Webketoan lì xì đầu năm-Tết Canh Dần tiền vô rần rần

• Thread starter Thanh Nam
  • Ngày gửi
luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
WEBKETOAN TẶNG LỘC ĐẦU NĂM- ĐÓN TẾT CANH DẦN TIỀN VÔ RẦN RẦN.

Chào mừng Tết Canh Dần, webketoan thực hiện chương trình tặng lộc đầu năm cho những thành viên may mắn tham gia chương trình "ĐÓN TẾT CANH DẦN-TIỀN VÔ RẦN RẦN"

CHI TIẾT CHƯƠNG TRÌNH NHƯ SAU:

I.Thành phần tham gia chương trình: tòan thể thành viên webketoan đều được tham gia ngọai trừ Ban tổ chức.

II.Thời gian diễn ra sự kiện: từ 10h00 đến 10h30 Thứ Hai ngày 22/02/2010 (tức mùng 9 Tết)

III.Cách thức tham gia chương trình: trong khỏang thời gian diễn ra sự kiện, trên diễn đàn webketoan sẽ hiện ra một pop up ở một góc bất kỳ của diễn đàn, dẫn người tham gia đến 01 đường link trả lời 3 câu hỏi. Thành viên nào nhanh tay lẹ mắt trả lời đúng và nhanh nhất sẽ nhận được phần thưởng.

IV.Phần thưởng: webketoan trích quỹ tặng 30 phần lì xì lộc đầu năm, mỗi phần trị giá 50.000 đ. Thành viên được công bố trúng giải sẽ cung cấp cho Ban tổ chức số tài khỏan, họ tên, ngân hàng để được chuyển khỏan.

Mời tất cả mọi người tham gia nhận lộc may mắn đầu năm từ webketoan. Kính chúc mọi người một năm mới AN KHANG-THỊNH VƯỢNG.
:wave-smil:wave-smil

TM. BAN TỔ CHỨC
THANH NAM

AAAAAAAAAAAAAAAAA sao em chưa trả lời hết mà nó đã delay thế? trong thể lệ không nói giới hạn trả lời câu hỏi trong bao lâu mà :wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Nguyen Minh Kha: Bạn mở chức năng nhận tin nhắn lên là được.

Các bạn bấm vào: Xem kết quả để xem và bấm Overall Leaderboard để xem bạn có ở top 30 không.

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
á, giờ là 10h27 mà, sao giờ trên web mới có 10h vậy?

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
ngholiem: Người ta thi rần rần mà ông kêu không thấy là sao ?

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
May quá ko rớt!

chi yeu minh em

chi yeu minh em

Guest
9/7/09
13
0
0
40
BD
Cám ơn BTC, mình đã có tên trong top 30, có lộc rồi:004:

ktts

ktts

Guest
14/1/08
55
0
0
39
Hà Nội
giờ muốn xem kết quả thì xem ở đâu các bác ơi ?????????

naviah

naviah

Guest
25/11/06
113
8
0
18
somewhere in my dreams
Vâng, em xin.... :004:

Mọi người có thể xem kết quả tại đây.

(em đã làm điều tốt, giúp 1 mớ bạn bè kiếm lộc từ web, phen này chắc em sẽ được phúc đây)
:004:

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Kết quả: Các bạn sau nhận được lì xì đầu năm. Thanh Nam sẽ thông báo chi tiết phương thức trao quà.

BTC cám ơn 71 bạn đã tham gia cuộc thi. Các bạn không nhận được lộc kỳ này cũng nên vui vì các bạn đã có được kinh nghiệm tham gia. Cuộc thi này ngoài mục đích tặng lộc đầu năm, còn là đợt diễn tập rút kinh nghệm cho những cuộc thi nguy mô lớn hơn, phần thưởng hoành tráng hơn sẽ được lên kế hoạch thực hiện trong thời gian tới.

Hôm nay khai trương kính chúc các bạn năm mới tràn đầy niềm vui, may mắn và hạnh phúc !

H

hung29kt

Sơ cấp
Ui, vui quá rùi, mình đứng thứ 27. Vậy là đầu xuân có niềm vui luôn.Mấy chị kế toán trong phòng nói như thế là năm nay phát tài phát lộc, cầu mong là thế và cũng chúc tất cả mọi người nhà kế toán chúng ta đều phát tài phát lộc nha :015::015::015:

Sửa lần cuối:
vuongthu

vuongthu

Nobi
12/11/08
246
0
16
Nam Định
:026: Bị nhìn bài rồi.
Lần đầu tiên trong năm mới online đã vào thẳng topic này. May mà vào trúng thời điểm thế:)

Sửa lần cuối:
N

nguyenthuy885

Sơ cấp
29/9/09
24
0
0
tphcm
May mắn quá đi pà con.. Mình xếp hạng thứ 2 đó.
Thật sung sướng quá..
hehe..

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
CHÚC MỪNG CÁC BẠN MAY MẮN ĐẦU NĂM.

Các bạn chưa may mắn, hãy cố gắng đợi vì những chương trình online tặng quà sẽ thường xuyên diễn ra trong năm nay.

Cách thức nhận quà:

1.Trong vòng 01 tuần kể từ ngày hôm nay, các bạn trúng giải dùng hệ thống nhắn tin của webketoan (dùng nick trúng giải nhắn tin), nhắn tin vào hộp thư của mod hoalan_chi hoặc mod Tigon-ETC. Nội dung cung cấp thông tin bao gồm:

Nickname
Họ tên
Số tài khoản ngân hàng
Tên Ngân hàng.

2.Sau khi tập hợp đầy đủ thông tin, chậm nhất 01 tuần là chúng tôi sẽ chuyển giải thưởng vào tài khoản các bạn trúng giải.

3.Đến ngày 02/03/2010, nếu vẫn chưa nhận được thông tin của người trúng giải, chúng tôi sẽ chuyển số tiền không người nhận vào quỹ CLB AET. BTC không chấp nhận bất kỳ khiếu nại nào.

4.Chúc mọi người năm mới phát tài phát lộc và phát tình yêu :004:

BTC

Perfume_at

Perfume_at

Cao cấp
3/6/09
787
13
18
Hà Nội
Úi chà, mình nhớ hôm trước xem giờ thi là 10.30 thế là đúng gần sát giờ thi, vừa đi chúc Tết các phòng về rồi nhào vô ngay, may mà vẫn kịp tham gia và có tên trong top 30 thích thật, may quá các bác vào sớm thế. Cảm ơn BQT tạo sân chơi đầu năm vui vẻ, chúc Web mình ngày càng lớn mạnh, chất lượng và hấp dẫn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA