Thuế GTGT được khấu trừ trong trường hợp quá 06 tháng

• Thread starter ktquynhnga
  • Ngày gửi
K

ktquynhnga

Trung cấp
15/8/08
152
0
16
37
Từ Liêm
Chào cả nhà !
Mình có vấn đề cần hỏi.Mình có kê khai một hoá đơn trị giá trên 20tr. Hoá đơn đó đã quá 06 tháng mà bên mình chưa chuyển tiền qua ngân hàng cho bên mua.Vì vậy mình muốn làm biên bản gia hạn thanh toán công nợ có chữ ký của 02 bên để thuế đầu vào của mình hợp lệ, nhung mình chưa biết làm thế nào. Bạn nào có mẫu thì gửi hoặc hướng dẫn mình làm với.

Thanhk

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

ktquynhnga

Trung cấp
15/8/08
152
0
16
37
Từ Liêm
Chào cả nhà !
Mình có vấn đề cần hỏi.Mình có kê khai một hoá đơn trị giá trên 20tr. Hoá đơn đó đã quá 06 tháng mà bên mình chưa chuyển tiền qua ngân hàng cho bên mua.Vì vậy mình muốn làm biên bản gia hạn thanh toán công nợ có chữ ký của 02 bên để thuế đầu vào của mình hợp lệ, nhung mình chưa biết làm thế nào. Bạn nào có mẫu thì gửi hoặc hướng dẫn mình làm với.

Thanhk

Sao không có ai trả lời giúp mình vậy. Mình có cần làm bảng gia hạn thanh toán không vậy.Cà nhà ra tay giúp mình với

V

vietphuongvnp

Sơ cấp
18/3/09
8
0
0
37
hà nam
traloi ban quynhnga

ban lam them mot cai phu luc hop dong bo sung cai dieu khoan thanh toan cua ban la ok? neu ma ban muon lam bien gia han cong no co dau va hai ben ky thi ban lam bien ban binh thuong theo minh lap ra thoi ma, roi ban soan cong van gui cho can bo quan ly thue kem them bang giai trinh nua thi moi dung tuan tu va thu tuc. chuc ban thanh cong

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA