Nhận thẻ MSTCN như thế nào?

• Thread starter jobe
  • Ngày gửi
J

jobe

Trung cấp
30/5/08
109
0
16
Hà Nội
Mình đã đăng ký MSTCN online cho CBCNV trong công ty và đã download được MSTCN do cục thuế cung cấp về rồi và đã sử dụng để kê khai thuế cho mọi người rồi, nhưng mình vẫn băn khoăn là chưa có thẻ MSTCN để phát cho mọi người như các công ty khác đã làm trước khi có ứng dụng đăng ký MSTCN online. Vậy mình có phải cung cấp thẻ MSTCN đó cho mọi người hay không và mình phải làm thủ tục gì để nhận được thẻ MSTCN cho mọi người và nhận ở đâu nhỉ?
Mong các bạn trên diễn đàn chỉ giúp mình với.

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lamtientung

Cao cấp
17/8/09
1,132
1
38
thành phố Bắc Giang
Mình đã đăng ký MSTCN online cho CBCNV trong công ty và đã download được MSTCN do cục thuế cung cấp về rồi và đã sử dụng để kê khai thuế cho mọi người rồi, nhưng mình vẫn băn khoăn là chưa có thẻ MSTCN để phát cho mọi người như các công ty khác đã làm trước khi có ứng dụng đăng ký MSTCN online. Vậy mình có phải cung cấp thẻ MSTCN đó cho mọi người hay không và mình phải làm thủ tục gì để nhận được thẻ MSTCN cho mọi người và nhận ở đâu nhỉ?
Mong các bạn trên diễn đàn chỉ giúp mình với.
- Thẻ sau CQT sẽ trả các tổ chức, cá nhân. Hiện nay do số lượng thẻ cấp liền một lúc lớn quá nên CQT chưa chuẩn bị xong. Khi xong họ sẽ mời các tổ chức, cá nhân lên để nhận, có DS, ký nhận hẳn hoi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA