Mẫu công văn xin trả con dấu công ty

• Thread starter vietha01
  • Ngày gửi
T

Thương Mimi

Guest
29/9/15
2
0
1
30
Ðề: Mẫu công văn xin trả con dấu công ty

Anh (chị) ơi cho em hỏi với. Công ty em có mở 1 văn phòng đại diện hạch toán phụ thuộc và chưa có con dấu riêng. Bây giờ sếp yêu cầu em làm thủ tục huỷ hoạt động của VPDD đi vì thực ra cũng ko hoạt động j cả. Em lên sở KHĐT thì họ yêu cầu phải có xác nhận của bên Công An là VPĐD chưa có con dấu, em lên Công An thì họ bảo là họ ko làm nên họ ko xác nhận cái đấy. Bây h em phải làm sao ah? Có anh (chị) nào biết chỉ cho em với. Em cảm ơn nhiều!!!
chị ơi, e cũng có cùng hoàn cảnh với chị ạ, chị có cái mẫu đó chưa ạ, có thì gửi cho e với:)
có thì phiền chị gửi qua mail giúp e với ạ nguyenanthuong93@gmail.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

Daotth09

Guest
28/6/17
1
0
1
29
Ðề: Mẫu công văn xin trả con dấu công ty

Anh (chị) ơi cho em hỏi với. Công ty em có mở 1 văn phòng đại diện hạch toán phụ thuộc và chưa có con dấu riêng. Bây giờ sếp yêu cầu em làm thủ tục huỷ hoạt động của VPDD đi vì thực ra cũng ko hoạt động j cả. Em lên sở KHĐT thì họ yêu cầu phải có xác nhận của bên Công An là VPĐD chưa có con dấu, em lên Công An thì họ bảo là họ ko làm nên họ ko xác nhận cái đấy. Bây h em phải làm sao ah? Có anh (chị) nào biết chỉ cho em với. Em cảm ơn nhiều!!!
Chị ơi, Chị có mẫu công văn đó không có thể cho Em xin được không ạ. Nếu có Chị gửi giúp Em qua mail: daotth09@gmail.com với ạ

C

Cầu trục - Cổng trục

Guest
18/7/16
1
0
1
31
www.trannam.net
Chào anh chị.

Em đang cần tài liệu kế toán về loại hình bảo hiểm hàng không, anh chị nào có cho em xin với.
Email: Tranngocnam1292@gmail.com
Trân trọng cảm ơn.

viethlu

viethlu

Cao cấp
14/8/14
804
226
43
Hà Nội, Việt Nam
Công văn trả dấu như file đính kèm, bạn có thể chỉnh sửa khi trả dấu công ty/chi nhánh, VPĐD cho phù hợp nhé

Đính kèm

• 13. CONG VAN TRA DAU.doc
    41.5 KB · Lượt xem: 172

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA