Thái Bình gặp gỡ đầu xuân

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi

Thái Bình gặp gỡ đầu xuân, bạn có thể tham gia ngày nào?

• Ngày 29 tết

Bình chọn: 0 0.0%
  • Ngày mùng 2 tết

• Ngày mùng 3 tết

• Ý kiến khác

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Dear all !

Năm mới sắp tới rồi. Vậy là một năm nữa vèo cái đã phi qua.

Tết cũng là dịp mọi người về quê ăn tết cùng gia đình và gặp gỡ... bạn bè

Nhân dịp năm mới, thân mời các anh/chị và các bạn tham dự buổi gặp mặt nho nhỏ tại Thái Bình

Thời gian: Các bạn bình chọn giúp Gôn 1 ngày thích hợp nhất. Sẽ tổ chức gặp mặt theo số đông

Địa điểm: Thành phố Thái Bình

Thân

Tigon

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thuypt0018

Sơ cấp
7/11/09
0
0
0
Hà Nội
Mùng 3 chị ko di được còn các ngày khac ngày nào cũng ok . Có lịch alo chi nha .

T

tamchinh85

Guest
4/1/10
0
0
0
39
Thái Bình
gặp nhau cuối năm có được tưng bừng liên hoan ko chị. E thì ngày nào cũng ok tất.

T

TraiNgheo87

Guest
mùng 4 off đi. ngày đó mọi người chắc cũng đỡ chạy xô rùi....

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Ừ hén mùng 4 được đấy chứ 29 thì chị còn đang bán hàng tết, mùng 1 mùng 2 đi chùa và đi tết ông bà bố mẹ, mùng 3 đi trực ở công ty.

L

linh206us

Trung cấp
1/6/09
68
1
0
hai phong
Hi..mùng 4 hoặc mùng 5 chắc được đấy.Nhưng đường TB em ko rành lắm chỉ biết mỗi Vũ Thư nơi ông bà cô chú sống thôi.Anh chị em lên lịch rồi post cả địa chỉ và số ĐT lên để có về em dễ tìm nhé

L

linhtb

Guest
14/8/09
0
0
1
47
Thái Bình
Chị thì chỉ trừ ngày mồng 1 về quê Tết ông bà. Còn lại ngày nào cũng được. Quan trọng là mọi người sắp xếp sơm đi.
Theo chị thấy thì ngày mồng 4 có vẻ nhiều bạn rảnh rang hơn. Nếu không mình gặp nhau vào lúc 14h ngày mồng 4 Tết tại thành phố Thái Bình.
Vì thời gian eo hẹp nên chỉ gặp nhau cafe chút thôi. Chắc không có điều kiện đến thăm nhà mọi người được. Điều này thì anh em fải hết sức thông cảm nhé!

P

phonglan4mat

Sơ cấp
20/7/09
4
0
0
37
Hải Phòng
Ừ hén mùng 4 được đấy chứ 29 thì chị còn đang bán hàng tết, mùng 1 mùng 2 đi chùa và đi tết ông bà bố mẹ, mùng 3 đi trực ở công ty.
Chị Dinh ui, có tuyển nhân viên bán hàng không em xin chân nào. hehe tết rảnh rỗi mừ

P

phonglan4mat

Sơ cấp
20/7/09
4
0
0
37
Hải Phòng
Hehe, em ngày nào cũng đc, không quan trọng. ok hết mình luôn nhá! Có j allo em nhé.tks mọi người nhìu.

T

TraiNgheo87

Guest
seo ko vào buỗi sáng mà 14h zay.thế e lại pai về đêm wa'. :wall:

L

linhtb

Guest
14/8/09
0
0
1
47
Thái Bình
Thì em cho thêm ý kiến đi. Chị tính Tết mọi người dậy còn fải cúng lễ xong mới khở hành được nên tính thế. Nếu sớm hơn thì càng tốt.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Trước tết thì chắc là khó thật. Nếu có thì trên HN tụ tập cafe 1 bữa hen

Ở TB thì ngày 4 có vẻ hợp lý. Các bạn cho ý kiến cụ tỷ luôn nhé hi hi

T

TraiNgheo87

Guest
theo e vào 4tết đi. tg tầm 9-10h trưa ( trưa cho ấm ) ai xa còn đến kịp.:036:

Z

zeronguyen

Guest
9/12/09
18
0
0
38
Hà Nội
Mùng 4 tết có khi được ấy ạ.

L

Luc van

Guest
Mình rất vui khi được gặp gỡ mọi người,
Ngày 29 hoặc 30 tết được không cả nhà!
Bởi vì Luc Van từ Đăk Lăk về ngày 26 rồi ngày 04 tết phải đi vào lại nên Luc Van có ý kiển như vậy?

maruko1988

maruko1988

Sơ cấp
Mình rất vui khi được gặp gỡ mọi người,
Ngày 29 hoặc 30 tết được không cả nhà!
Bởi vì Luc Van từ Đăk Lăk về ngày 26 rồi ngày 04 tết phải đi vào lại nên Luc Van có ý kiển như vậy?

vao 29 , 30 chắc ko về kịp mãi 30 em mới về
mà bác này nghỉ tết năm nay ở đâu cũng đc nghỉ dài mà đc nghỉ bù nữa mà sao vào vội thế :dance2:

A

ath2206

Guest
16/9/09
0
0
0
39
Thái Bình
Em thấy mùng 4 tết được đấy, ngày đó chưa phải đi làm mà cũng đi tết được hết ông bà, bố mẹ rùi. Em đăng ký 01 suất. Có j mọi người alo em nhé. :yo yo (23)::yo yo (23)::beernow:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA