Họp mặt tất niên 2009

• Thread starter hiepnt1974
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Cái khoản Úp sọt, Bác Tìm Bò lạc không ngán ngẩn ai đâu, Các bác trong ấy dè chừng :))
Hi...Anh 3 tiếng tăm lẫy lừng..^^
nay Box Mình Im lặng thế nhỉ.....
Cuối năm ai cũng bận em ạ... off thì phải alô là chính. Mà cũng phải cố gắng thu xếp thời gian, công việc mà vào đấy.

arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Vào thì vào! Bác Tìm bồ lạc có vào cùng Em ko!

He he nói rồi nhé, đứa nào nói rồi mà không vào thì sẽ là con cún nhe,
Hiiiiiiiiiii, vui quá..... :010:

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Cuối năm ai cũng bận... Nếu mờ ít người quá thì thế nào đại ka...cứ 4 người đủ 1 mâm ta vẫn tiến hành chứ nhỉ...?

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
OKey ! Ba ngưòi ta cũng tiến hành!
:beernow::beernow::beernow:​

Hì..Chỉ có Em và Bà 2 còn ọp được mờ... đổi 100.000đ tiền lẻ có mà ngồi ọp cả ngày...:004:
Nhưng mà nói j thì nói đông vẫn vui hơn...Hy vọng mọi người bớt chút thời gian tham ra buổi off tới...:015:

arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Đã có lịch họp tất niên, mời mọi người về topíc " Thông báo nội bộ" để xem thông tin cụ thể.

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
ơ, em cũng là dân Quảng Ninh nè,cho em tham gia với nào. Các bác có đồ ăn mà chả thấy gọi đứa em này chi cả. ghét thế. ừm, vừa rồi có đi sapa về, tích được vài hủ rượu, chưa có cơ hội thưởng thức, vụ này nếu đuợc mời định đem đi góp cổ đông các bác thấy sao ạ?

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
ơ, em cũng là dân Quảng Ninh nè,cho em tham gia với nào. Các bác có đồ ăn mà chả thấy gọi đứa em này chi cả. ghét thế. ừm, vừa rồi có đi sapa về, tích được vài hủ rượu, chưa có cơ hội thưởng thức, vụ này nếu đuợc mời định đem đi góp cổ đông các bác thấy sao ạ?

Ch­ương trình Tất niên đã diễn ra hôm chủ nhật ( hôm qua ) còn chương trình nữa hôm 29 âm lịch. nếu em về rồi và tham gia được thì xin mời. Nhưng anh chưa biết em ở chỗ nào của Quảng Ninh.
Chương trình dự kiến tổ chức ở quán Cảnh Mèo ( Cọ 6 Cẩm phú - Cẩm Phả ) vào buổi chiều.
Nếu em tham gia được thì đăng ký nhé .
Mà em cũng cho bọn anh biết thông tin về em để còn liên lạc.
Thân !

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Ch­ương trình Tất niên đã diễn ra hôm chủ nhật ( hôm qua ) còn chương trình nữa hôm 29 âm lịch. nếu em về rồi và tham gia được thì xin mời. Nhưng anh chưa biết em ở chỗ nào của Quảng Ninh.
Chương trình dự kiến tổ chức ở quán Cảnh Mèo ( Cọ 6 Cẩm phú - Cẩm Phả ) vào buổi chiều.
Nếu em tham gia được thì đăng ký nhé .
Mà em cũng cho bọn anh biết thông tin về em để còn liên lạc.
Thân !

Ak ak ak , họp tận Cẩm Phả anh? Em tít tận Đông Triều cơ. mà em phải làm đến 29 mới được nghỉ về quê. Em tên Ngọc, 01674548426, tuổi 21, Huyện Đông Triều, QN. Trời ơi vậy là hụt rồi. Nếu có tân niên chắc em cũng lại khôgn thm gia đoợc vì mụng đã phải lên làm rồi. Hiện em dang trên Hà Nội nè anh ơi. híc. chán như con gián...

H

hoangsilk

Guest
25/1/10
2
0
0
Neverland Underground
Chết thật, Tiểu đệ Alo cho bác Tìm bồ lạc mà cứ " Thuê bao " thôi.
Bác Thanh Online thì Alo cho em nhá

timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
Chết thật, Tiểu đệ Alo cho bác Tìm bồ lạc mà cứ " Thuê bao " thôi.
Bác Thanh Online thì Alo cho em nhá

Có Anh đây. Nhưng Anh gửi tin nhắn cho Chú trên DD Kế toán thì ko gửi dc. Chẳng hiểu tại sao, có gì Chú cứ nói?
29T Chú có vô Cẩm phả Off ko?

H

hoangsilk

Guest
25/1/10
2
0
0
Neverland Underground
Có Anh đây. Nhưng Anh gửi tin nhắn cho Chú trên DD Kế toán thì ko gửi dc. Chẳng hiểu tại sao, có gì Chú cứ nói?
29T Chú có vô Cẩm phả Off ko?

Đã trao đổi xong! Hẹn gặp bác một ngày nắng mát :))

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Ơ...A1 ơi...29 em chỉ đi được từ sáng đến 6h chiều thôi. Hôm trước em bảo các Bác là buổi trưa mà.Tối có chút việc riêng mất rồi..._ _". A1 xem xét rồi thông báo lại nhá...^^

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Em này hay thật...thế này không được - thế kia cũng không xong. Chốt lại là phải làm sao hả???.
Các bác có đồ ăn mà chả thấy gọi đứa em này chi cả. ghét thế. ừm, vừa rồi có đi sapa về, tích được vài hủ rượu, chưa có cơ hội thưởng thức, vụ này nếu đuợc mời định đem đi góp cổ đông các bác thấy sao ạ?

em phải làm đến 29 mới được nghỉ về quê. Nếu có tân niên chắc em cũng lại không tham gia được vì mụng đã phải lên làm rồi.
Không phải là có đồ ăn mà không gọi đâu nhá...Thôi thì cố gắng về, không về được chuyển fax nhanh mấy hũ rượu qua cho chị nè...^^

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA