Kết quả thi kiểm tra cấp chứng chỉ hành nghề về thuế

• Thread starter Phạm Văn Khang
  • Ngày gửi
Phạm Văn Khang

Phạm Văn Khang

Cao cấp
19/12/05
1,360
32
48
Thái Bình - TP.HCM
Chào các bạn
Tổng cục thuế mới có Thông báo Kết quả thi cấp chứng chỉ hành nghề dịch vụ làm thủ tục về thuế năm 2009
04/02/2010

Chủ tịch Hội đồng thi cấp chứng chỉ hành nghề dịch vụ làm thủ tục về thuế năm 2009 ban hành Quyết định số 240/QĐ-HĐT ngày 03/02/2010 về việc công nhận kết quả thi cấp chứng chỉ hành nghề dịch vụ lảm thủ tục về thuế năm 2009.

Kết quả thi của từng thí sinh Tải về Tại Đây.
http://www.gdt.gov.vn/

Khóa học Quản trị dòng tiền
Q

qm211

Guest
14/4/04
13
0
0
Hehe, mình đỗ rồi, cảm ơn bạn cho thông tin nhé!
Ko biết CPA có chưa nhỉ!

Q

qh2009

Sơ cấp
19/6/09
28
0
1
Hà Nội
Hu hu... buồn quá mình bị trượt mất rồi

Q

qh2009

Sơ cấp
19/6/09
28
0
1
Hà Nội
Cac ban oi, chac la diem chuan la 5 nhi? Nếu là 4,5 thì tốt biết mấy.

Q

quitv

Sơ cấp
30/11/08
4
0
0
HCM
Mình thi 1 môn thuế thôi, điểm trên 5 không biết điểm chuẩn là bao nhiêu? Bác nào thạo tin confirm cái. Thks

Q

quitv

Sơ cấp
30/11/08
4
0
0
HCM
Mình mới xem lại Quy chế (Quyết định số 316/QĐ-BTC ngày 17/02/2009) rồi: 4.5 không đạt bạn ơi, phải >= 5 bạn ơi.
"Điều 10. Kết quả thi, bảo lưu kết quả thi
1. Môn thi đạt yêu cầu là môn đạt từ 5 điểm trở lên chấm theo thang điểm 10 theo kết quả thi hoặc kết quả phúc khảo.
2. Điều kiện đạt yêu cầu thi để cấp chứng chỉ bao gồm:
- Thí sinh dự thi đạt yêu cầu cả 2 môn thi.
- Thí sinh dự thi đạt yêu cầu 1 môn thi đối với trường hợp được miễn 1 môn thi."

C

Cam Tu DT

Guest
18/11/08
4
0
0
Quan 8, Tp. HCM
Chào các anh chị,
Chúc mừng các anh chị đã thi đậu trong năm 2009 nhe !
Các anh chị thi rồi, có thể hướng dẫn giúp em về cách viết Sơ yếu lý lịch không ? Năm rồi em có gởi hồ sơ nhưng phần Sơ yếu lý lịch chưa đủ ( thiếu phần đủ phẩm chất, đạo đức...). Khi nhận được thông báo để bổ sung thì đã muộn rùi. Các anh chị có thể cho em xin mẫu Sơ yếu lý lịch đã đạt yêu cầu của hội đồng thi không ?
Với lại, đề thi có khó không anh, chị ?

Em cảm ơn nhiếu.

Cẩm Tú

P

pnphuong

NHẪN
12/12/02
610
7
18
Hanoi
Phần sơ yếu lí lịch bạn cần lưu ý 1 số điểm như sau:
1. Thời gian công tác để xác định được miễn môn kế toán cần phải liên tục và xác nhận tính đến tháng ví dụ từ tháng x năm y đến tháng a năm b công tác tại đâu.

2. Phần sơ yếu lí lịch: ngoài nội dung như sơ yếu lí lịch thông thường thì phần lời cam đoan (đối với mẫu in sẵn) hoặc phần cuối của lí lịch nếu tự đánh máy cần có câu cam đoan: Tôi xin cam đoan đủ các tiêu chuẩn.... (nội dung đúng như hướng dẫn tại quy chế thi và quy định - mình ko nhớ kĩ bạn có thể tra lại chính xác ở 1 bài viết liên quan đến thông báo kì thi năm nay mình đã đưa nội dung lên). Tuy nhiên để cho đúng yêu cầu thì năm sau khi có thông báo thi, quy chế thi thì bạn cần đọc và nghiên cứu kỹ để làm hồ sơ cho chuẩn vì có thể sẽ có các thay đổi so với năm nay.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA