế thu nhập DN quý 4/2009 ( hạn nộp 30/1)
- Báo cáo thanh quyết toán tình hình sử dụng hóa đơn hàng năm ( hạn nộp chậm nhất 25/2 )
2/Doanh nghiệp được kê khai những hóa đơn trong 6 tháng liền kề.
Chút góp ý! chúc anh làm tốt!:015:
PS: to NPT Không phải làm MOD thì thích nói thế nào cũng được, mọi người ai cũng có thể đến với web để giao lưu học hỏi, không nhất thiết phải là kế toán thì mới tham gia diễn đàn.
Thank bạn !
Chúc bạn có thêm nhiều niềm vui ....

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA