Hiệp hội Kế Toán Nam Định

• Thread starter dxcanh
  • Ngày gửi
D

dxcanh

Guest
14/1/10
0
0
0
36
HaNoi
Xin chào mọi người...Mình cũng mới gia nhập diến đàn nhưng mình mong muốn là dân Kế Toán Nam Định mình trong diễn đàn sẽ có một địa chỉ bổ ích để thường xuyên giao lưu học hỏi kinh nghiệm trong nghề Kế Toán cũng như giúp đỡ nhau chia sẻ nhưng thông tin trong nghề, và giúp nhau tìm kiếm những cơ hội để mọi người Nam Định mình gần nhau hơn. Xin cảm ơn.!

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

huyenthu1021

Guest
9/3/10
0
0
0
nam dinh
em cũng là người Nam Định nhưng đang ở HN,em vừa TN trung cấp kế toán, em muốn về NĐ làm nhưng chẳng biết xin vào đâu nên vẫn dang làm thêm linh tinh ở HN. Có ai giúp đỡ em được ko? . Mong rằng Nam Định mình ngày càng phát triển.

M

meobeo117

Guest
29/3/10
0
0
0
namdinh
em cung la nguoi nam dinh. e dag chuan bi thuc tap chuyen de nguyen vat lieu co anh chi nao` co bao cao thuc tap ve chuyen de nay co the gui cho e dc k a. em cam on nhieu` dia chi mail cua e la:bagiabatcuoptaiba_724@yahoo.com

D

do hoa

Sơ cấp
30/7/09
40
1
8
ha noi
Phút nghỉ ngơi!

Oải thật đấy! :wall: Ngày nào cũng thế cứ chuẩn bị đến công ty là đau đầu, ức chế. Biết thế này mình chẳng cố gắng làm chi cho mệt, để đến phút cuối người ta phủi tay tất cả. Sao mà thấy đời tàn nhẫn thế không biết. Biết trước tình hình thế này thì mình đã khác, cứ nể nang rồi đến cuối cùng người mệt mỏi nhất lại là chính mình. Công sức bỏ ra được coi là con số o. Phải chi mình quá hiền và quá cả nể, thủ với chẳng tuc- hành với chẳng chính oải quá đi thôi.

P

phuongvido

Guest
23/10/10
4
0
0
Hà Nội
Mình ở Ý Yên nè, có ai đồng hương với mình ko?

A

anhnha

Sơ cấp
21/12/10
40
0
0
Ha Noi
Có tớ đây, tớ cũng Ý Yên nè, nick yahoo của tớ là haianhyl. rất vui được làm quen với tất cả mọi người.

T

tkk200481

Guest
1/10/11
0
0
0
nam dinh
mời các bạn truy cập www.big0123.com để tham gia vào trang diễn đàn kế toán của Nam Định.
Rất mong được sự đóng góp của các bạn

L

luanguyen87

Guest
6/10/11
0
0
0
go vap
co ban o y yen ma o xa na vay?
to cung o y yen xa yen dong .

S

saomai88

Sơ cấp
9/6/09
20
0
1
nơi ấy bình yên
Chào các ban! Mình ở Xuân Trường, Nam Định có ai ở Xuân Trường không?

P

phuong85

Sơ cấp
12/9/08
8
0
1
Nam Dinh
Ðề: Hiệp hội Kế Toán Nam Định

chào các bạn.mình ở Giao Thủy, có ai ở Giao Thủy không?

M

minhtn2008

Sơ cấp
18/2/09
38
1
0
Hà Nội

Mình nghĩ đã là Nam Định rồi thì không phân biệt huyện thị. Chúng ta hãy giúp đỡ nhau.

H

hongquan85army

Sơ cấp
29/11/10
21
0
1
Nam Dinh

Chào cả nhà!Mình đang ở thành phố NĐ. Trên diễn đàn này không biết có hội kế toán ở NĐ không vậy, mình muốn giao lưu học hỏi chút!

D

duyenga

Sơ cấp
10/4/11
43
1
0
nam dinh

Chào mọi người mình ở giao thủy

T

thutran84

Trung cấp
19/12/07
160
9
18
40
Hà Nội

Bánh gai TP Nam Định, bánh nhãn Hải Hậu, nem Giao Thủy.. nào.

N

Nguyen Khoai

Cao cấp
5/5/10
451
25
28
Hà Nội

Ai cũng vào ghi danh chẳng ai có điện thoại
cho mình ghi danh với số điện thoại của mình : 0904111914

ai cũng ghi danh mà không ai ghi số điện thoại