Loa!!!!!!!!! Họp mặt EFC Miền Bắc các bác ơi!

• Thread starter WhoamI
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
W

WhoamI

Cao cấp
Tạm gọi là tường thuật offline EFC ! hihi

Một buổi tối đáng nhớ!
Thật bất ngờ với sự có mặt của bác SunF, của em Antiexcel Nguyễn Hằng (+Hai bạn gái rất xinh đẹp) và rất nhiều thành viên rất mới thậm chí WhoamI còn chưa được gặp ở CFC như bạn Hoanggiang, Luongkhanhtoan.....ngoài ra còn rất nhiều members vô cùng thân yêu và gạo cội của CFC em XiangQiang, bác Va Anh Toi, bác Vo Vinh Nam, bác Nguyen Tu Anh, bác Hoang1976 ... đã chiến đấu không mệt mởi trên mọi mặt trận và tất nhiên không thể bỏ qua trận chiến Cafe với EFC ngày hôm qua!

Và thật là thiếu sót trầm trọng nếu không nhắc đến các thành viên đặt biệt của EFC anh Tuanktcdcn, anh Stonyheartedman...A! tác giả của A-Excel đây à? bắt tay cái nào!. Những cái bắt tay thật chặt, rồi ngay sau đó là những câu chuyện chẳng bít bằng tiếng gì em mà nghe hỏng hiểu !!! :wall: ( 4.0 rồi, nó chạy nhanh lắm!.. 13 ký tự nhưng có Crack cũng không có chỗ nhập Pass ... rồi những trao đổi xung quanh chuyên môn,... đúng là niềm đam mê IT của các bác có thể khởi nguồn ở mọi nơi, mọi chỗ!)
À! Mai ka đâu nhỉ, cái anh chàng cứ thay đổi chữ ký xoành xoạch đâu nhỉ.... ( khiếp! làm cho một người cứ phổng hết cả mũi, cứ gọi là như quả Cà chua)...
Và không thể không kể tới một member dịu hiền của EFC- chị Quỳnh. Được tin anh Duyệt ra Hà Nội, chị không ngại xa xôi, trời tối bắt xe ôm tít tận Hà Đông đến Hàng Gai.

Em cũng không ngờ mọi người lại đến đông thế! làm em chọn cái quán Cafe vừa ngóc ngách vừa tít tắp trong ngõ ... báo hại các bác leo được lên đến tầng 3 thì mệt phờ râu, được cái ngồi một lúc thì nó cũng mát lại các bác nhờ! mà cũng Cityview được đấy chứ! ( Các bác khen em một câu, cho bõ công em đi sớm giữ chỗ cái nào? :biggrin: )

Hi`, em dừng ở đây thôi ! không lần sau các bác chẳng cho em post bài nữa.

À, vẫn còn một chuyện quan trọng em muốn thưa:

Là hiện tại em đang giữ 3 quyển VBA ( Photô sách của anh Duuyệt - đề mục em sẽ post sau). Bác nào có nhu cầu thì con tách cho em nhá, (Nhưng phải nhiều nhiều bác đăng ký thì em sẽ photô luôn một lượt, cho nó rẻ và đỡ mất công ấy mà!)

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
hihi
WhoamI cũng biết tơờng thuật ra phết ấy nhỉ! Kể tiếp cho mọi người cùng nghe với nào! Chắc là còn nhiều chuyện hay lắm đúng không?

To Anh Duyệt. Có chụp hình thì post lên cho mọi người cùng xem với nhé. Cám ơn anh.
Lần vừa rồi em mong gặp mọi người quá nên đi mà quên mang theo máy hình tiếc hùi hụi luôn.

W

WhoamI

Cao cấp
OverAC nói:
hihi
WhoamI cũng biết tơờng thuật ra phết ấy nhỉ! Kể tiếp cho mọi người cùng nghe với nào! Chắc là còn nhiều chuyện hay lắm đúng không?

To Anh Duyệt. Có chụp hình thì post lên cho mọi người cùng xem với nhé. Cám ơn anh.
Lần vừa rồi em mong gặp mọi người quá nên đi mà quên mang theo máy hình tiếc hùi hụi luôn.
hihi...Đúng rồi, còn nhiều chuyện hay lắm nhưng ghét cái kiểu đi "mật vụ" nên tớ không post nữa đâu! hihi! :cheesebur

N

Nguyen_Thang

Sơ cấp
Chị Hằng tường thuật nốt đi !
Hôm đó mưa quá em đến thấy đông quá , lẻn vào cũng thấy vui lắm nhưng được một lúc , vì em về sớm quá

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
MaiKa nói:
hihi, WhoamI tường thuật về mọi người thật hay và hấp dẫn, giờ thì tớ tường thuật về ... WhoamI nhé:

Đó là những đôi khi, tớ ngồi cạnh và nói chuyện với em Who, :), thường thì Who nói .. liên miên, còn MaiKa thì chăm chú lắng nghe, nghe Who kể chuyện nọ chuyện kia, đôi khi em Who lại chợt hỏi : "Anh có hiểu không?" (Hừm, sao anh lại không hiểu cơ chứ, anh rất hiểu là đằng khác!), và mỗi lúc như thế, tớ lại ngước lên, nhìn vào trong mắt W, rồi tớ ... chẳng còn hiểu gì nữa! Amen.

Ôi anh Gầy, anh tấn công chị Who của em từ ngoài đời, đến diễn đàn, túm lại là trên mọi phương diện thế này... Em thấy choáng quá...

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Trời ơi, cậu công khai thế hả MaiKa?
Dù gì thì cũng phải bày tỏ vào lúc khác và chỗ khác chứ! Thế em W đã biết chưa?
Tối nay thế nào Báo 8 cũng sẽ có một bài phóng sự về những ngày cậu ở Hà Nội, đã làm gì, và gặp gỡ những người nào. Cẩn thận có ảnh đấy nhé! Hay là vào phần "Tâm sự người làm kế toán" làm một Topic: "Những 2 trên WKT" nhỉ? Hì hì hì... Cậu làm to chuyện rồi

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
MaiKa nói:
hihi, WhoamI tường thuật về mọi người thật hay và hấp dẫn, giờ thì tớ tường thuật về ... WhoamI nhé:

Đó là những đôi khi, tớ ngồi cạnh và nói chuyện với em Who, :), thường thì Who nói .. liên miên, còn MaiKa thì chăm chú lắng nghe, nghe Who kể chuyện nọ chuyện kia, đôi khi em Who lại chợt hỏi : "Anh có hiểu không?" (Hừm, sao anh lại không hiểu cơ chứ, anh rất hiểu là đằng khác!), và mỗi lúc như thế, tớ lại ngước lên, nhìn vào trong mắt W, rồi tớ ... chẳng còn hiểu gì nữa! Amen.
Hơ Mình về mình mách cô...cho cậu biết tay.

W

WhoamI

Cao cấp
Nguyen_Thang nói:
Chị Hằng tường thuật nốt đi !
Hôm đó mưa quá em đến thấy đông quá , lẻn vào cũng thấy vui lắm nhưng được một lúc , vì em về sớm quá

Ơ, Sao chị không nhìn thấy em nhỉ! ????

Hic hi! chị muốn tường thuật nốt lắm ( nhưng nói nhỏ nhé, hồi đi học, văn của chị không bao giờ vượt quá điểm 5 :lol: ).Đành chờ anh Duyệt về tới SG sẽ up ảnh lên cho bà con xem vậy nhé!

V

vongphuc

Excel Fans Club
11/8/04
300
5
18
Ha Noi
WhoamI nói:
:lol: hehe..trẻ con không được tọc mạch chuyện người nhớn nhá!
Thông tin mới nhất của EFC:
cô bé WhoamI nay đã trở thành người lớn :cheesebur

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA