báo cáo tài chính cuối năm

• Thread starter thanhmiu
  • Ngày gửi
T

thanhmiu

Guest
15/12/09
2
0
0
đang tìm
anh chị ơi cho em hỏi chút nhen! Khi mình lập báo cáo tài chính cuối năm, báo cáo kết quả hoạt động kinh doanh, bảng cân đối kế toán mình nộp cho ngân hàng để vay thì các bảng này có cần phải trùng khớp với bảng mình nộp cho thuế không ah? em mới ra trường. Anh chị giúp em với nhé. Củm ơn anh chị nhìu:wall::wall:

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
M

minhthai

Trung cấp
18/1/08
128
1
0
in long hate
với ngân hàng: Bạn cứ làm sao cho nó đẹp sổ sách là được hihi. như bên mình năm rồi đi vay dạng ưu đãi, Nhân viên ngân hàng đòi làm lun, xỉu....
Sổ sách, báo cáo của công ty bạn đọc TT60 hử coi...

T

tuanoanh

Guest
31/3/09
4
0
0
thai ha - ha noi
các bạn ơi! mình mới ra trường đi làm lun nên chưa rõ nhìu. mình mún hỏi là: ct mình mới thành lập t11/2009 thì nghe nói là đc làm gộp BCTC năm sang năm sau. vậy mình cần những thủ tục giấy tờ gì? bạn nào có mẫu cho mình xin với. cảm ơn các bạn nhìu!

secre

secre

Trung cấp
8/5/09
95
1
0
Nghệ an- TPHCM
với ngân hàng: Bạn cứ làm sao cho nó đẹp sổ sách là được hihi. như bên mình năm rồi đi vay dạng ưu đãi, Nhân viên ngân hàng đòi làm lun, xỉu....
Cái này hay à nha! Hồi trước khi em đi thực tập ở Công ty A nọ! Không những đòi làm mà còn làm luôn cơ. He he... Khi đó á, với một sinh viên thực tập, em choáng hết cỡ...

M

minhthai

Trung cấp
18/1/08
128
1
0
in long hate
Cái này hay à nha! Hồi trước khi em đi thực tập ở Công ty A nọ! Không những đòi làm mà còn làm luôn cơ. He he... Khi đó á, với một sinh viên thực tập, em choáng hết cỡ...

Giờ thýa bình thường chưa?:015:

M

minhthai

Trung cấp
18/1/08
128
1
0
in long hate
các bạn ơi! mình mới ra trường đi làm lun nên chưa rõ nhìu. mình mún hỏi là: ct mình mới thành lập t11/2009 thì nghe nói là đc làm gộp BCTC năm sang năm sau. vậy mình cần những thủ tục giấy tờ gì? bạn nào có mẫu cho mình xin với. cảm ơn các bạn nhìu!

Đọc cái ni:

http://www.webketoan.vn/forum/showthread.php?t=81535

Lời khuyên: làm siêng làm BCTC 2 tháng cũng được. năm nào xong năm đó. Có khó khăn gì đâu.
Làm gộp có khi gặp rắc rối mà ko lường được!:015:

T

tinhdaytim

Guest
18/1/10
22
0
0
hcm

Làm sao cho đẹp sổ sách được nhỉ. chẳng lẽ làm thêm cả một bộ sổ kế toán mới. :015:

W

waterfull

Trung cấp
15/1/10
154
0
0
hà nội
Làm sao cho đẹp sổ sách được nhỉ. chẳng lẽ làm thêm cả một bộ sổ kế toán mới. :015:

Hi đấy chính là cái khéo léo của người kế toán. Thế mới đòi hỏi phải có kinh nghiệm để biến lãi thành lỗ, lỗ thành lãi, xấu thành đẹp, người kế toán phải gọi là ngành nghệ thuật cao nhất mới đúng :D

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA