Mẫu sổ theo hình thức nhật ký sổ cái

• Thread starter gamoi2989
  • Ngày gửi
G

gamoi2989

Trung cấp
15/1/10
65
0
0
Ha noi
Ai cho e xin mẫu sổ sách báo cáo áp dụng với hình thức " Nhật ký sổ cái" với!
Mỗi cty đăng ký hình thức ghi sổ khác nhau là phải làm những sổ sách giấy tờ khác nhau ạ hay là như thế nào vậy các a chị?
Mà a chị cho e hỏi, e thấy các công ty phải làm rất nhiều sổ sách, báo cáo, bảng kê, ghi Nợ tk này TK kia...hàng tháng.Nhưng sao e đi làm ở cty này chẳng phải làm gì to tát cả, hàng tháng chỉ tổng hợp hóa đơn làm BC thuế thui. Đó là do cty ko làm đúng quy định hay là sao ạ.( cty e làm là cty cổ phần chuyên buôn bán các thiết bị máy tính...Hình thức kế toán là" nhật ký sổ cái")
Xin giải thích giúp e. e mới đi làm nên ko có biết nhiều!

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nhungbv

Trung cấp
4/1/10
157
0
0
36
lao cai
theo mình thì tuỳ vào sự phân công công việc của giám đốc hay kế toán trưởng chỗ công ty bạn, phân cho bạn làm kế toán thuế hay kt thanh toán....hàng tháng thì vẫn phải thu thập hoá đơn, chứng từ để ghi sổ, tổng hợp thuế hàng tháng, quý để nộp, cuối năm thì mới nhiều việc phải làm hơn thôi.

M

MAIPHUONGKT

Guest
6/2/09
2
0
0
44
phan thiết
Các bác cho em hoi:năm 2008 làm theo hình thức nhật ký sổ cái, năm 2009 àm theo hình thức nhật ký chung có được không.
Các bác giúp em nhé

nhungk

nhungk

Trung cấp
2/6/09
193
1
0
37
buôn ma thuột
Ai cho e xin mẫu sổ sách báo cáo áp dụng với hình thức " Nhật ký sổ cái" với!
Mỗi cty đăng ký hình thức ghi sổ khác nhau là phải làm những sổ sách giấy tờ khác nhau ạ hay là như thế nào vậy các a chị?
Mà a chị cho e hỏi, e thấy các công ty phải làm rất nhiều sổ sách, báo cáo, bảng kê, ghi Nợ tk này TK kia...hàng tháng.Nhưng sao e đi làm ở cty này chẳng phải làm gì to tát cả, hàng tháng chỉ tổng hợp hóa đơn làm BC thuế thui. Đó là do cty ko làm đúng quy định hay là sao ạ.( cty e làm là cty cổ phần chuyên buôn bán các thiết bị máy tính...Hình thức kế toán là" nhật ký sổ cái")
Xin giải thích giúp e. e mới đi làm nên ko có biết nhiều!
đó là do bạn làm kế toán nội bộ rồi

H

huonggiang86

Guest
24/1/10
1
0
0
Đồng Nai
Chào cả nhà. Mình muốn xin file mâu sổ sách theo hình thức Nhật Ký Sổ Cái. Ai đó có làm ơn cho mình với nha. xin hãy gửi về mail của mình.( huonggiang.acc@gmail.com) .. Xin chân thành cảm ơn mọi người.

levanton

levanton

Cao cấp
Chào cả nhà. Mình muốn xin file mâu sổ sách theo hình thức Nhật Ký Sổ Cái. Ai đó có làm ơn cho mình với nha. xin hãy gửi về mail của mình.( huonggiang.acc@gmail.com) .. Xin chân thành cảm ơn mọi người.

Các file sổ sách trong đâu box "sổ sách kế toán" có. Hoặc bạn muốn gửi file thi nêu thêm hệ thống Tk đang áp dụng, QD 15 hay QD 48 nữa nhé.

C

coanhdao

Guest
13/7/10
0
0
0
ha noi
chào mọi người em là sinh viên năm thứ 3 ngành kế toán, nhưng hiện tại em chưa biêt hết các mẫu sổ của phương pháp chứng từ ghi sổ, nhât kí chứng từ và nhật ký sổ cái, anh chị nào có thì gửi giúp em với , mail của em là phuongloan.ktk@gmail.com
em cảm ơn mọi người nhiều

C

conmeodenthui

Guest
3/1/11
1
0
0
41
tiền giang
e dang can mau so nhat ky so cai, anh chi nao co file gui dum e wa mail :cherry.miu87@gmail.com . thanks!!!!!!

N

ngocthegian

Trung cấp
29/6/09
151
0
0
35
Nghệ An -> Hà Nội
mẫu sổ bạn search google rất nhiều bạn ah. Có rất nhiều topic rồi, bạn nên tìm kiếm trước khi lập topic mới

L

lavang

Guest
13/12/09
4
0
0
Hà nội
Anh quocvietkevin ơi, em vào mà không vào được. Có bạn nào vào down mẫu số sách được ko?Hic. Năm 2009 em mới ra trường và vào làm cho công ty này. Trên BCTC em để hình thức kế toán là nhật kí sổ cái nhưng phần mềm kế toán ACsoft bên em dùng chỉ có hình thức nhật ký chung. Em in hết sổ sách năm 2009; 2010 theo hình thức nhật ký chung trên phần mềm ra hết rồi. Giờ mới ngớ người ra. Giờ chắc phải làm tay lại từ đầu thôi. Bạn nào có mẫu sổ sách hình thức nhật ký sổ cái thì cho em xin, mailt em: mualavangroi_yp@yahoo.com.vn. Thanks mọi người nhìu nha.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA