Thuê thiết kế web định khoản như thế nào

• Thread starter bupbego
  • Ngày gửi
B

bupbego

Trung cấp
21/8/09
50
0
0
Hà Nội
Cả nhà cho em hỏi tý.Công ty em hoạt đông trực tuyến nên phải có web.Vì vậy công ty em phải đi thuê người khác thiết kế cho 1 trang web riêng.vậy em phải đinh khoản như thế nào ah.:wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

bupbego

Trung cấp
21/8/09
50
0
0
Hà Nội
Cả nhà cho em hỏi tý.Công ty em hoạt đông trực tuyến nên phải có web.Vì vậy công ty em phải đi thuê người khác thiết kế cho 1 trang web riêng.vậy em phải đinh khoản như thế nào ah.:wall:

Mọi người ơi! Vào giúp em đi em đang cần gấp mà. Help me!!

X

xuanhoahoa

Trung cấp
19/12/08
96
0
0
ha noi
mình cũng vừa phải thanh toán khoản đó cho cong ty căn cứ vào kết quả kinh doanh của mình nếu cty có lãi mình cho vào chi phí luôn nếu không có lãi thì mình treo vào tk142 để phân bổ dần vào kỳ sau hoặc khi nào có lãi thì mình phân bổ vào chi phí luôn. mọi người cho ý kiến nhé cảm ơn.

B

bupbego

Trung cấp
21/8/09
50
0
0
Hà Nội
mình cũng vừa phải thanh toán khoản đó cho cong ty căn cứ vào kết quả kinh doanh của mình nếu cty có lãi mình cho vào chi phí luôn nếu không có lãi thì mình treo vào tk142 để phân bổ dần vào kỳ sau hoặc khi nào có lãi thì mình phân bổ vào chi phí luôn. mọi người cho ý kiến nhé cảm ơn.

nếu như vậy thì định khoản là nợ 142/ có 111 hả chị.

L

logomickey1302

Sơ cấp
23/4/09
9
0
0
thái bình
hi

Công ty mình cũng thuê thiết kế web cho cty, mình hạch toán thế này bạn tham khảo nhé: N2135/C111

Q

quytda

Cao cấp
10/11/08
1,148
3
38
055
nếu như vậy thì định khoản là nợ 142/ có 111 hả chị.

Phân bổ trong bao nhiêu tháng thì hàng tháng bạn nhớ đk
N642/C142 :số tiền phân bổ 1 tháng.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA