Quyết toán tình hình sử dụng hóa đơn

• Thread starter thienthantuyet166
  • Ngày gửi
thienthantuyet166

thienthantuyet166

Trung cấp
11/9/09
123
0
0
BẮC CỰC
chào cả nhà , em mới làm kế toán nên chưa bít cuối năm làm quyết toán tình hình sử dụng hóa đơn như thế nào? và mẫu biểu như thế nào? em mong cả nàh chỉ bảo. Thân!

Khóa học Quản trị dòng tiền
tinhbuonkt

tinhbuonkt

Mồ Côi Vợ
28/12/07
352
0
0
Nơi cuối chân trời
chào cả nhà , em mới làm kế toán nên chưa bít cuối năm làm quyết toán tình hình sử dụng hóa đơn như thế nào? và mẫu biểu như thế nào? em mong cả nàh chỉ bảo. Thân!

Bạn làm theo mẫu BC-29/HD
File kèm theo:

Đính kèm

• QUYETTOAN HD.xls
    27 KB · Lượt xem: 455
C

chuyentinhbienxanh

Guest
16/10/09
4
0
0
35
hn
Cho em hỏi là bao giờ phải nộp bản báo cáo thanh quyết toán sử dụng hóa đơn năm ạ ? hạn cuối của nó là bao giờ vậy? EM mới vào nghề nên cũng chưa biết gì cả ! Mong cả nhà giúp đỡ em nhé . Em cám ơn nhiều !

M

meomuopdihoang

Guest
27/12/08
29
0
1
4 bể là nhà
Cho em hỏi là bao giờ phải nộp bản báo cáo thanh quyết toán sử dụng hóa đơn năm ạ ? hạn cuối của nó là bao giờ vậy? EM mới vào nghề nên cũng chưa biết gì cả ! Mong cả nhà giúp đỡ em nhé . Em cám ơn nhiều !

Ngày 25/2/2010 là hạn cuối đó bạn! Mới vào nghề nên fải cố nhìu trong thời jan này đấy bạn! Good luck nhé :015:

C

cobekinhcan84

Guest
1/1/10
1
0
0
39
Đà Nẵng
Cả nhà ơi !
Cty Mình làm bên lĩnh vực xây dựng, Tiền nhân công cty mình rất nhiều
Công nhân làm thời vụ nên cty k ký hợp đồng được
chi trả tiền lương thì khoảng 3-3.5 triệu/ 1 tháng
vạy thì phải làm như thế nào để tiền này đưa vào chi phí hợp lý a ?

H

Hoa sen trang

Sơ cấp
19/10/09
5
0
0
saigon
Các anh chị oi cho em hỏi tí, em mới vào nghề nên viết sai hóa dơn nhìu ( 5 tờ từ hồi tháng 6 tới nay), Em thấy trong mẫu QT tình hình sử sụng hóa đơn cột xóa bỏ có ghi từ số tới số mà những tờ HD em viết sai rời rạc thì em liệt kê Số TT HĐ được không ạ? Em cảm ơn nhìu!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA