Công văn xin làm BCTC năm sau

• Thread starter nhungdh
  • Ngày gửi
N

nhungdh

Guest
16/5/08
79
0
0
Ha noi
cho em hỏi chút a. công ty mới thành lập cuối năm 2009, ko phải làm BCTC năm 2009. e phải viết công văn xin gộp sang năm sau. em phải viết thế nào a. bác nào đã từng viết cho em xin mẫu được không a. e mới ra trường chưa viết công văn bao giờ. Thanks moi nguoi.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Phạm Văn Khang

Phạm Văn Khang

Cao cấp
19/12/05
1,360
31
48
Thái Bình - TP.HCM
Oke, có ngay

Đính kèm

• CV_Thong bao ky ke toan.doc
    29 KB · Lượt xem: 1,554
M

minhthai

Trung cấp
18/1/08
128
1
0
in long hate
Bác Khang cho em hỏi với, nếu gửi công văn thông báo là được pk ạ? Có rắc rối gì sau ko Bác, có chờ CQT trả lời mình ko?

S

saobang25825

Sơ cấp
28/9/09
24
0
1
Ha Noi
Theo như cán bộ QL thuế của mình ở Thanh Xuân - Hà Nội bảo là mình phải làm công văn trong đó ghi chuyển toàn bộ số liệu sang năm 2010. Mình cũng đang làm cái công văn đó mà ko biết ghi thế có đúng không nữa.

T

thienhoacompany

Sơ cấp
26/11/09
8
0
0
45
Hà Nội
Mình mới làm cái CV gửi chi cục thuế chỗ mình, lúc ra nộp chả thấy họ nói gì, nhưng hi vọng chắc là đựơc, xem ra như thế hiệu quả hơn, vì nếu không mình vẫn phải làm cái BCTC mà ko có số liệu. Như vậy chả ai đọc mà rắc rối, hi vọng các bác ở chi cục thuế ân xá...

C

cuongco

Trung cấp
18/9/08
52
0
0
BG
Cái công văn ấy ghi chuyển luôn cả báo cáo quyết toán thuế TNDN cũng được các bác nhỉ?

H

htytinhban

Guest
9/4/10
1
0
0
ha noi
Bản tin nội bộ Webketoan - Phát hành ngày 25 h

A

aloolavn

Guest
4/2/10
2
0
0
41
Mỹ Đình
Bác Khang ơi em ko tải được file mẫu công văn. bác nào có cho em xin lại với ahj

em cảm ơn nhiều

N

nguyenthingatlg

Guest
13/5/10
2
0
0
38
tphcm
Bac Khang em cung ko tai dc file. moi ng giúp đỡ

Phạm Văn Khang

Phạm Văn Khang

Cao cấp
19/12/05
1,360
31
48
Thái Bình - TP.HCM
Gửi lại cho các bạn tham khảo nhé

Đính kèm

• CV_Thong bao ky ke toan.doc
    29 KB · Lượt xem: 322
N

natali2110

Guest
20/1/11
1
0
0
35
Vũng Tàu
e cũng mới vào làm mà cty cug mới thành lập cuối tháng 12, search bác gồ mãi mà ko thấy mẫu công văn quyết toán thuế sang năm sau j cả.hic.nhờ các bác gửi cho e mẫu công văn với.yh của e là co_be_bon_mat2110@yahoo.com.thanks trước ạ

L

lethuhazim

Guest
19/1/11
1
0
0
ha noi
Bác Khang cho em hỏi với, nếu gửi công văn thông báo là được pk ạ? Có rắc rối gì sau ko Bác, có chờ CQT trả lời mình ko?
co bac nào cố mẫu công văn xin làm bctc sang năm sau không? cho e với

H

hongyenqtkd

Guest
22/2/11
0
0
0
Hà Nội
Cả nhà ơi cho em hỏi công ty em thành lập từ 29/10/2010 bây giờ em đang muốn xin làm gộp báo cáo tài chính vào năm 2011 thì chỉ p làm công văn gửi cơ quan thuế thôi. Em có phải làm tờ khai quyết toán thuế TNCN hay tờ khai gì cho năm tài chính nữa không. CÔng ty em chưa có hóa đơn bán ra.
Mong mọi người chỉ giúp em nha.
Thanks cả nhà nhìu lém!

marsida

marsida

Trung cấp
26/3/09
116
2
18
Bà Rịa Vũng Tàu
Công ty bạn mới thành lập sao bạn ko nộp báo cáo luôn cho khỏe mà xin gộp làm gì, chưa phát sinh thì bạn làm tờ trống ko có số liệu để nộp đỡ mắc công sang năm làm va gửi công văn lên thuế cho rắc rối.
Theo mình biết là bạn vẫn làm các loại tờ khai báo cáo bình thường, ko phát sinh bạn cứ vô phần mềm nhập mã số thuế rồi in ra nộp thôi!

L

ltthuong90

Guest
20/8/11
0
0
0
34
Hà Nội
Ðề: Công văn xin làm BCTC năm sau

Tớ cũng ko tải được!
Mọi người up lại được ko ạ?

C

cao thi cuc

Guest
2/3/09
1
0
0
42
hue

Ban oi, sao minh khong tai duoc?

T

thanhthuy288

Guest
8/6/11
1
0
0
hà nội

các bác ơi em ko tải đc file đính kèm, ai có mẫu xin gửi vào mail: thanhthuynguyen20@gmail.com giúp e với nhé! thanks các pak nhìu ak...........

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA