Hot hot: Thông tin về đội bóng đá Miền Bắc

• Thread starter omargiaochu
  • Ngày gửi
omargiaochu

omargiaochu

Guest
17/5/05
430
0
16
Viet Nam
www.sisvn.com
Tối qua 23/07/05 anh em đã họp tại Cafe đắng và thống nhất đá trận giao hữu vào thứ 4 này (Thứ 3 ko họp nữa), sau đó thì sẽ họp và lên danh sách .

Vậy những cầu thủ yêu bóng đá đúng 6h15 ngày thứ 4 này có mặt tại sân Kim Giang nhé. Có gì liên lạc với em nhé.Lần này ra quân phải hoành tráng 1 tý các bác nhé.

Nhân đây cũng xin thông báo luôn đợt đi Thác Đa có 1 sân bóng rất đẹp. Anh em tham gia đợt đi này hãy mang theo giầy tất và quần đùi để đá bóng nhé.Còn bóng thì em sẽ lo.

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
omargiaochu nói:
Nhân đây cũng xin thông báo luôn đợt đi Thác Đa có 1 sân bóng rất đẹp. Anh em tham gia đợt đi này hãy mang theo giầy tất và quần đùi để đá bóng nhé.Còn bóng thì em sẽ lo.

Em không biết đá bóng mấy, chắc chạy được 5 phút thì không chạy được nữa nhưng lại rất khoái đá bóng. Hôm nào lên Thác Đa cũng thử vào đá mấy quả xem sức mình đến đâu.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hiện tại diễn đàn đã có mở 1 box clb Bóng đá nằm trong "Hoạt động cộng đồng" - "Các câu lạc bộ", sau này mọi tin tức liên quan đến câu lạc bộ bóng đá mong các bạn hãy thông báo (và theo dõi) trong đó nhé.
Cám ơn các bạn

L

linhketoan

Guest
9/4/05
14
0
0
Hanoi
omargiaochu nói:
[/B]hãy mang theo giầy tất và quần đùi để đá bóng nhé...[/B]
Omargiaochu nhắc nhở anh em chu đáo nhỉ, nhưng hình như trang phục vẫn thấy thiếu cái gì đó. Có lần mình thi đấu cho đội tuyển lớp hồi học Đại học, cũng mặc trang phục như thế, thậm chí còn khoác thêm một chiếc áo đấu của AC Milan nữa, đến nửa trận, thằng bạn rỉ tai nói nhỏ: "mày ăn mặc kiểu gì mà cứ tung tẩy". Híc... thảo nào mỗi lần mình lên bóng, chị em reo hò dữ thế! :freddy:

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
Đi đá bóng!!!

omargiaochu nói:
Vậy những cầu thủ yêu bóng đá đúng 6h15 ngày thứ 4 này có mặt tại sân Kim Giang nhé. Có gì liên lạc với em nhé.Lần này ra quân phải hoành tráng 1 tý các bác nhé.
Như thế nầy thì vẫn chưa an tâm lắm về đội hình của WKT đâu.
Tốt nhất ai tham gia được thì phải đăng kí chính thức, rồi chốt danh sách lại. (Cho trân đấu hôm đó). Nếu ai đã đăng kí mà không đi được thì phải báo lại cho đội trưởng, thì mới nắm được tình hình quân số của đội mình chứ.
Alo Alo!!!
Cho em hỏi thăm tình hình của 2 Bác gbbrucelee80 và Bác Mytra
Sao mấy hôm nay không thấy các Bác tham gia thế - Thứ tư này các Bác nhớ ra đấy nhé!!

M

MYT_TRA

Guest
5/12/04
14
0
0
hà nội
Có tớ đây,

đang đi nghỉ Hội an mà anh em réo ghê quá nên phải ra sớm. Đã báo cáo với Omar GC rồi mà.

Thứ tư tớ sẽ có mặt. Vẫn là thủ môn hả đội trưởng?

omargiaochu

omargiaochu

Guest
17/5/05
430
0
16
Viet Nam
www.sisvn.com
linhketoan nói:
Omargiaochu nhắc nhở anh em chu đáo nhỉ, nhưng hình như trang phục vẫn thấy thiếu cái gì đó. Có lần mình thi đấu cho đội tuyển lớp hồi học Đại học, cũng mặc trang phục như thế, thậm chí còn khoác thêm một chiếc áo đấu của AC Milan nữa, đến nửa trận, thằng bạn rỉ tai nói nhỏ: "mày ăn mặc kiểu gì mà cứ tung tẩy". Híc... thảo nào mỗi lần mình lên bóng, chị em reo hò dữ thế! :freddy:

Tạm thời chưa có áo đấu nên anh em cứ ... cởi trần quần đùi đá cho mát. Sau trận thứ 4 này sẽ họp và góp tiền mua áo đấu anh em nhé.

M

mature102

Trung cấp
25/7/05
50
0
0
47
Hà Nội
Cho tôi làm chân dự bị nhé, thứ tư tui sẽ tham gia cùng mọi người, không thì ra cổ vũ vậy.

G

gbbrucelee80

Guest
28/12/04
19
0
0
Viet Nam
Có tôi đây!

Xin lỗi mọi người, dạo này bận quá, chỉ lên xem tin, chưa kịp báo cáo lại.
Thứ tư này sẽ có mặt vẫn mặc quần áo đầy đủ, không thiếu thứ gì....Ra về còn uống bia thì phải, hay ghê...

Q

qingsong

Guest
21/7/05
18
0
0
53
Germany
Ormagiaochu thay doi lich hop nhanh the

omargiaochu nói:
Tối qua 23/07/05 anh em đã họp tại Cafe đắng và thống nhất đá trận giao hữu vào thứ 4 này (Thứ 3 ko họp nữa), sau đó thì sẽ họp và lên danh sách .

Bác omargiaochu thay đổi lịch họp nhanh thế, chẳng cho anh em biết gì cả. Sao nghe bác ngheketoan noi la thứ 3 gặp nhau mà tự nhiên thay đổi, vậy biết mặt anh em ra sao, tệ quá.

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
Hay qúa vậy là bác Myt_Tra vẫn tham gia đấy chứ, thế mà em cứ tưởng .......vì lâu chẳng thấy Bác đâu cả. Mà Bác có tham gia Offline không Bác?? Đi cho vui nhé !!
Àh thế hôm trước Bác có cầm quả bóng về không nhỉ ?? Em chỉ sợ Bác quên thì....tiếc lắm

omargiaochu

omargiaochu

Guest
17/5/05
430
0
16
Viet Nam
www.sisvn.com

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Mấy bác trong đội bóng ới ời, đấu thì có một trận, mà sao cứ họp mãi thế???
Đá đi nào, em xin chân cổ vũ.

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
phuonghoanglua nói:
Mấy bác trong đội bóng ới ời, đấu thì có một trận, mà sao cứ họp mãi thế???
Đá đi nào, em xin chân cổ vũ.

Vẫn biết là phải đá rồi nhưng bây giờ đội hình của WKT vẫn chưa ổn định được quân số mà nên cần thiết là phải họp lắm chứ !!
Mà đâu phải chỉ họp để đá có 1 trận này đâu, họp để còn bàn kế hoạch cho cả mùa giải sắp tới nữa ý chứ :D

Thế hôm thứ tư tới này phuonghoanglua nhớ phải đi cổ vũ đấy nhé!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA