Hà Nội - Tất niên 2009 (ngày 4/2/2010)

• Thread starter phong2v
  • Ngày gửi
phong2v

phong2v

Guest
Khí hậu Hà nội đang rét, kèm theo cái mưa đem đến cho mỗi người thấy hơi thở của mùa xuân. Mùa xuân về có nghĩa mỗi chúng ta đang chào năm mới với những mơ ước mới.
Và tại sao chúng ta ko có buổi gặp mặt nho nhỏ để cùng ngồi bên nhau chia sẻ những gì đã qua của năm cũ và những điều mỗi người mong đợi của năm mới, cùng nhau nâng chén để xoá tan cái rét nhỉ?
Bà con thấy thế nào! mình đang định dự kiến là trong tuần sau, vào buổi tối, tìm quán nào nhậu sau đó đi hát hò, rồi mọi người về nhà nghỉ.
Kinh phí thì mình hok thích campuchia mà chỉ thích Lệ quyên.
Dạ xin ý kiến mọi người!
Chương trình

Thời gian: Khởi động từ 18h ngày 04/02/2010

Địa điểm: Bò Tùng Xẻo - Phố Chùa Láng (Karaoke khu vực phụ cận)

Danh sách đăng ký tham gia đến hết 10h30 ngày 03/02/2010 như sau
1/ Phong2v
2-3/ Luckygirl 85
4/ Hoangvn79
5/GTGT
6/VanChau
7/HUNGHIENGIANG
8/Tigon-ETC
9/duyvinh
10/nguyenhien79
11/ Tat
12/nguyenthuy12584
13/nguyentrangkt
14/tungc4
15/ leminhthuyvn
16/ thanh nga 87
17/phuongthao2784
18/waterfull
19/thienthantuyet166
20/ vickya1169
21/ Cam_to_80
22/ huemis
23/anhvan
24-25/Ocean 13
26/IChiNoVa

Khóa học Quản trị dòng tiền
luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Nhà em 2 chân nhé!:beer:

@anh P: dạo này văn vẻ ghê quá ta :1luvu:

(Em mở hàng hi vọng ko ế):wall:

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Nhà em 1chân nhé!

G

GTGT

Guest
13/12/07
30
1
8
chân cầu vượt
Ối zời ôi lại được ăn chơi nhảy múa rồi à? lâu lắm mới thấy các pác hô hào đi ăn chơi, cho em đăng ký 1 chân với, gì chứ mấy vụ ăn chơi là em rắp tâm rình mò bao lâu nay để được tham dự, hé hé

H

HUNGHIENGIANG

Guest
29/11/07
122
0
0
THANH XUÂN -HN
các bác làm cho e máu rồi đấy, có khi e cũng đăng ký 1 suất nhỉ lâu lắm rồi ko gặp mọi người, bác Phong cho thời gian cụ thể đi.

Nhà em 2 chân nhé!:beer:

@anh P: dạo này văn vẻ ghê quá ta :1luvu:

(Em mở hàng hi vọng ko ế):wall:

Ối giời còn phải nói,giờ e mới biết àh muộn rồi e ơi, dân CT mà lại anh P nhỉ

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Thấy mới mở mà đã 1 vài người ủng hộ, mình xin tạm đưa địa điểm và thời gian, nếu mọi người thấy địa điểm khác hay hơn thì thay đổi nhé!
Thời gian bắt đầu từ 18h ngày 04/02/2010 (tức là thứ Năm), thời gian kết thúc ko quy định
Địa điểm: Quán bia hơi Hải xồm, trên đường Lê Trọng Tấn (cuối đường Tôn Thất Tùng)

Cho anh đăng ký 1 suất nhé. Nhưng quán thì không ổn lắm, chơi kiểu "gần nhà mình xa nhà người" thế này thì đi khổ lắm, tìm 1 chỗ trung tâm đi. Lần nào cũng Lê Trọng Tấn cả thế!
Nếu đông đông khoảng 30 người đặt mấy mâm ở hồ Hoàng Cầu cho nó máu luôn thể, ban nhạc Webketoan sẽ thể hiện các ca khúc còn sót lại. Đề nghị nhạc trưởng hanhlata, nhạc phó DVD cho ý kiến!

nguyenhien79

nguyenhien79

Mơ về nơi xa lắm
26/1/07
205
0
0
Ha Noi
Nhà e cũng xin xuất người nhớn kèm trẻ em nhé. Dưng cơ mà bác ui sao lại vào thứ Năm, giữa tuần chẳng lẽ đi ăn chơi cho con nghỉ học hả bác. Hoàn cảnh e nó éo le nhắm đi đâu cũng phải có trẻ e đi cùng

phong2v

phong2v

Guest
@ bác duy vinh: Em goại tạm là lấy địa điểm đó thôi, chứ mọi người ok đi chỗ khác thi thoái mái thôi, chứ máu rồi thì gần xa đâu có quan trọng (em xuống f5 nhậu là chuyện bt mà)
@ Nguyễn Hiền & Tigon: vì gần tết nên T7 và CN chắc mọi người bận nhiều, nên mới chọn ngày đó, chứ T7 và CN thời gian nhiều nhậu nhiều chơi nhiều nguy hiểm lắm (mà nguyễn hiền nhớ là cho trẻ em đi choi cùng thì tuỳ chỗ thoi nhé, như vụ này thi ok chứ chỗ nào cũng cho đi cùng la hok có đc đâu đấy hiiiiiiii)

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,163
41
48
Hạ Long city
Tiếc quá, không ở Hà Nội để góp 2 chân :004:
Chúc cả nhà hôm í say sỉn hết nhá:004:

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Tiếc quá, không ở Hà Nội để góp 2 chân :004:
Chúc cả nhà hôm í say sỉn hết nhá:004:

Ăn chơi sợ gì mưa rơi anh. Vèo cái lên HN say sỉn rồi lại ra Mỹ Đình vèo cái về QN :036:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Giờ thì yêu cầu Lão Phong2v đưa luôn chương trình đi.

Đã có người xác nhận đồng ý tức là không cần DỰ KIẾN nữa rồi.

Cũng đề nghị đổi luôn địa điểm tụ tập. Quán Lê Trọng Tấn tuy gần nhà nhưng quán đó đông và ồn ào quá!

Chọn địa điểm nào đó không bị kẹt xe và yên tĩnh là được rồi. Hoàng Cầu thì hơi bị gió máy, nhỡ anh Duyvinh lăn tòm xuống hồ thì nguy. Đề nghị lão Phong bố trí lại địa điểm nhé!

T

tuyetvothan

Sơ cấp
14/8/09
40
1
8
Bà Rịa-Vũng tàu
Tiếc thật, tuyetvothan tận ngày 10-02 tây mới ra, chán ghê. Nếu mà tổ chức vào thứ 5 ngày 11-02 thì hay biết mấy.

từ miền nam anh ngược ra bắc, mang theo cô nàng hai mấy tuổi anh em ơi
ăn chơi sợ gì mưa rơi anh. Vèo cái lên hn say sỉn rồi lại ra mỹ đình vèo cái về qn :036:
ốh ồh, ghê vậy ta, luckygirl phải đi cùng với chàng luckyboy thì chắc là cả nhà ta cùng "luck" (lắc) anh em nhỉ. Keke sắp đc nghỉ tết rùi, nhớ hnội ghê. Có ai đăng ký tối 27 tết ta ra tràng tiền ăn kem hổng?

phong2v

phong2v

Guest
Theo như ý kiến của mọi người! Mình xin mạn phép được chỉnh sửa lại địa điểm như sau:
ăn nhậu: Quán Bò tùng xẻo trên đường Chùa Láng, (từ nguyễn chí thanh vào nằm bên tay phải)
Hát hò: Đi vào mấy trăm m là vô số quán thoải mái chọn.

Ko có gì là thoả đáng hết cho mọi người được, nên rất mong mọng người cố gắng tham gia. Tinh thần đồng đội và ăn nhậu là trên hết

N

nguyentrangkt

Guest
8/3/09
41
4
8
thai nguyen
Các bác ơi. Em chưa họp mặt ăn nhậu offline bao giờ. Mà em tuổi nhỏ, tài thấp liệu tham gia có được ko nhỉ.hô hô

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Họp mặt cuối năm tại Hà Nội

Thời khắc cuối năm đã điểm, cũng là lúc chúng ta dành chút xíu thời gian ngồi lại với nhau. Trước tiên là thoải mái thư giãn sau một năm làm việc mệt nhọc, vất vả. Sau đó là cùng nhau nhìn nhận lại 1 năm qua chúng ta - thành viên Webketoan đã hoạt động ra sao? Có gì cần phát huy thêm, cái gì cần sửa đổi, hoàn thiện hơn nữa.

Webketoan tại Hà Nội cũng có rất nhiều câu lạc bộ nhỏ sinh hoạt như Cafe, Bóng đá, Anh em Tôi, Helpmeclub.

Cuối năm ngoài việc các nhóm nhỏ mong muốn tụ tập riêng, có lẽ đây cũng là thời khắc để mọi người đưa Clb của riêng mình lại gần hơn với cộng đồng Webketoan.

Chính vì lý do này, đề nghị em Luckygirl phụ trách CLB Bóng Đá cố gắng động viên anh em cùng tham gia gặp nhau cuối năm cho vui.

Anh Duyvinh cũng tích cực đôn đốc Helpmeclub tham dự.

Kinh mời chủ tịch Và Anh Tới của CLB Cafe lên tiếng mời anh chị em cafe tham gia ủng hộ chương trình cuối năm.

Anh Tuanklkh cũng đưa các bạn Dancing Club tham dự cùng luôn.

Có được các nhóm tham gia trong ngày hội cuối năm là điều Phong2v trông đợi.

Kính mời các anh chị em tham gia.

Thay mặt Phong2v

TAT ký

Chương trình

Thời gian: Khởi động từ 18h ngày 04/02/2010

Địa điểm: Bò Tùng Xẻo - Phố Chùa Láng (Karaoke khu vực phụ cận)

Kinh phí: CămPuChia hay Lệ Quyên cũng được

phong2v

phong2v

Guest
Chú Tat văn hay thế, đúng ra bài này của chú phải là bài 1 chứ. (mỗi lần gặp mặt đều thấy vui, mình có cái tội ham chơi quá thì phải)
@ nguyentrangkt
Không phân biệt già trẻ gái trai, đàn ông hay đàn bà, nam hay nữ, thế nên cứ vô tư tham gia thôi bạn ơi

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,163
41
48
Hạ Long city
Đề nghị BTC off hết năm gọi hết cả các ca sĩ, nhạc sĩ Đoàn Ca nhạc WKT về phục vụ bà con cho rôm rả . ( Dạo nì em Hanhtala đi du lịch đâu không bít ???? :004: )

N

nguyenthuy12584

Guest
25/9/09
13
1
3
39
Hà Nội
dạ em cũng xin đăng ki một xuất. Em là lính mới ạ. Nic của em là nguyen_thuỵ84
và mobi: 0978656258

hic em không để ý nên đánh nic sai ạ. Em xin đổi lại nic: nguyen_thuy12584 :wall:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA