Sổ sách kế toán!

• Thread starter Phuongvq
  • Ngày gửi
P

Phuongvq

Guest
19/7/05
12
0
0
43
Hà Nội
Ai biết chỉ dùm mình phải mua sách gì có hướng dẫn cách ghi và mẫu sổ sách kế toán đầy đủ của tất cả các hình thức ghi sổ của Bộ Tài chính ban hành mới nhất. Mình mới làm ở công ty phần mềm kế toán và được giao nhiệm vụ tìm các tài liệu mà. Mình đang cần gấp, các bạn giúp mình nhé

Khóa học Quản trị dòng tiền
hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
Theo mình bạn nên mua Quyển Cẩm nang Kế toán trưởng ấy, nó nói rất rõ về trình tự cũng như cách ghi sổ của các hình thức sổ sách. Phải nói là 1 công mà được 10 việc, nó khoảng 150K.
Cheers,

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Cuốn Hệ thông kế toán Doanh nghiệp (hướng dẫn về chứng từ kế toán, hướng dẫn về sổ kế toán) vẫn dùng ngon, hướng dẫn chi tiết từ viết phiếu thu, phiếu chi đến việc ghi sổ kế toán, biểu mẫu từng sổ, giải thích về ý nghĩ nội dung từng thứ một đàng hoàng về cơ bản không thay đổi nhiều đâu.

B

Binh Minh Mua

Guest
22/7/05
6
0
0
NamDInh
Bạn có thể ra phố Phan Huy CHú để mua các tài liệu về kế toán, ở đây bạn có thể hỏi người bán hàng sẽ trả lời nhiệt tình nhưng mình tư vấn là đến đó bạn chỉ chọn sách và nhớ tên sách thôi còn thì ra Nguyễn Xí mà mua, rẻ hơn được từ 20-30% đấy. Chúc bạn thành công.

K

kimoanh2612

Guest
17/8/05
43
0
0
Ha Noi
hat nói:
Theo mình bạn nên mua Quyển Cẩm nang Kế toán trưởng ấy, nó nói rất rõ về trình tự cũng như cách ghi sổ của các hình thức sổ sách. Phải nói là 1 công mà được 10 việc, nó khoảng 150K.
Cheers,
Hay thật đấy.Bạn có thể nói rõ về nội dung cũng như tác giả và mình có thể mua quyển đó ở đâu.Thank :dzo:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA