Nhật ký Quảng Ninh

• Thread starter Bienvang
  • Ngày gửi
arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Thôi về thôi, ngủ một giấc cho đã để sáng mai ra thăm vườn coi đêm nay có kẻ trộm nào vào không ?? tiện thể nhặt ít dép mang đi bán đồng nát cũng được khối tiền :004:

Đại ka xấu tính ghê.... mà giờ vườn đại ka có gì đâu mà trộm... mai vào sau vậy hiiiiiiiiiiiii

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Nhật ký, ngày...tháng...năm...
Hôm nay zời mưa...chả đi hóng hớt đâu được..ngồi nhà bùn thúi ruột...giờ mà có con mực với lít rượu và mấy bà 8 thì hay bít mấy....:beernow:

arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Nhật ký, ngày...tháng...năm...
Hôm nay zời mưa...chả đi hóng hớt đâu được..ngồi nhà bùn thúi ruột...giờ mà có con mực với lít rượu và mấy bà 8 thì hay bít mấy....:beernow:

Rứa mà không alo cho tui, tui mang mực xuống ngay.... Ai biết hum nay bà lại muốn uống chứ... chẹp chẹp....:1351:

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Rứa mà không alo cho tui, tui mang mực xuống ngay.... Ai biết hum nay bà lại muốn uống chứ... chẹp chẹp....:1351:

Răng môi j hổng bít...bít sớm thì đã alô bà xuống mang mực hay mí cái cánh gà cũng được...nhà tui có rượu mã kích ...tiếc thế...Có kạ mà không nghĩ ra...hu hu..

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Răng môi j hổng bít...bít sớm thì đã alô bà xuống mang mực hay mí cái cánh gà cũng được...nhà tui có rượu mã kích ...tiếc thế...Có kạ mà không nghĩ ra...hu hu..

Dạo nì tệ nạn nghiện ngập we

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Dạo nì tệ nạn nghiện ngập we
Tại Lão bỏ xứ đi lâu ngày không biết chớ...dân kế nhà ta dạo này chơi bời trác táng lắm...thế đã nhằm nhò j đâu Lão...tụi em nhậu suốt B2 nhể..( Hôm nọ nhậu mãi không hết coăn gà...khộng chịu ăn j hết....chỉ giỏi uống thôi...hư thế...mí chị em nhà này)...:004:

Sửa lần cuối:
arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
( Hôm nọ nhậu mãi không hết coăn gà...khộng chịu ăn j hết....chỉ giỏi uống thôi...hư thế...mí chị em nhà này)...:004:

Tại bà ko chịu ắn đó chứ... nguyên một con gà mà ăn có hai cái cánh hừ hừ....
Rượu mã kích để dành nha... bữa nào hai đứa tuý luý một trận nhể.... Gì chứ hai con mực thì có mà gặm dài răng ... keke.... :beer::021:

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Xin gửi lời cảm ơn đến anh Hiệp gà đã tổ chức buổi hội thảo rất bổ ích, mỗi tội là em say xe mệt quá nên chả được nghe anh Vinh giảng, xin anh Vinh thứ lỗi lần sau em sẽ chịu phạt 1 chén :beernow: . Cám ơn em Hường, anh bienvang và mọi người đã quan tâm đến em rất chu đáo (vụ này bồ iu phải cám ơn giùm em nữa nhá). Tiếc quá là lần này ra QN chả đi đâu được vì time eo hẹp quá sẽ cố gắng lần sau ra nhìu hơn để được đi chơi cho đã. Hẹn gặp QN lần tới nhá, rất vui vì đã gặp mọi người lần sau là ko say ko về hí hí

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Thôi đi cô
lần sau có mà hết năm sau á
Hôm qua thưởng thức ổi của cô mang ra nhưng lúc đó miện toàn rượu nên không thưởng thức hết cái tinh túy của đặc sản Thái Bình.
Hôm qua xấu hổ quá :004:
Có gì anh bù sau nhá
THANKSSSSSSS

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Thôi đi cô
lần sau có mà hết năm sau á
Hôm qua thưởng thức ổi của cô mang ra nhưng lúc đó miện toàn rượu nên không thưởng thức hết cái tinh túy của đặc sản Thái Bình.
Hôm qua xấu hổ quá :004:
Có gì anh bù sau nhá
THANKSSSSSSS
Bù cái giề thía

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
hơ hơ...tình hình là em chưa được ăn ủi chị iu ơi...................

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
hơ hơ, thế chẳng phải lúc đi hát có bổ ra đấy thôi
ai bảo cô Hường cứ mải cầm mic mà quên cả ủi :004:

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
2/9 --->>>> Thái Bình thẳng tiến đê bà con uiiiiiiiiii

ketoan87

ketoan87

Trung cấp
6/7/10
165
4
18
Hạ Long - Quảng Ninh
hic! sao toàn thái bình àh? em tưởng đây có dân quảng ninh chứ? tưởng tìm được đồng hương, bùn...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA