Thủ tục làm bảo hiểm xã hội cho nhân viên

• Thread starter VMTGROUP
  • Ngày gửi
V

VMTGROUP

Guest
29/1/10
1
0
0
38
Hà Nội
Bác nào biết thủ tục làm bảo hiểm xã hội cho Nhân viên không mách em với nhé!

Em đang cần làm bảo hiểm cho nhân viên nhưng không quen ai để hỏi cả,

Thanks các bác nhìu nhìu nhà!:015:

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nikko

Sơ cấp
20/8/09
43
0
6
Hòa Bình
Bác nào biết thủ tục làm bảo hiểm xã hội cho Nhân viên không mách em với nhé!

Em đang cần làm bảo hiểm cho nhân viên nhưng không quen ai để hỏi cả,

Thanks các bác nhìu nhìu nhà!:015:

Ban co the tham khao o day nha

Đính kèm

• Mau so 04-SBH.doc
    42.5 KB · Lượt xem: 354
  • Mau To khai BHXH theo 1333 moi.doc
    63 KB · Lượt xem: 271
  • mau_02a-TBH_2009.xls
    70 KB · Lượt xem: 215
  • QT cap so BHXH.doc
    20 KB · Lượt xem: 256
N

ngocthaodo

Guest
14/4/10
3
0
1
tphcm
Mình muốn hỏi thêm về BHXH

Mình là nhân viên mới vào làm trong công ty. Công ty mình thành lập được 11 năm rồi. Trước đây công ty mình chỉ thuê ngoài để làm kế toán và cả BHXH nữa. Nhưng giờ thì công ty yêu cầu mình làm BHXH để không phải thuê ngoài nữa, nhờ người ta bàn giao lại cho mình làm. Mà mình thì chẳng biết chút gì về nó hết! Giờ mình chẳng biết phải làm sao, nhờ tất cả mọi người giúp mình với nhé! Cám ơn các bạn nhiều lắm!!!!!!!

O

Ong VOVE

Trung cấp
8/5/10
132
0
0
U MINH
Mình là nhân viên mới vào làm trong công ty. Công ty mình thành lập được 11 năm rồi. Trước đây công ty mình chỉ thuê ngoài để làm kế toán và cả BHXH nữa. Nhưng giờ thì công ty yêu cầu mình làm BHXH để không phải thuê ngoài nữa, nhờ người ta bàn giao lại cho mình làm. Mà mình thì chẳng biết chút gì về nó hết! Giờ mình chẳng biết phải làm sao, nhờ tất cả mọi người giúp mình với nhé! Cám ơn các bạn nhiều lắm!!!!!!!

Truy cập website của BHXH TP là biết hết thủ tục rồi.

P

phuongotdalat

Sơ cấp
31/7/09
44
0
0
Hà Nội

theo như bạn nói thì tức là cty bạn đã có được sổ bhxh cho mọi ngưòi rồi, giờ hàng tháng bạn chỉ cần trích lập và thanh toán tiền cho cơ quan bảo hiểm thôi, nếu có tăng giảm lao động thì kê khai tăng giảm lao động,nói chung bạn nên gọi điẹn lên cho cơ quan bảo hiểm, người quản lý bảo hiểm của cty ban, thì bạn sẽ biết rõ việc bạn phải làm.

M

maithuan

Guest
10/8/06
5
0
0
39
HN
Có ai muốn hỏi về thủ tục đăng ký bảo hiểm thì pm cho em nha: phuongmai_vie@yahoo.com.vn hoặc 0982148584 . Em hướng dẫn cho - vì em vừa mới hoàn thành cho công ty. Mới nhận mã-vui quá.........

Hoang hoang0312

Hoang hoang0312

Trung cấp
22/5/11
58
1
8
Phủ lý, Hà nam
mình ko dowloat được file của bạn. hu
Công ty mình hiện có hơn 50 nhân viên, sếp mình nói là xem làm thủ tục đóng bảo hiểm cho nhân viên. mình chưa biết nên bắrt đầu từ đâu. mình có đi tham khảo, lúng túng quá

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA